Phỏng vấn Miss moon dễ xương (Trần Thị Nhã Uyên) - Page 3 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 12-07-2009, 10:39 PM
moon dễ xương's Avatar
moon dễ xương moon dễ xương vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Á hậu 1 NQB 2009

Tên Thật: nhã uyên
Được cảm ơn 3,095 lần trong 849 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn Miss moon dễ xương (Trần Thị Nhã Uyên)

Trích:
Nguyên văn bởi dinhcuongvnqb88 View Post
Em nghỉ thế nào khi em sẽ làm cho rất nhiều bạn phải buồn khi em là người chiến thắng ? Em sẽ thể hiện điều gì trước những nụ cười và giọt nước mắt .
Đối với danh hiệu thì cuộc thi sẽ có người thắng và người thua mà anh. Nếu được giải nhất thì dĩ nhiên là ai cũng vui rồi.
Nhưng em nghĩ cuộc thi này thì ai đăng ký tham gia đã là người chiến thắng. Chiến thắng vì mình tự tin, vì mình đã góp cho phong trào của diễn đàn ngày càng phát triển, vì qua cuộc thi mình biết nhau nhiều hơn giúp mình gần nhau hơn... Dù thua hay thắng thì mình cũng là thành viên NQB family, cũng là người 1 nhà.
Chung vui trong niềm vui(nụ cười) chung của NQB để niềm vui nhân lên, và mở rộng vòng tay gắn kết bạn bè để nỗi buồn (nước mắt) không còn nữa.

Thanks!
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

thay đổi nội dung bởi: moon dễ xương, 12-07-2009 lúc 11:00 PM.
Bạn có lời cảm ơn đến moon dễ xương với bài viết này
I*Love*QuangBinh (12-07-2009)
Old 12-07-2009, 11:13 PM
moon dễ xương's Avatar
Á hậu 1 NQB 2009

Trích:
Nguyên văn bởi hero_hero_2610 View Post
hi em, anh hỏi em nè...
nếu như em có 900triệu dolla, em sẽ làm gì với số tiền đó?
chúc em thành công.
Cảm ơn anh! Câu hỏi hay lắm, hì:
900 triệu USD, cũng là số tiền lớn đó nhỉ. hic hic. Cứ coi như là tự nhiên có nó đi vậy. Là số tiền lớn nhưng mà chỉ ăn tiêu không thì cũng hết. Tốt nhất em nghĩ là dùng số tiền lớn đó để làm ra.....số tiền lớn hơn! Khi đó ta có thể làm từ thiện, giúp đỡ xã hội, chăm lo cho cuộc sống của mình, gia đình... hì
Bill Gates cũng có nói : "Tiền là một phần không thể thiếu nhưng tôi không phủ nhận rằng có tiền là có tất cả , tiền nhiều rồi sẽ hết , chia sẽ và cho những người nghèo là hạnh phúc của tôi ".
Còn bây giờ thì tính xem làm thế nào để có 900triệu USD đã anh hi. ^^

Chúc anh thành công. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn moon dễ xương đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
hero_hero_2610 (15-07-2009), I*Love*QuangBinh (12-07-2009)
Old 13-07-2009, 10:05 AM
myduyenlh2005's Avatar
myduyenlh2005 myduyenlh2005 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: cô gái đến từ hôm qua
Được cảm ơn 4,595 lần trong 2,241 bài viết

chào Nhã Uyên :
Bạn có tự tin với tình yêu của mình khi cả 2 người cách xa nhau về khoảng cách ko ?
Có lúc nào Uyên thấy nản khi iu 1 ngươif lại ở xa mình quá ko ?
Chúc Uyên đạt giải cao trong cuộc thi này nhé hihi Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn myduyenlh2005 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
I*Love*QuangBinh (13-07-2009), moon dễ xương (14-07-2009)
Old 14-07-2009, 11:45 AM
Pathero's Avatar
Pathero Pathero vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: N/A
Được cảm ơn 5,077 lần trong 1,500 bài viết

nếu anh là ngưởi yêu của em chứ k phải người đó, liệu em có bay vào sg thăm anh như đã từng làm ko? ^^
Nếu lấy chồng, em sẽ tỏ thái độ như thế nào khi chồng về nhà lúc 2h sáng, nồng nặc mùi rượu, và có vết son trên áo?
Rồi em sẽ tỏ thái độ như thế nào khi một ngày một đống hóa đơn gửi đến nhà em khi em đang ẵm con cái, chồng thất nghiệp và vắng nhà...? ^^
*) Mấy câu hỏi của anh chỉ là ví dụ thui đó nghe! đừng có mà giận đó. Trả lời hay anh thưởng........ ^^ Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Pathero's Signature]

thay đổi nội dung bởi: moon dễ xương, 10-11-2010 lúc 02:45 AM. Lý do: nhầm:D

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn Pathero đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
I*Love*QuangBinh (14-07-2009), moon dễ xương (14-07-2009)
Old 14-07-2009, 12:03 PM
VietHungNgo.pro's Avatar
VietHungNgo.pro VietHungNgo.pro vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Ngo Viet Hung
Được cảm ơn 2,489 lần trong 680 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi Pathero View Post
nếu anh là ngưởi yêu của em mà không phải là người đó, liệu em có bay vào sg thăm anh như đã từng làm ko? ^^
Nếu lấy chồng, em sẽ tỏ thái độ như thế nào khi chồng về nhà lúc 2h sáng, nồng nặc mùi rượu, và có vết son trên áo?
Rồi em sẽ tỏ thái độ như thế nào khi một ngày một đống hóa đơn gửi đến nhà em khi em đang ẵm con cái, chồng thất nghiệp và vắng nhà...? ^^
*) Mấy câu hỏi của anh chỉ là ví dụ thui đó nghe! đừng có mà giận đó. Trả lời hay anh thưởng........ ^^
Chuối cả nải. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View VietHungNgo.pro's Signature]

thay đổi nội dung bởi: moon dễ xương, 10-11-2010 lúc 02:45 AM. Lý do: chính tả
Old 14-07-2009, 02:08 PM
Halinh_nguyen's Avatar
Halinh_nguyen Halinh_nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: Hà Nguyên
Được cảm ơn 7,157 lần trong 2,311 bài viết

Chào người đẹp, rất xinh! Với ngoại hình và những câu trả lời tạm được thì "nguy cơ" có giải của em, theo chị có thể nằm trong tầm với. Cố gắng lên em ! Chị xin hỏi em một vài câu hỏi nha !

1) Em có thể hát được một vài bài hát về Huế không? và có thể hát các điệu hò Huế rất riêng không? (nếu hay thì càng tốt, còn không hay không thành vấn đề đâu em ah, nếu có dịp em hát cho chị nghe với nhé! Vì chị thích nhạc Huế mà chị lại hát không hay...^_^)).

2) Ước mơ tương lai của em là gì? và em đã, đang làm gì cho ước mơ đó?

3) Em hiểu thế nào về câu: "người phụ nữ không có sự e lệ như thức ăn không có muối"?

4) Người con gái thời đại mới cần những phẩm chất gì? có cần phải theo khuôn giáo của thế hệ xưa không? tại sao?

5) Theo em sự tự tin và sự tự cao khác và giống nhau như thế nào?

Hihi, may mắn nha em, cố lên ! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Halinh_nguyen's Signature]

thay đổi nội dung bởi: Halinh_nguyen, 14-07-2009 lúc 02:14 PM. Lý do: Lỗi chính tả...^_^))

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn Halinh_nguyen đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Old 14-07-2009, 02:22 PM
baovidai_hahaha's Avatar
baovidai_hahaha baovidai_hahaha vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: pé bAo
Được cảm ơn 3,725 lần trong 1,669 bài viết

moon phải gọi bAo là chị mới đúng đó nhá.chị hơn m 2t đó.bữa trước m kêu ngang ngang mà chị quên nhắc hé hé
Chị mún hỏi m một câu duy nhất thôi,m có dám tự tin về tình yêu mà m dành cho anh ấy ko?
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View baovidai_hahaha's Signature]

thay đổi nội dung bởi: moon dễ xương, 10-11-2010 lúc 02:42 AM. Lý do: chính tả

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn baovidai_hahaha đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Old 14-07-2009, 05:29 PM
moon dễ xương's Avatar
Á hậu 1 NQB 2009

Trích:
Nguyên văn bởi baovidai_hahaha View Post
moon phải gọi bAo là chị mới đúng đó nhá.chị hơn m 2t đó.bữa trước m kêu ngang ngang mà chị quên nhắc hé hé
chị mún hỏi m một câu duy nhất thôi,m có dám tự tin về tình yêu mà m dành cho anh ấy ko?
Kô những tự tin mà quá tự tin và sẽ tự tin hơn nữa để giữ mãi tình yêu đẹp này theo suôt đời, vì em yêu anh ấy rất nhiều...thanks chị bao..hơn m có 1t mà bắt bẽ gứm..trẻ hông thích trẻ mà cứ thích già..hix Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

thay đổi nội dung bởi: moon dễ xương, 10-11-2010 lúc 02:42 AM.
Bạn có lời cảm ơn đến moon dễ xương với bài viết này
I*Love*QuangBinh (14-07-2009)
Old 14-07-2009, 05:43 PM
moon dễ xương's Avatar
Á hậu 1 NQB 2009

Trích:
Nguyên văn bởi myduyenlh2005 View Post
chào Nhã Uyên :
Bạn có tự tin với tình yêu của mình khi cả 2 người cách xa nhau về khoảng cách ko ?
Có lúc nào Uyên thấy nản khi iu 1 ngươif lại ở xa mình quá ko ?
Chúc Uyên đạt giải cao trong cuộc thi này nhé hihi
cám ơn chị duyên đã cho em 1 câu hỏi thú vị thế này,em sẽ trả lời những câu hỏi của hị
- Em rất tự tin và tin tưởng ở anh ấy và em cũng khẳng định 1 điều là anh ấy cũng rất quý trọng tình cảm này nên ânh ấy cũng rất tin tưởng ở em,chính vì điều này mà bọn em kô ngại khoảng cách mà đến với nhau và luôn động viên chia sẽ nhau dù xa xôi thế nào.
-Từ lúc quen và iu anh ấy đến giờ em chưa lúc nào thấy nản mà chỉ hơi buồn và tủi thân so với mọi người là kô đc ở bên cạnh người iu,vì ở xa nhau wa,đặc biệt là những ngày cuối tuần và những ngày lễ,thấy người ta tay trong tay bên nhau hạnh phúc làm mình cũng buồn,nhưng đó chỉ là nỗi buồn thoáng qua,rồi tự khuyên bản thân mình hãy cố gắng vượt qua rồi mình cũng sẽ được iu như người ta và tin rằng tình yêu của M và anh ấy sẽ mãnh liệt hơn mọi người nữa Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

thay đổi nội dung bởi: moon dễ xương, 10-11-2010 lúc 02:43 AM.

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn moon dễ xương đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
baovidai_hahaha (14-07-2009), I*Love*QuangBinh (14-07-2009), myduyenlh2005 (15-07-2009)
Old 14-07-2009, 07:11 PM
moon dễ xương's Avatar
Á hậu 1 NQB 2009

Trích:
Nguyên văn bởi Pathero View Post
nếu anh là ngưởi yêu của em chứ k phải người đó , liệu em có bay vào sg thăm anh như đã từng làm ko? ^^
*) Mấy câu hỏi của anh chỉ là ví dụ thui đó nghe! đừng có mà giận đó. Trả lời hay anh thưởng........ ^^
-he he, anh hỏi thú vị hèo. Em không nghĩ đến, vì người đó là người iu của em, và em iu người đó. hì. Hơn nữa em bay vào SG cũng là để thăm tất cả mọi người trong diễn đàn đó chứ,đâu phải riêng mỗi người đó đâu,vả lại em với người đó đi chơi với mọi người suốt ngày suốt đêm đó,có khoảng thời gian riêng nào đâu. hix.
-Chồng về nhà 2h sáng, nồng nặc mùi rượu, có vết son trên áo. hic hic, vừa buồn, vừa giận vì ghen, nhưng cũng rất thương chồng.hì. Vẫn chăm sóc cho chồng, để cho chồng ngủ một giấc cho tỉnh táo, sáng dậy hỏi chuyện và giận chồng luôn. hì hì.
-Anh chắc hay xem phim nhỉ, mấy cái cảnh ni thấy trong phim nhiều lắm. hì.Thì vẫn tỏ thái độ bình tĩnh chứ anh, nổi nóng được ích chi mô.hi hi.

Chúc anh luôn vui vẻ và có nhiều tác phẩm nghệ thuật nữa nha.  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

thay đổi nội dung bởi: moon dễ xương, 10-11-2010 lúc 02:44 AM.
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn