Phỏng vấn Nguyễn Thị Quỳnh Nga (quynhnga_0912) - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 02-12-2011, 12:47 PM
Trần Cương's Avatar
Trần Cương Trần Cương vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
PHÓ CHỦ TỊCH NQB

Tên Thật: TRẦN XUÂN CƯƠNG
Được cảm ơn 8,068 lần trong 1,261 bài viết
Gửi tin nhắn qua ICQ tới Trần Cương Gửi tin nhắn qua MSM tới Trần Cương
Default Phỏng vấn Nguyễn Thị Quỳnh Nga (quynhnga_0912)

Trích:
Nguyên văn bởi quynhnga_0912 View Post
Họ và tên: .........................Nguyễn Thị Quỳnh Nga.............................
Biệt danh: ……………….Nga cò ^ ^ (vì sở hữu chiều cao 1,72m )
User diễn đàn: ..................quynhnga_0912................... ....
Sinh ngày: .........................09/12/1987................
Địa chỉ thường trú: ............Đồng Lê-Tuyên Hóa-Quảng Bình.............................
Địa chỉ tạm trú: .................Đồng Lê-Tuyên Hóa-Quảng Bình..................
Điện thoại*: ....................................
Email: ................................quynhnga0912@gmail .com......
Địa điểm học tập/công tác/: Đồng Lê-Tuyên Hóa-Quảng Bình..............................
Trình độ học vấn: ................Đại học...................
-----------------------------------------------------------------------------------------------------------------

Thành viên phỏng vấn Nguyễn Thị Quỳnh Nga tại đây. Chúc Nguyễn Thị Quỳnh Nga may mắn Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View Trần Cương's Signature]

Đã có 9 cảm ơn !

Cảm ơn Trần Cương đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Admin (02-12-2011), chibe (03-12-2011), lenui_nanggiovacat (02-12-2011), LongCT (22-12-2011), maka07 (22-12-2011), no_body (07-12-2011), smile_with_present (22-12-2011), tieuthu_buongbinh93 (01-01-2012), tuat (02-12-2011)
Old 02-12-2011, 12:53 PM
dat ga's Avatar
dat ga dat ga vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: vietbiahoi@gmail.com
Được cảm ơn 289 lần trong 169 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn Nguyễn Thị Quỳnh Nga (quynhnga_0912)

1m72 cơ ah. chân dài hè.

Bí kíp nào để cao như vậy....... Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View dat ga's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn dat ga đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
lenui_nanggiovacat (02-12-2011), quynhnga_0912 (02-12-2011)
Old 02-12-2011, 01:10 PM
lenui_nanggiovacat's Avatar
lenui_nanggiovacat lenui_nanggiovacat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Lê Núi
Được cảm ơn 479 lần trong 200 bài viết
Gửi tin nhắn qua AIM tới lenui_nanggiovacat

Khi đưa ảnh hoặc chọn ảnh để tham dự cuộc thi này bạn nghĩ nó như thế nào,lấy ví dụ điễn hình bạn có suy nghĩ những bức hình như thế nào để cho phù hợp với cuộc thi nhìn vào văn cảnh bên ngoài để ban giám khảo củng như mọi người ( các anh các chị ) trong diễn đàn mình bầu chọn và đánh giá ko ?
Theo mình pic 1 nó chưa được rỏ nét lắm về sự rỏ ràng của khuôn mặt hoặc củng như độ xa gần của bức hình.
Trước khi bạn viết gữi hình tham gia cuộc thi này bạn có nghĩ mình là người sẻ chiến thắng ko ?
Chúc bạn mãi và ngày càng đẹp gái hơn nữa và lời cuối cùng mình xin chúc bạn may mắn và thành công.
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View lenui_nanggiovacat's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn lenui_nanggiovacat đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
quynhnga_0912 (02-12-2011), tiengtrongninhchau (02-12-2011)
Old 02-12-2011, 04:29 PM
quynhnga_0912's Avatar
quynhnga_0912 quynhnga_0912 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: C.I.N
Được cảm ơn 142 lần trong 21 bài viết

Trước tiên mình cảm ơn câu hỏi của bạn. Giờ mình xin phép đc trả lời các câu hỏi trên.

Khi đưa ảnh để tham dự cuộc thi này bạn mình chỉ nghĩ làm sao để chọn được những tấm ảnh vừa phù hợp với tiêu chí của BTC (hình ko qua PTS, 2 hình toàn thân và 1 hình chân dung) vừa có thể phản ánh được phần nào khuôn mặt và hình dáng của mình. Đối với pic2 mình đồng ý với bạn là nó không được rõ mặt lắm nhưng mình chọn hình ni thay vì hình áo dài để up lên vì nó phần nào nói lên tính cách của mình (hơi ngông và ko thích điệu đà). Và để bổ sung khuyết điểm của pic 1 mình chọn pic2 (rõ mặt) để up đó
Trước khi gửi hình tham gia cuộc thi này,thực sự mình nghĩ nếu may mắn lắm mình chỉ lọt vào vòng tiếp theo chứ ko hề nghĩ mình sẽ là miss hay á khôi gì gì đó. Với mình tham gia cuộc thi này là can đảm lắm rồi bởi từ bé đến giờ chưa bao giờ mình tham gia một cuộc thi nào như thế này. Mình chỉ muốn thông qua cuộc thi được giao lưu, kết bạn với mọi người trong diễn đàn là vui rồi. Bởi thế mình nghĩ ít nhất mình cũng đã chiến thắng bản thân mình rồi.
P.s:cảm ơn bạn lần nữa vì lời chúc ^^

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Cảm ơn câu hỏi của bạn datga . Thực ra mình chẳng có bí kíp chi hết, cái ni là gen di truyền bạn ạ (ba mình cao >1,7m còn mẹ cao >1,65m ). hihi Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến quynhnga_0912 với bài viết này
lenui_nanggiovacat (02-12-2011)
Old 02-12-2011, 05:06 PM
tuat's Avatar
tuat tuat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Special Services
Được cảm ơn 3,311 lần trong 1,177 bài viết

Rất vui vì được biết bạn đang công tác và cống hiến cho quê nhà! Những thuận lợi và khó khăn khi làm việc tại quê hương? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View tuat's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn tuat đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
lenui_nanggiovacat (02-12-2011), quynhnga_0912 (03-12-2011)
Old 02-12-2011, 09:38 PM
HoangTran.62's Avatar
HoangTran.62 HoangTran.62 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: David Villa - T.Hoàng.7
Được cảm ơn 4,608 lần trong 1,512 bài viết

Đang lái xe trong một đêm gió bão, bạn đi ngang qua một trạm xe buýt và thấy có ba người đang ngồi đợi xe:

1. Một bà lão rất yếu ớt, dường như sắp chết.
... 2. Một người bạn cũ đã từng cứu sống bạn.
3. Người đàn ông trong mộng của bạn - người mà bạn từng mơ ước về.

Vì chỉ có thể chở duy nhất một người, bạn sẽ chọn ai ? Và tại sao bạn lại có lựa chọn như thế?
-->

[Click Here To View HoangTran.62's Signature]
Old 03-12-2011, 08:32 PM
quynhnga_0912's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi HoangTran.62 View Post
Đang lái xe trong một đêm gió bão, bạn đi ngang qua một trạm xe buýt và thấy có ba người đang ngồi đợi xe:

1. Một bà lão rất yếu ớt, dường như sắp chết.
... 2. Một người bạn cũ đã từng cứu sống bạn.
3. Người đàn ông trong mộng của bạn - người mà bạn từng mơ ước về.

Vì chỉ có thể chở duy nhất một người, bạn sẽ chọn ai ? Và tại sao bạn lại có lựa chọn như thế?
Cảm ơn câu hỏi của bạn. Mình đã đọc tình huống này và nhớ rằng có một ứng viên đã trả lời "Tôi sẽ đưa chìa khoá xe hơi của mình cho người bạn cũ để anh ta đưa bà lão vào bệnh viên. Còn tôi sẽ ngồi lại cùng đợi xe buýt với người phụ nữ của cuộc đời tôi!". Đó là một cách trả lời rất thông minh nhưng nếu xét kỹ câu trả lời trên thì vẫn còn sơ suất: Bà lão thì sắp chết rồi, nhỡ có chuyện gì xảy ra khi người bạn cũ đã từng cứu sống mình đưa bà lão đi thì khác gì mình gây khó dễ cho người bạn của mình. Ngoài ra, nếu người bạn cũ đó không biết lái xe thì sao???
Trong trường hợp trên mình có thể đưa ra 2 cách giải quyết sau:
- Cách 1: Gọi 115 đến ngay đưa bà lão đi cấp cứu (như thế vừa nhanh chóng, vừa an toàn). Gọi taxi cho người bạn cũ, vì là ân nhân của mình nên mình sẽ trả tiền. Mời ngay người trong mộng lên xe đưa về nhà (rất chi là tình cảm nhá ^^).
- Cách 2: Gọi taxi cho bà cụ và người bạn cũ. Hai người có thể đi chung một chuyến nếu người bạn cũ không thấy phiền. Trước tiên taxi sẽ đưa bà cụ đến bệnh viện. Còn người trong mộng của mình thì mình sẽ chở về.
Đó là suy nghĩ của mình. có gì bạn và mọi người góp ý giùm nha!!!

---------- Post added at 08:32 PM ---------- Previous post was at 08:19 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi tuat View Post
Rất vui vì được biết bạn đang công tác và cống hiến cho quê nhà! Những thuận lợi và khó khăn khi làm việc tại quê hương?
Cảm ơn câu hỏi của bạn. Thực sự mình rất vui và gặp khá nhiều thuận lợi khi công tác ở quê nhà. Trước hết đó là sự ủng hộ về cả vật chất lẫn tinh thần của bạn bè và người thân. Ngoài ra mình rất hay dùng tiếng địa phương trong khi trò chuyện cũng như thảo luận với đồng nghiệp thì họ dễ dàng hiểu và thông cảm. Hơn nữa, ở gần nhà cũng rất thuận lợi : tiết kiệm chi phí ăn uống và đi lại, ..v.v... Bên cạnh đó, cùng là người quen thì sống rất tình cảm (cái ni rất chi là quan trọng) .
Khó khăn thì cũng không nhiều lắm: thỉnh thoảng mình bị soi mói, bắt bẻ, ganh tỵ... nhưng không đáng kể. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn quynhnga_0912 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
HoangTran.62 (04-12-2011), tuat (03-12-2011)
Old 03-12-2011, 09:06 PM
chibe's Avatar
chibe chibe vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hoàng Tú Lan Anh
Được cảm ơn 2,492 lần trong 720 bài viết

NẾU CÓ GIẢI DÀNH CHO GƯƠNG MẶT KHẢ ÁI THÌ MÌNH SẼ BẦU CHỌN BẠN
1. Bạn nghĩ sao nếu 1 cô gái có học thức và bằng cấp đầy đủ để có một chổ đứng tốt cho mình về nghề nghiệp trong xã hội, nhưng vì lập g/đ mà điều kiện ko cho phép cô đi làm thay vì ở nhà nội trợ Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến chibe với bài viết này
quynhnga_0912 (04-12-2011)
Old 04-12-2011, 11:50 AM
quynhnga_0912's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi chibe View Post
NẾU CÓ GIẢI DÀNH CHO GƯƠNG MẶT KHẢ ÁI THÌ MÌNH SẼ BẦU CHỌN BẠN
1. Bạn nghĩ sao nếu 1 cô gái có học thức và bằng cấp đầy đủ để có một chổ đứng tốt cho mình về nghề nghiệp trong xã hội, nhưng vì lập g/đ mà điều kiện ko cho phép cô đi làm thay vì ở nhà nội trợ
NẾU CÓ GIẢI DÀNH CHO GƯƠNG MẶT KHẢ ÁI THÌ MÌNH SẼ BẦU CHỌN BẠN” – Cảm ơn lời động viên của bạn
Mình nghĩ trong trường hợp trên thì có chút đáng tiếc cho cô gái, bởi lẽ cô gái đó có học thức và bằng cấp có thể tìm được một công việc phù hợp và đóng góp phần nào cho quê hương, đất nước . Tuy nhiên vì hoàn cảnh phải lập gia đình mà điều kiện ko cho phép cô đi làm thay vì ở nhà nội trợ thì cũng không nên tự ti hay buồn chán. Nội trợ cũng là một công việc, nếu cô ấy chấp nhận hi sinh cho gia đình để ở nhà nội trợ thì thậm chí cô ấy vẫn có thể tìm thấy niềm vui trong công việc đó. Sống là gì? Đơn giản là để tìm thấy niềm vui! Mà có niềm vui ắt hẳn sẽ có niềm tin. Hãy bằng lòng với những gì mình có thì không có gì là không thể!
Old 22-12-2011, 07:31 PM
smile_with_present's Avatar
smile_with_present smile_with_present vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Thu Phương
Được cảm ơn 816 lần trong 215 bài viết

Nhà chị ở mô răng em ở đồng lê mà chưa gặp chị lúc mô hết hè  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View smile_with_present's Signature]
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn