Cách thức đối xử - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Thảo luận - Góp ý|+| > Thắc mắc - Góp ý
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 20-06-2007, 04:38 PM
meodaica's Avatar
meodaica meodaica vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: mèo đại ca
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
Default Cách thức đối xử

Vâng , thưa các admin , smod và mod
Cái trang web này được lập lên từ bao nhiêu lâu tôi không rõ , thời gian tồn tại của nó bao lâu tôi cũng không rõ . Tôi chỉ rõ là biết nó qua những người bạn và vào đây để xem các tin tức , các hoạt động và cả con người trên mảnh đất Quảng Bình .
Vậy , khi vào trang web này cần có những lời nói như thế nào , đúng với sự thật nhìn thấy hay là ngồi chơi xơi nước + spam lấy thành tích bài viết ... nhàm chán thế mà không hiểu sao khi tôi đưa ra những ý kiến của mình thì 1 người với danh hiệu là mod banned với lý do : chửi bậy ...
Ồ ! rất ngạc nhiên và khá bàng hoàng và buồn thay cho số phận của trang web này có những chức mod như vậy ...
Tôi biết , chắc hẳn bài viết này sẽ bị xóa không lâu sau khi nó được post lên nhưng ai đọc được hãy giữ lấy làm kỷ niệm nhá ...
Tôi , nick : meobachan ... mod chơi với tôi : moon_...

Thanks vì đã đọc và hãy xem lại cái cách nói chuyện của nhau với men nhé , đừng tưởng men không là gì nhé ... một lần nữa cám ơn những ai đã căng mắt ra đọc những dòng ghi trên .
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Old 20-06-2007, 06:26 PM
moon dễ xương's Avatar
moon dễ xương moon dễ xương vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Á hậu 1 NQB 2009

Tên Thật: nhã uyên
Được cảm ơn 3,095 lần trong 849 bài viết
Default Ðề: Cách thức đối xử

To meodaica:bạn nói thế hoàn toàn sai,moon với chức vụ mod thì kô thể nào có tài cán banik của bạn đc,điều đó bạn cũng có thể bít rõ mà,nếu thực sự bạn vào diễn đàn với ý định muốn giao lưu+kết bạn và đẩy mạnh sự phát triển của 4room,thì kô riêng j riêng moon và mọi người ai cũng vui mừng đón tiếp và giơ cao cánh tay chào đón bạn tham gia diễn đàn người quãng bình.Nhưng ngược lại nếu bạn chỉ muốn vào đây để chơi,để quậy phá,để gây mất đoàn kết với các thành viên của 4room thì điều đó kô ai chấp nhận,như vừa rồi bạn dùng nik meobachan vào 4room,bạn đã làm hỗn loạn 4room,đã thế bạn còn khiêu khích các thành viên và có ý đồ lật đỗ 4room,như vậy thì làm j có ai hoan nghênh đón tiếp bạn,kô những bạn sẽ bị banik mà nặng hơn là sẽ hack tất cả nik chat của bạn.Nếu bây giờ bạn sử dụng nik này với thành tâm xin lỗi 4room vì đã vào đây quậy phá,hoặc nếu kô chỉ cần bạn ăn năn hối hận với hành vi của mình thì chúng tôi sẽ rất vui và đón tiếp bạn thật nhiệt tình,nếu kô thì cho moon thay mặt 4room xin lỗi bạn vì 4room ko thể đón nhận những thành viên như bạn
To pà con: moon với meobachan kô hề có xích mích và nói chuyện với nhau,nhưng tại vì moon đã đọc đc những lời đối thoại của meobachan,và những lời khiêu khích làm loạn của meobachan đối với 4room nên moon đã góp ý với ban quan lí 4room,sau đó đồng ý banik meobachan,đây kô phải do moon tự ý,mong pà con hiểu và thông cảm,chẳng qua moon muốn giữ hòa bình cho 4room,mặc dù moon là người huế,kô hề dính liếu j đên người quãng bình,nhưng vì moon yêu con ngươi qb và thành phố hoa hồng của các bạn,nên moon cũng muốn góp một phần vai trò vào diễn đàn này,cũng như thành phố hoa hồng xinh đẹp này Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn moon dễ xương đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Admin (21-06-2007), Buffalo (20-06-2007)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn