Phỏng vấn Nguyễn Thùy Linh (LuNa Thùy Linh) - Page 3 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 03-12-2011, 09:40 AM
binhminhmuonmang's Avatar
binhminhmuonmang binhminhmuonmang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: trang
Được cảm ơn 415 lần trong 234 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn Nguyễn Thùy Linh (LuNa Thùy Linh)

Chúc chị may mắn,câu hỏi của em là:chị có thỏa mãn cuộc sống hiện tại của mình không? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View binhminhmuonmang's Signature]
Old 03-12-2011, 10:33 AM
kevodanh_qb's Avatar
kevodanh_qb kevodanh_qb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: k nói,nói cho đòi nợ ah!
Được cảm ơn 1,020 lần trong 454 bài viết

bạn nghỉ gì khi mh sinh ra và lớn lên trong 1 gia đình khá giả,có thể nói là may mắn hơn bao bạn bè cùng trang lứa.
nhiều người nói bạn đẹp nhưng thật sự bạn tự thấy bản thân mh như thế nào?

tại sao 1 người chỉ mới tham gia diển đàn dc 1time rất ngắn và bài viết đầu tiên bạn viết là đằn ký tham gia miss mà k phải là 1 hoạt động khác của diển đàn.

Thân:kevodanh_qb
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View kevodanh_qb's Signature]

thay đổi nội dung bởi: kevodanh_qb, 04-12-2011 lúc 03:04 PM.

Đã có 5 cảm ơn !

Cảm ơn kevodanh_qb đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
ChotKhoc105 (04-12-2011), Diệu Huyền (03-12-2011), huyenpham_kutj (04-12-2011), QH_karate (03-12-2011), Xuan Quang (04-12-2011)
Old 03-12-2011, 11:39 AM
lenui_nanggiovacat's Avatar
lenui_nanggiovacat lenui_nanggiovacat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Lê Núi
Được cảm ơn 479 lần trong 200 bài viết
Gửi tin nhắn qua AIM tới lenui_nanggiovacat

Hi ! Chào Ban.

Đầu tiên mình sẻ chúc bạn may mắn trong cuộc thi này,mình thấy bạn là 1 người con gái khá là xinh xắn vậy bạn nghĩ gì với những người con gái xinh thời nay họ nên nghĩ và làm gì theo cách bạn nghĩ nhìn nhận hoặc riêng cái nhân của bạn.Vì sao bạn đến với cuộc thi này,đến với cuộc thi này bạn có mong muốn gì không ?.Bạn có tự tin vào bản thân mình sẻ chiến thắng vượt qua nhiều bạn thi khác để giành chiến thắng về cho bản thân mình.
-->

[Click Here To View lenui_nanggiovacat's Signature]
Old 03-12-2011, 03:32 PM
nhanpro's Avatar
nhanpro nhanpro vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: tran thieu gia
Được cảm ơn 20 lần trong 14 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi lenui_nanggiovacat View Post
đẹp như diễn viên ấy
Chao ban~! ban ở đâu vậy Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 04-12-2011, 12:50 AM
zuRy_k3y's Avatar
zuRy_k3y zuRy_k3y vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: zuRy
Được cảm ơn 108 lần trong 55 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi Gio Lao & Cat Trang View Post
mÁY cơ hay máy gì thì cũng đã có vài người nhận xét là pts, để chị đưa ảnh thường cho em coi nha.
Ảnh thường của chị tại vì chị nhìn ko xinh về cơ bản . còn bạn Luna thùy linh em thấy bạn ấy hồn nhiên , lá miss Quảng Bình bình thường , giản dị ( chẳng wa bị nhìu ng ganh tị ) nên ảnh thường hay cơ chị ko đủ khả năng để nhìn thấy rồi . Còn toppic này lập ra để phỏng vấn , chứ ko phải để ganh tị về những cái mà những ng khác ko có đc . nên hi vọng chị có thể đủ thông minh để biết yêu cầu của cuộc thi mà hỏi nhé

Hỏi :
bạn Luna , mình ở gần nhà bạn , mình mún hỏi , đối với bạn , trong tình bạn , bạn Luna quan trọng nhất là điều gi ? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View zuRy_k3y's Signature]

thay đổi nội dung bởi: zuRy_k3y, 04-12-2011 lúc 01:48 AM.
Old 04-12-2011, 01:05 AM
Mr..Ken's Avatar
Mr..Ken Mr..Ken vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: kiss
Được cảm ơn 55 lần trong 34 bài viết

người xưa nói: nồi nào úp vung nấy.bạn cũng khá xinh,có lẻ người yêu bạn cũng rất khá.
Mình chỉ hỏi 1 câu đơn giản thôi:nếu mình là 1 người xấu trai nhưng rất giàu,có thể đáp ứng tất cã cho bạn,thì bạn có thể bỏ người bạn trai đó để yêu mình ko?bạn nghĩ sao?có đũng với câu người xưa ko??
-->

[Click Here To View Mr..Ken's Signature]
Old 04-12-2011, 01:06 AM
anhlapro's Avatar
anhlapro anhlapro vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: .......
Được cảm ơn 2,758 lần trong 1,173 bài viết
Gửi tin nhắn qua ICQ tới anhlapro Gửi tin nhắn qua AIM tới anhlapro

Trích:
Nguyên văn bởi Gio Lao & Cat Trang View Post
mÁY cơ hay máy gì thì cũng đã có vài người nhận xét là pts, để chị đưa ảnh thường cho em coi nha.
Nói thật chứ mình ko buồn cmt đâu cơ mà thấy bạn nói ngu quá đi, cái cmt của bạn thể hiện đậm chất ghen ăn tức ở.
Chỉ dựa trên ý kiến của vài người nhận xét thì bạn đã khẳng định như đúng rồi trong khi mấy người kia chỉ nói là có pts chứ ko chứng minh được bức ảnh có pts hay ko. Ko có lập trường gì hết chỉ theo tập tính bầy đàn mà bạn khẳng định như đúng rồi... haizz. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View anhlapro's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến anhlapro với bài viết này
zuRy_k3y (04-12-2011)
Old 04-12-2011, 02:42 AM
zuRy_k3y's Avatar
zuRy_k3y zuRy_k3y vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: zuRy
Được cảm ơn 108 lần trong 55 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi kevodanh_qb View Post
bạn nghỉ gì khi mh sinh ra và lớn lên trong 1 gia đình khá giả,có thể nói là may mắn hơn bao bạn bè cùng trang lứa.
Việc học hành 3 năm liên tiếp bạn đều đạt gianh hiệu học sinh giỏi,nhưng thật sự đó có phải là năng lực của ban hay k hay chỉ là do ba mẹ nuôi thầy cô( cái này mh hỏi thật,biết bao người học giỏi hơn bạn nhưng tại sao chỉ dc tiến tiến)
Và tại sao bạn k thy vào công an bằng thực lực của mh và nhờ vào ba 1 cán bộ thuộc phòng csgt tỉnh qb.

Nhiều người nói bạn đẹp nhưng thật sự bạn tự thấy bản thân mh như thế nào?

Tại sao 1 người chỉ mới tham gia diển đàn dc 1time rất ngắn và bài viết đầu tiên bạn viết là đằn ký tham gia miss mà k phải là 1 hoạt động khác của diển đàn.

thân:kevodanh_qb

Mình múN hỏi: Bạn đang xói mói hay ganh tị vì ko có đc cuộc sống như bạn Luna vậy ? bạn có biết đặt câu hỏi ko?
-Mỗi ng đều có 1 hoàn cảnh và cuộc sống riêng bạn à , đừng vì sự nghèo khó của chính bạn mà ghen ghét với ng khác
-Ba mẹ nuôi thầy cô? bạn có thấy ngượng miệng ko ? bạn ko đi chúc 20/11 thấy cô à? thế là có thể nuôi ng khác à ? nuôi con còn chưa hết nuôi thầy cô bạn nghĩ ai làm đc à? ---->>> bạn có chắc chắn bạn ấy đạt học sinh giỏi cả 3 năm ko? ----->>> chừng đó đã thấy bạn là NGƯỜI CHUYÊN BỊA ĐẶT RỒI
- Nếu nhờ ba làm CSGT tình QB thì bạn ấy đã học học viên an ninh chứ ko hơi đâu mà học Trung cấp làm gì
Để phải đi học nữa cho mệt công bạn à.
- tham gia diễn đàn đc 1 time ngăn? bạn có biết chữ ko ? BTC yếu cầu , những ng đc phép dự thi là những ng đã tham gia và chưa hề tham gia diễn đàn . cho nên bạn ấy đủ tư cách để tham gia
----->>> Mình thực sự thắc mắc , topic này lập ra để phỏng vấn, tìm hiều về miss hay dùng để BỊA ĐẶT , LẮM CHUYỆN, XOI MÓI ĐỜI TƯ CỦA MISS ? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

[Click Here To View zuRy_k3y's Signature]

thay đổi nội dung bởi: zuRy_k3y, 04-12-2011 lúc 03:24 AM.

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn zuRy_k3y đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
binhminhmuonmang (04-12-2011), kieuhoang (10-12-2011), nana nana (04-12-2011)
Old 04-12-2011, 03:04 AM
nana nana's Avatar
nana nana nana nana vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: hâm
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

Trích:
Việc học hành 3 năm liên tiếp bạn đều đạt gianh hiệu học sinh giỏi,nhưng thật sự đó có phải là năng lực của ban hay k hay chỉ là do ba mẹ nuôi thầy cô( cái này mh hỏi thật,biết bao người học giỏi hơn bạn nhưng tại sao chỉ dc tiến tiến)
Và tại sao bạn k thy vào công an bằng thực lực của mh và nhờ vào ba 1 cán bộ thuộc phòng csgt tỉnh qb.

Nhiều người nói bạn đẹp nhưng thật sự bạn tự thấy bản thân mh như thế nào?

Tại sao 1 người chỉ mới tham gia diển đàn dc 1time rất ngắn và bài viết đầu tiên bạn viết là đằn ký tham gia miss mà k phải là 1 hoạt động khác của diển đàn.

bạn ơi thực sự bạn biết về bạn í bao nhiu mà bạn có thể khẳng định như vậy?
Vấn đề ba mẹ bạn í nuôi thầy cô hay việc vào học ở công an và những vấn đề khác bạn chắc chắn chứ?
bạn có quá soi mói về người khác ko?
theo mình nghĩ cuộc thi miss qb này chỉ là 1 trò chơi mang tính vui vẻ là chính chứ ko phải đi soi mói về đời tư của người khác bạn ạ.

Chúc ban Linh may mắn nhìn xinh lém lun í ước gì mình cũng xinh như bạn để tham gia cuộc thi này hihi ko như nhìu người ghen ăn tức ở Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

thay đổi nội dung bởi: nana nana, 04-12-2011 lúc 03:30 AM.
Old 04-12-2011, 10:58 AM
Bé Châu's Avatar
Bé Châu Bé Châu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hoàng Lệ Châu
Được cảm ơn 352 lần trong 105 bài viết

Ối chị Linh
Châcj chậc
Chị ơi cố rinh giải về tết em ra Ba Đồn lỳ xì em nghe

---------- Post added at 10:58 AM ---------- Previous post was at 10:54 AM ----------

Trích:
việc học hành 3 năm liên tiếp bạn đều đạt gianh hiệu học sinh giỏi,nhưng thật sự đó có phải là năng lực của ban hay k hay chỉ là do ba mẹ nuôi thầy cô( cái này mh hỏi thật,biết bao người học giỏi hơn bạn nhưng tại sao chỉ dc tiến tiến)
và tại sao bạn k thy vào công an bằng thực lực của mh và nhờ vào ba 1 cán bộ thuộc phòng csgt tỉnh qb.

nhiều người nói bạn đẹp nhưng thật sự bạn tự thấy bản thân mh như thế nào?

tại sao 1 người chỉ mới tham gia diển đàn dc 1time rất ngắn và bài viết đầu tiên bạn viết là đằn ký tham gia miss mà k phải là 1 hoạt động khác của diển đàn.

Mình nhận xét 1 câu : Có lẽ bạn qá ganh tỵ với chị ấy khi viết ra những dòng này đây
Mỗi cây mỗi hoa mỗi nhà mỗi cảnh . Đừng ganh tỵ với ngta qá mà đem ngta ra soi mói thế này Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Bé Châu's Signature]
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn