Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo thứ 5 ngày 9/3/2017 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* KẾT BẠN *¤*,¸¸,¤
> |+| Tình Bạn - Tình Yêu & Cuộc Sống|+| > Cuộc sống muôn màu
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 08-03-2017, 03:45 PM
thanghn92's Avatar
thanghn92 thanghn92 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: thanghn92
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
Default Tử vi hàng ngày 12 cung hoàng đạo thứ 5 ngày 9/3/2017

Tử vi hàng ngày cung Bạch Dương (21/3 – 19/4)

Tử vi 12 cung hoàng đạo thứ 5 ngày 9/3/2017 cho biết trong ngày hôm nay Bạch Dương không có cảm giác an toàn. Trong chuyện tình cảm, bạn nhạy cảm, sợ người khác làm tổn thương tới mình nhưng lại không thể khống chế được cảm xúc của bản thân. Thay vì trốn tránh thì bạn hãy mạnh dạn đối diện để giải quyết vấn đề một cách triệt để nhé.

Sau nhiều biến cố liên quan tới công việc thì đây chính là khoảng thời gian để bạn hồi sức lại đấy. Hãy tạm thời gạt bỏ những rắc rối qua một bên để tận hưởng những giây phút yên bình hiếm hoi trong cuộc sống hàng ngày nhé.

Tử vi hàng ngày cung Kim Ngưu (20/4 – 20/5)

Có nhiều sự kiện trọng đại diễn ra trong ngày cho nên Kim Ngưu cần phải giữ vững tinh thần để đón chào. Để bản thân thật nổi bật và gặt hái được nhiều thành công thì bạn cần phải có nhiều năng lượng cũng như sự tự tin thể hiện mình mỗi khi cần thiết.

Phương diện tình cảm diễn ra êm đềm, bạn dành nhiều thời gian quan tâm và chăm sóc đối đối phương. Chính vì luôn hết lòng và tin tưởng tuyệt đối vào tình yêu của mình cho nên Kim Ngưu sẽ được đền đáp xứng đáng. Đây là kết quả tốt mà bạn đã mong đợi bấy lâu vì thế Kim Ngưu cảm thấy vô cùng hạnh phúc.

Tử vi hàng ngày cung Song Tử (21/5 – 21/6)

Trong ngày hôm nay vận trình tài lộc của bạn có phần ổn định hơn so với giai đoạn trước, thậm chí là khởi sắc. Tuy nhiên bạn kiếm tiền giỏi mà tiêu cũng nhanh chóng. Có những khoản chi ngoài dự tính khiến cho Song Tử không thể kiểm soát được túi tiền của mình.

>>>Xem thêm: Tu vi 9/3/2017 của 12 cung hoàng đạo đầy đủ nhất Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn