Tôi ghét bạn...... - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* KẾT BẠN *¤*,¸¸,¤
> |+| Tình Bạn - Tình Yêu & Cuộc Sống|+| > Tâm sự
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 16-07-2009, 11:56 PM
**_White_Cat_**'s Avatar
**_White_Cat_** **_White_Cat_** vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Mèo trắng
Được cảm ơn 1,454 lần trong 404 bài viết
Default Tôi ghét bạn......

Cuộc đời thật trớ trêu,khi niềm tin mất đi thì chẳng còn lại gì nữa.Mọi thứ đến với mình đều dối trá........niềm vui cỏn con nhất cũng chẳng còn nữa.Thất vọng,hôm nay 2 lần mình có cảm giác ko đc người ta tôn trọng,nghẹn cả cổ họng,nước mắt chỉ chực trào ra,là bạn mà cũng dối trá,lấy chuyện của người khác làm trò vui cho mình.Tin tưởng dốc hết bầu tâm sự,vui vì có một người bạn mới.....như bị ai đó tát cho một phát.....bạn lừa mình một vố thật đau.Thất vọng.Muốn chửi vài câu cho bỏ tức mà ức quá chẳng muốn nói nữa.....Tại sao mình luôn bị bạn bè lợi dụng như vậy,mình dễ bị dụ đến vậy hay sao....Từ giờ mình sẽ ko tin tưởng ai nữa,toàn là đồ dối trá....khốn nạn.....Đêm nay,mình mất đi một người bạn,một người bạn đểu,mình ko hề tiếc với diều đó,người ta chơi đểu mình thì việc gì mình phải tiếc chứ.Dù sao cũng cảm ơn bạn đểu,những ngày vừa qua có bạn đểu để nói chuyện mình cũng đã rất vui.Nhưng cũng cảm ơn sự dối trá của bạn,nhờ thế mình mới biết con người của bạn là như thế nào.....tạm biệt Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View **_White_Cat_**'s Signature]

Đã có 8 cảm ơn !

Cảm ơn **_White_Cat_** đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
baovidai_hahaha (17-07-2009), Halinh_nguyen (17-07-2009), hanhlinh_18 (17-07-2009), I*Love*QuangBinh (17-07-2009), myduyenlh2005 (17-07-2009), qbcom (18-07-2009), SUNROSE (17-07-2009), surii (17-07-2009)
Old 17-07-2009, 12:14 AM
I*Love*QuangBinh's Avatar
I*Love*QuangBinh I*Love*QuangBinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
HƯU TRÍ

Tên Thật: Ku Chinh
Được cảm ơn 2,863 lần trong 1,252 bài viết
Default Ðề: Tôi ghét bạn......

Đừng buồn chị mèo à. Chúc chị luôn vui vẻ, đừng buồn vì mấy chuyện đó. ^^ Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View I*Love*QuangBinh's Signature]

Đã có 4 cảm ơn !

Cảm ơn I*Love*QuangBinh đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
**_White_Cat_** (17-07-2009), myduyenlh2005 (17-07-2009), qbcom (18-07-2009), SUNROSE (17-07-2009)
Old 17-07-2009, 09:57 AM
myduyenlh2005's Avatar
myduyenlh2005 myduyenlh2005 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: cô gái đến từ hôm qua
Được cảm ơn 4,595 lần trong 2,241 bài viết

Chị mèo đừng thất vọng qua ,quanh chị còn nhìu người bạn tốt ,đó chỉ là con sau lam dầu nồi canh thôi Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 5 cảm ơn !

Cảm ơn myduyenlh2005 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
**_White_Cat_** (17-07-2009), baovidai_hahaha (17-07-2009), I*Love*QuangBinh (17-07-2009), qbcom (18-07-2009), SUNROSE (17-07-2009)
Old 17-07-2009, 10:19 AM
baovidai_hahaha's Avatar
baovidai_hahaha baovidai_hahaha vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: pé bAo
Được cảm ơn 3,725 lần trong 1,669 bài viết

chán thế,mới sáng ra đã nghe m than thở rùi..mà than cũng đúng thui
bạn bè thế thì cũng pó tay..mà chắc là hắn phải đểu lắm nên m mới kêu trời như thế...hic...
thôi...đành vậy...cuộc sống vốn đã thế này nè :hễ cái gì đã mất đi giá trị thì có giữ cũng ko xài đc.mà nếu có xài thì chắc cũng ko có hiệu quả nữa mô...tình bạn nó cũng thế...đã làm mất lòng tin ở nhau thì có gắng mấy cũng ko thể tìm lại niềm tin đc nữa.mà nếu có chơi lại thì cũng khó mà hoà hợp đc như lúc xưa...
Thế nên...bibi là khoẻ...khoẻ mình khoẻ người..rứa hi...
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View baovidai_hahaha's Signature]

Đã có 4 cảm ơn !

Cảm ơn baovidai_hahaha đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
**_White_Cat_** (17-07-2009), I*Love*QuangBinh (17-07-2009), myduyenlh2005 (17-07-2009), qbcom (18-07-2009)
Old 17-07-2009, 10:32 AM
Halinh_nguyen's Avatar
Halinh_nguyen Halinh_nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: Hà Nguyên
Được cảm ơn 7,157 lần trong 2,311 bài viết

Vứt nó đi, cảm giác bị bạn bè quay lưng thì chị cũng đã từng biết, nên hiểu, thui mất một người bạn xấu cũng không ảnh hưởng gì đến hòa bình của thế giới hết. Cố sống tốt là được oy. Kinh nghiệm của chị là: chọn bạn mà chơi, giao lưu nhiêu nhưng thân thì ít thôi, bạn thân là người thực sự hiểu mình chứ không cần là người mình tâm sư nhiều đâu...Chúc em vui ! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Halinh_nguyen's Signature]

Đã có 4 cảm ơn !

Cảm ơn Halinh_nguyen đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
**_White_Cat_** (17-07-2009), I*Love*QuangBinh (17-07-2009), myduyenlh2005 (17-07-2009), qbcom (18-07-2009)
Old 17-07-2009, 10:44 AM
laptrinhtuonglai's Avatar
laptrinhtuonglai laptrinhtuonglai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: D&V
Được cảm ơn 8 lần trong 6 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi **_White_Cat_** View Post
Cuộc đời thật trớ trêu,khi niềm tin mất đi thì chẳng còn lại gì nữa.Mọi thứ đến với mình đều dối trá........niềm vui cỏn con nhất cũng chẳng còn nữa.Thất vọng,hôm nay 2 lần mình có cảm giác ko đc người ta tôn trọng,nghẹn cả cổ họng,nước mắt chỉ chực trào ra,là bạn mà cũng dối trá,lấy chuyện của người khác làm trò vui cho mình.Tin tưởng dốc hết bầu tâm sự,vui vì có một người bạn mới.....như bị ai đó tát cho một phát.....bạn lừa mình một vố thật đau.Thất vọng.Muốn chửi vài câu cho bỏ tức mà ức quá chẳng muốn nói nữa.....Tại sao mình luôn bị bạn bè lợi dụng như vậy,mình dễ bị dụ đến vậy hay sao....Từ giờ mình sẽ ko tin tưởng ai nữa,toàn là đồ dối trá....khốn nạn.....Đêm nay,mình mất đi một người bạn,một người bạn đểu,mình ko hề tiếc với diều đó,người ta chơi đểu mình thì việc gì mình phải tiếc chứ.Dù sao cũng cảm ơn bạn đểu,những ngày vừa qua có bạn đểu để nói chuyện mình cũng đã rất vui.Nhưng cũng cảm ơn sự dối trá của bạn,nhờ thế mình mới biết con người của bạn là như thế nào.....tạm biệt
Sao lại phải buồn, phải cảm ơn người bạn đểu đó chứ, nếu ko phát hiện sớm hậu quả còn tai hại hơn, Chúc mừng bạn đã loại bỏ được người bạn đểu Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View laptrinhtuonglai's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn laptrinhtuonglai đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
**_White_Cat_** (17-07-2009), baovidai_hahaha (17-07-2009), Halinh_nguyen (17-07-2009)
Old 17-07-2009, 02:56 PM
**_White_Cat_**'s Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

.......Dù rất muốn gặp bạn một lần....đấm bạn một phát cho bỏ tức....nhưng chỉ tiếc rằng,mọi thứ bạn nói .....tất cả mọi thứ đều là giả dối...Mình chẳng biết bạn là ai...thằng khốn nạn nào....vậy mà mình đã dốc hết bầu tâm sự,cùng bạn chia sẻ buồn vui,xem bạn như một người anh.Bạn đến bất ngờ,ra đi cũng vội vã,bạn xin lỗi.....nhưng bạn có biết khi chính thằng em mình chứ ko phải bạn nói cho mình biết bạn là đồ giả dối mình đã uất ức thế nào ko.....sự xin lỗi đó làm sao dập tắt đc ngọn lửa giận dữ của mình....Mình ghét bạn....aaaaaaaaaaaaaaaaaa Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 5 cảm ơn !

Cảm ơn **_White_Cat_** đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
baovidai_hahaha (17-07-2009), I*Love*QuangBinh (17-07-2009), myduyenlh2005 (17-07-2009), qbcom (18-07-2009), ThànhLong (17-07-2009)
Old 17-07-2009, 03:03 PM
**_White_Cat_**'s Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Cảm ơn mọi người đã an ủi Cat....Ngày trước mình cũng có 2 người bạn thân.Mình là người thứ 3 nên hầu như toàn bị thừa ra.3 đứa con gái,mỗi người một tính.Rồi bạn ấy thích một người,mình quen anh chàng kia nên cũng cố gắng làm cầu nối vun vào cho con bạn....Vậy mà,2 con bạn ko có việc gì làm viết thư giả tên mình gửi cho anh chàng kia tỏ tình lung tung.Mình thất vọng,chẳng biết phải làm gì,bạn bè mà làm vậy,khốn nạn thật.Làm việc tốt ko dễ chút nào cả,nếu làm ko đúng sẽ rất dễ dẫn đến sự hiểu lầm.....hix.Chán ghê.... Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 4 cảm ơn !

baovidai_hahaha (17-07-2009), myduyenlh2005 (17-07-2009), qbcom (18-07-2009), ThànhLong (17-07-2009)
Old 17-07-2009, 03:09 PM
ku_khoai's Avatar
ku_khoai ku_khoai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Được cảm ơn 165 lần trong 101 bài viết

Ghét người bạn đó lắm hả em....có gì đâu mà phải ghét.Trong cuộc sống phải có sự tha thứ em à đừng vì một chuyện nhỏ nhoi mà sinh hận thù...sự thù hận không mang lại điều tốt đẹp gì hết.

Em hãy nghĩ rằng dù xãy ra chuyện gì đi nữa nếu ta tha thứ thì ta sẽ cảm thấy vui hơn chứ lúc nào cũng đánh đánh ,,ghét ghét sẽ chẳng làm cho em vui lên được.
Chúng ta không thể nào tránh được những cái mà chúng ta không muốn...Nhưng sự việc đã như vậy thì hãy quên nó đi và đừng quên người bạn đó nha em..chính người bạn đó đã cho em một bài học của cuộc sống đó

Chúc em mau mau nguôi giận chứ giận hoài nổi mụn xấu lắm đó  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn ku_khoai đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
**_White_Cat_** (17-07-2009), qbcom (18-07-2009)
Old 17-07-2009, 03:35 PM
catbuigiangho's Avatar
catbuigiangho catbuigiangho vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: nam
Được cảm ơn 86 lần trong 62 bài viết

Cuộc sống vất vả nuôi ta lớn nhân tình dối trá dạy ta khôn:smile trong cuộc sống không ai có thể sống mà thiếu bạn.người ta có thể sống mà không có người yêu nhưng không thể không có bạn dù chỉ là một người. mình không biết người bạn của bạn đểu đến mức nào nhưng chắc có lẻ người ấy đã làm bạn bị tổn thương,làm cho bạn chán nản và mât cả niềm tin vào bạn bè.nghĩ cũng thật buồn tại sao cùng là con người với nhau là bạn bè với nhau mà lại đi lừa lọc dối trá nhau(vì tiền, vì tình hay vì 1...) mình cũng từng nếm trải mùi vị cay đắng này rồi.một người bạn rât thân ,mình xem như a e cuối cùng cũng chơi mình 1 vố rất đau chỉ vì tiền.lúc ấy mình rất cay đắng.và có lẻ cũng giống bạn mình cũng thầm cảm ơn người bạn ấy vì cậu ta đã cho mình sáng mắt ra,cho mình 1 bài học kinh nghiệm,để mình lớn hơn,chính chắn hơn.nhưng mình không mất đi niềm tin ở tình bạn ở con người như bạn.mọi chuyện rồi sẽ qua,rồi bạn cũng sẽ tìm được những người bạn mới những người bạn thật sự,sẽ quan tâm gần gủi ,sẽ chia sẽ những buồn vui với bạn.chỉ cần bạn đừng bao giờ đánh mất đi niềm tin trong chính bạn bạn cứ hảy sống thật vui thật hạnh phúc và hãy mở rộng lòng mình.như thế rồi bạn cũng sẽ tìm được một người bạn theo đúng nghĩa.mặc dù trên đường đời có thể bạn sẽ lại gặp phải 1 hay nhiều người bạn đểu nữa . nhưng có sao đâu.đó mới chính là người dạy khôn cho ta đó bạn à.cứ sống thật vui thật hạnh phúc và hãy trải lòng ra bạn nhé.chúc bạn sớm vượt qua nổi buồn và tìm lại được những giá tri tốt đẹp trong cuộc sống cũng như trong tình bạn.  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View catbuigiangho's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn catbuigiangho đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
**_White_Cat_** (17-07-2009), qbcom (18-07-2009)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn