Phỏng vấn Miss bepxun (Lê Thị Thanh Thủy) - Page 2 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 15-07-2009, 12:17 AM
qbcom's Avatar
qbcom qbcom vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: Ko Nói Được Không ?
Được cảm ơn 2,231 lần trong 1,000 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn Miss bepxun (Lê Thị Thanh Thủy)

Trích:
Nguyên văn bởi meocon170787 View Post
Ây da ôi! ...cái hình đeo kính mát kia đẹp quá! sang quá! nhờ cái kính mát của tớ đấy!...nếu chiến thắng ...bạn bepxun nhớ tặng bạn meocon170787 cái gọng kính cận nhá...hihihi...đang cần thay kính cận bepxun ạ!..tớ ủng hộ bạn!
Hì, chị Thủy thì cần chi đeo kính mới đẹp... Chị đeo cái kính nớ đẹp thiệt đều nhờ chị đẹp nên nhìn cái kính cũng đẹp theo hè
Chà giờ biết hỏi chi đây hè
1: Em thấy chị nấu ăn ngon lắm, bí quyết nào giúp chị có thể nấu mấy mon ăn ngon như thế được
2: Chị thấy yêu người nhiều tuổi hơn mình có khổ không, khi mà suy nghĩ của mình con non nớt trong khi của người ta thì già dặn và đứng đắn... Chị có thấy khoảng cách tuổi tác với lối suy nghĩ nhiều khi làm cho mình cảm thấy... không ?
3: Mỗi lúc buồn chị hay làm gì để hết buồn... Có khi nào chị cảm thấy cuộc sống này mệt mỏi và nhàm chán không ?
4: Câu cuối nì...Câu ni phải trả lời thật lòng nghe Chị thấy em có đẹp trai không
Chúc chị giành được giải thưởng để khao em cái chi đó hi  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View qbcom's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến qbcom với bài viết này
bepxun (15-07-2009)
Old 15-07-2009, 12:18 AM
bepxun's Avatar
bepxun bepxun vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Lê Thị Thanh Thủy
Được cảm ơn 52 lần trong 31 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi trantienle_IT View Post
hi Thủy,
câu trả lời của bạn rất thông minh và dí dỏm
Bạn nghĩ sao nếu có ý kiến cho rằng: "Con người ta sinh ra không ai hoàn hảo và càng không phải để yêu một người hoàn hảo mà là yêu một người không hoàn hảo một cách hoàn hảo!"
Cám ơn bạn đã đặt câu hỏi cho mình nhé.
Mình nghĩ đó là một ý kiến đúng nhưng chưa chính xác. Theo mình thì Con người ta sinh ra không ai hoàn hảo nên đừng nên cố gắng tìm một người hoàn hảo để yêu mà hãy cố gắng yêu một người không hoàn hảo bằng một cách hoàn hảo nhất mà mình có thể, bởi cũng như con người, trên đời này không có tình yêu hoàn hảo, không có điều gì là hoàn hảo. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View bepxun's Signature]

thay đổi nội dung bởi: bepxun, 15-07-2009 lúc 08:09 AM.
Bạn có lời cảm ơn đến bepxun với bài viết này
qbcom (15-07-2009)
Old 15-07-2009, 12:37 AM
bepxun's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi meocon170787 View Post
hà hà....đồ của meocon170787 xấu xí thui,có đẹp j đâu...thích nói tếu thế đó mà ...
quên ko phỏng vấn nè:
1.Nếu cho bạn được lựa chọn tương lai,bạn sẽ muốn có những điều gì?
2.Nếu được thay đổi cuộc sống bạn sẽ làm gì?
Câu hỏi cũng không quá khó! Chúc bạn chiến thắng! oh ze!
Hi. Cám ơn bạn Mèo con. Đọc câu hỏi của bạn mèo con mà mình cứ suy nghĩ mãi, vì mong muốn của mình thì rất nhiều (cả một tương lai, cả một cuộc đời mà) viết ra chắc mọi người đọc không nổi nên mình chỉ có thể nói tóm gọn là mình muốn tương lai có "hạnh phúc", mà hiện tại mình cũng rất hạnh phúc với những gì mà mình đang có. Mình có những mơ ước của mình và sẽ cố gắng để thực hiên nó, còn cuộc sống thì mình không mong có thay đổi vì nó tạo nên mình và tất cả mọi người của ngày hôm nay. Hãy cố gắng sống thật tốt. Vậy là đủ. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

qbcom (15-07-2009)
Old 15-07-2009, 01:02 AM
bepxun's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi qbcom View Post
Hì, chị Thủy thì cần chi đeo kính mới đẹp... Chị đeo cái kính nớ đẹp thiệt đều nhờ chị đẹp nên nhìn cái kính cũng đẹp theo hè
Chà giờ biết hỏi chi đây hè
1: Em thấy chị nấu ăn ngon lắm, bí quyết nào giúp chị có thể nấu mấy mon ăn ngon như thế được
2: Chị thấy yêu người nhiều tuổi hơn mình có khổ không, khi mà suy nghĩ của mình con non nớt trong khi của người ta thì già dặn và đứng đắn... Chị có thấy khoảng cách tuổi tác với lối suy nghĩ nhiều khi làm cho mình cảm thấy... không ?
3: Mỗi lúc buồn chị hay làm gì để hết buồn... Có khi nào chị cảm thấy cuộc sống này mệt mỏi và nhàm chán không ?
4: Câu cuối nì...Câu ni phải trả lời thật lòng nghe Chị thấy em có đẹp trai không
Chúc chị giành được giải thưởng để khao em cái chi đó hi
Haiz.... Em qbcom toàn hỏi khó chị thế này. Nhưng mà có khen chị đẹp (dù sự thật chị biết không phải thế) rứa là động viên chị rồi nên khó cũng cố gắng trả lời chứ nhỉ, để có giải thưởng mà khao qbcom chứ...
Trả lời:
Câu 1: Chị thì chưa tự tin về cái khoản nấu nướng của mình lắm nhưng em khen thì cũng nở mũi tí.hì. Chị cũng không có bí quyết gì đâu em, là mỗi lúc nấu ăn chị tự tạo cho mình một động lực để đừng nấu dở.Từ bé đến giờ thì có rất nhiều động lực để chị cố gắng như không bị ba mẹ nạt, không bị chê..., và bây giờ có thêm một động lực nữa đó là để qbcom khen chị.hihi
Câu 2: Chị thấy yêu người yêu mình, cùng quan điểm sống với mình là hạnh phúc, còn lớn tuổi hơn cũng không quan trọng lắm (nhưng không yêu ông già đâu nha). Vì chị tuổi thì chưa già lắm mà suy nghĩ đôi khi già khụ già khị rùi.hic...
Câu 3: Tùy vào lý do của sự buồn mà chị chọn phương án giải quyết em à. Lý do vu vơ thì có thể chọn những cách của con gái như shopping, ăn hàng... còn buồn về những vấn việc quan trọng hay vấn đề tình cảm thì chị sẽ khóc 1 trận đã đời rồi ngủ một giấc. Lúc tỉnh dậy sẽ thấy thoải mái hơn, có cái nhìn lạc quan hơn để có cách giải quyết tốt nhất. Nói lên 2 từ cuộc sống thì trong đó bao giờ cũng có mọi cung bậc cảm xúc, có buồn chán, mệt mỏi thì sẽ thấy hạnh phúc quan trọng như thế nào và cố gắng giữ gìn nó. Mà được sống là hạnh phúc rồi em à.
Câu 4: Nãy giờ trả lời thật lòng hết qbcom à, nên giờ không biết có nên trả lời thật lòng nữa hay không vì sự thật là hay mất lòng lắm, he he... Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

thay đổi nội dung bởi: bepxun, 15-07-2009 lúc 08:13 AM.
qbcom (15-07-2009)
Old 21-08-2009, 11:32 PM
xuanhoa59's Avatar
xuanhoa59 xuanhoa59 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Banned

Tên Thật: dinh xuan hoa

Ma quang binh a??????????//////////////////// Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 05-09-2009, 05:54 PM
thanh_06's Avatar
thanh_06 thanh_06 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Smod- Trợ lý NQB

Tên Thật: Thành
Được cảm ơn 3,892 lần trong 1,207 bài viết
Vn Ðề: Phỏng vấn Miss bepxun (Lê Thị Thanh Thủy)

Chào bạn bepxun (Lê Thị Thanh Thủy) !!!
Hôm nay là hạn cuối cùng của giai đoạn "Phỏng Vấn" thí sinh dự thi Miss or Man.
Nên BTC thông báo đến các bạn được rõ những vấn đề sau:
1- Bạn đã tham gia trả lời các câu hỏi nào của các thành viên trên 4r.
2- BTC sẽ căn cứ vào những câu trả lời để chấm riếng cho bạn.

Nay Ban Tổ Chức cuộc thi Miss and Man NQB ra thông báo:
Bạn đử điều kiện tiếp tục tham gia cuộc thi.
Xin thay mặt BTC xin cảm ơn các bạn đã tham gia phỏng vấn thí sinh dự thi !!!
Và BTC cũng xin được Close Topic lại, BTC sẽ "chấm" cho từng thành viên riêng !!!
Xin cảm ơn !!!

Thay Mặt BTC cuộc thi Miss and Man NQB
Thanh_06
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View thanh_06's Signature]
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn