Phỏng vấn Đỗ Thị Liên (dothilienqb) - Page 2 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá
Old 03-12-2011, 10:27 PM
meo91's Avatar
meo91 meo91 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Trang Nguyen
Được cảm ơn 4,710 lần trong 1,586 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn Đỗ Thị Liên (dothilienqb)

E ở trươc trường cấp 2 chị dạy lun ! Em trò thầy Lâm, trò thầy Vũ .... Hôm bữa em gặp chị lên hát đám cưới thầy Lâm đó, hôm em sang ngồi vs thầy Vũ á ! Hôm đó chị đi vs chị Trang nà  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Bạn có lời cảm ơn đến meo91 với bài viết này
dothilienqb (04-12-2011)
Old 03-12-2011, 10:36 PM
mcsecurity's Avatar
mcsecurity mcsecurity vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: SECURITY NGUYEN
Được cảm ơn 4,406 lần trong 802 bài viết

Chào cô giáo, có lẽ ấn tượng nhất trong cuộc thi MISS năm này đối với Mc đó là sự xuất hiện của cô giáo, và Mc có một câu hỏi vui vui dành cho cô giáo như thế này, hy vọng được nghe ý kiến của cô giáo như thế nào nhé.
- Có một thời mô hình chồng bộ đội, vợ giáo viên được coi là mô hình lý tưởng dành riêng cho hai đối tượng này, và bạn có suy nghĩ gì về mô hình đó trong thời điểm như bây giờ.
( Hỏi câu này vì Mc là bộ đội ) Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View mcsecurity's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến mcsecurity với bài viết này
dothilienqb (04-12-2011)
Old 04-12-2011, 11:36 AM
dothilienqb's Avatar
dothilienqb dothilienqb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Liên
Được cảm ơn 203 lần trong 54 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi meo91 View Post
E ở trươc trường cấp 2 chị dạy lun ! Em trò thầy Lâm, trò thầy Vũ .... Hôm bữa em gặp chị lên hát đám cưới thầy Lâm đó, hôm em sang ngồi vs thầy Vũ á ! Hôm đó chị đi vs chị Trang nà
Hì, cảm ơn em! mà em cũng tài thật đó chị có lên hát một lần mà em cũng nhớ lâu thế, còn chị thì cũng không nhớ nữa vì hôm đó nhìu người quá mà. Rất vui được làm quen với em

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi mcsecurity View Post
Chào cô giáo, có lẽ ấn tượng nhất trong cuộc thi MISS năm này đối với Mc đó là sự xuất hiện của cô giáo, và Mc có một câu hỏi vui vui dành cho cô giáo như thế này, hy vọng được nghe ý kiến của cô giáo như thế nào nhé.
- Có một thời mô hình chồng bộ đội, vợ giáo viên được coi là mô hình lý tưởng dành riêng cho hai đối tượng này, và bạn có suy nghĩ gì về mô hình đó trong thời điểm như bây giờ.
( Hỏi câu này vì Mc là bộ đội )
em cảm ơn anh đã giành cho em một câu hỏi rất hay: (cho phép e hỏi lại anh một câu nhé: "anh có thích lấy vợ làm giáo viên không?" hì hì..)
Mô hình chồng bộ đội vợ giáo viên đúng là mô hình lý tưởng dành riêng cho hai đối tượng này thật, người ta nói rằng chồng đi bộ đội một năm về nhà được một lần nên phải lấy vợ là giáo viên để có thời gian chăm sóc con cái thay người chồng. Còn thời điểm bây giờ, khi mà xã hội đã phát triển rất nhiều, những quan điểm như thế chắc không còn nữa, không biết những người lớn tuổi hơn thì nghĩ thế nào, nhưng về phần em thì có lẻ nó không còn là mô hình lý tường nữa rồi (nhưng nếu em quen và yêu một anh bộ đội thì em cũng sẽ lấy làm chồng..hì..hì). Cho dù là nghề gì đi chăng nữa nhưng “thuận vợ thuận chồng tát biển Đông cũng cạn” mà anh.
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 4 cảm ơn !

Cảm ơn dothilienqb đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
mcsecurity (05-12-2011), meo91 (04-12-2011), mimosa_17285 (18-12-2011), oanhcoi (05-12-2011)
Old 05-12-2011, 10:41 AM
mcsecurity's Avatar
mcsecurity mcsecurity vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: SECURITY NGUYEN
Được cảm ơn 4,406 lần trong 802 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi dothilienqb View Post
hì, cảm ơn em! mà em cũng tài thật đó chị có lên hát một lần mà em cũng nhớ lâu thế, còn chị thì cũng không nhớ nữa vì hôm đó nhìu người quá mà. Rất vui được làm quen với em

---------- Post added at 11:36 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

Em cảm ơn anh đã giành cho em một câu hỏi rất hay: (cho phép e hỏi lại anh một câu nhé: "anh có thích lấy vợ làm giáo viên không?" hì hì..)
Mô hình chồng bộ đội vợ giáo viên đúng là mô hình lý tưởng dành riêng cho hai đối tượng này thật, người ta nói rằng chồng đi bộ đội một năm về nhà được một lần nên phải lấy vợ là giáo viên để có thời gian chăm sóc con cái thay người chồng. Còn thời điểm bây giờ, khi mà xã hội đã phát triển rất nhiều, những quan điểm như thế chắc không còn nữa, không biết những người lớn tuổi hơn thì nghĩ thế nào, nhưng về phần em thì có lẻ nó không còn là mô hình lý tường nữa rồi (nhưng nếu em quen và yêu một anh bộ đội thì em cũng sẽ lấy làm chồng..hì..hì). Cho dù là nghề gì đi chăng nữa nhưng “thuận vợ thuận chồng tát biển Đông cũng cạn” mà anh.
Bij phỏng vấn ngược : Mc xin trả lời như thế này : Mc cũng rất thích vợ mình là giáo viên vì rất nhiều lý do, nhưng tình yêu và cuộc sống không thể cho Mc thực hiện cái ý thích đó. Mô hình này là mô hình lý tưởng của một khoảng thời gian cách đây không xa lắm. Nhưng hiện tại do ảnh hưởng phần nào của cơ chế thị trường quan điểm về cuộc sống gia đình có phần nào thay đổi chút ít, và giờ đây nó chỉ là một mô hình lý tưởng cho một số ít anh bộ đội. Trước hết với vai trò là một người chồng người cha thì người đàn ông nào cũng muốn gần gũi chăm sóc vợ con, nhưng điều kiện đó không phải ai cũng có, vì thế cho nên cố gắng hợp lý hóa gia đình là điều mà mọi người đều quan tâm. Đối với bộ đội thì vợ ở mô thủ đô ở đó, nếu lấy vợ ở xa, chắc sự lo lắng, day dứt vì không chăm lo được cho vợ con là một điều rất dễ bắt gặp ở bộ đội. Như em nói "thuận vợ thuận chồng ..." nhưng trước những cám dỗ đời thường cũng có thể xảy ra những điều ngoài ý muốn. Cho nên hiện tại bây giờ việc xây dựng gia đình vợ chồng gần gũi nhau đó là điều có lẽ mà không chỉ các bậc phụ huynh mà đa số các bạn trẻ đều đưa ra cân nhắc khi đi đến quyết định hôn nhân. Và mô hình trên là vẻ đẹp của một thời, chỉ còn lưu lại trong một số ít người mà thôi. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

[Click Here To View mcsecurity's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn mcsecurity đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
dothilienqb (05-12-2011), mimosa_17285 (18-12-2011), oanhcoi (05-12-2011)
Old 05-12-2011, 06:42 PM
dothilienqb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

77 Ðề: Phỏng vấn Đỗ Thị Liên (dothilienqb)

Trích:
Nguyên văn bởi mcsecurity View Post
Bij phỏng vấn ngược : Mc xin trả lời như thế này : Mc cũng rất thích vợ mình là giáo viên vì rất nhiều lý do, nhưng tình yêu và cuộc sống không thể cho Mc thực hiện cái ý thích đó. Mô hình này là mô hình lý tưởng của một khoảng thời gian cách đây không xa lắm. Nhưng hiện tại do ảnh hưởng phần nào của cơ chế thị trường quan điểm về cuộc sống gia đình có phần nào thay đổi chút ít, và giờ đây nó chỉ là một mô hình lý tưởng cho một số ít anh bộ đội. Trước hết với vai trò là một người chồng người cha thì người đàn ông nào cũng muốn gần gũi chăm sóc vợ con, nhưng điều kiện đó không phải ai cũng có, vì thế cho nên cố gắng hợp lý hóa gia đình là điều mà mọi người đều quan tâm. Đối với bộ đội thì vợ ở mô thủ đô ở đó, nếu lấy vợ ở xa, chắc sự lo lắng, day dứt vì không chăm lo được cho vợ con là một điều rất dễ bắt gặp ở bộ đội. Như em nói "thuận vợ thuận chồng ..." nhưng trước những cám dỗ đời thường cũng có thể xảy ra những điều ngoài ý muốn. Cho nên hiện tại bây giờ việc xây dựng gia đình vợ chồng gần gũi nhau đó là điều có lẽ mà không chỉ các bậc phụ huynh mà đa số các bạn trẻ đều đưa ra cân nhắc khi đi đến quyết định hôn nhân. Và mô hình trên là vẻ đẹp của một thời, chỉ còn lưu lại trong một số ít người mà thôi.
Em thấy anh nói rất hay, và cảm ơn anh đã thích một người con gái có nghề như em. hì hì, rất vui được làm quen với anh Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn dothilienqb đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
mcsecurity (11-12-2011), mimosa_17285 (18-12-2011)
Old 08-12-2011, 07:51 PM
superpeople's Avatar
superpeople superpeople vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: noname
Được cảm ơn 18 lần trong 14 bài viết

Thích chị nhất mà không biết hỏi chi cả
Ah chị ở Hoàn Lão thì có học số I Bố Trạch không?
Nếu chị học số I thì chị có thể kể tên tất cả các thầy cô dạy chị năm chị học lớp 12 không?
Chúc chị luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn!
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn superpeople đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
dothilienqb (09-12-2011), mimosa_17285 (18-12-2011)
Old 08-12-2011, 08:30 PM
Mr.Bờm's Avatar
Mr.Bờm Mr.Bờm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: ™•๑๑۩۞۩๑๑♥™…Yêu Ko Mà Hỏi…™•๑๑۩۞۩๑๑♥™
Được cảm ơn 2,278 lần trong 818 bài viết

Mấy pé 8x về nghĩ hưu hết đi  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Mr.Bờm's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến Mr.Bờm với bài viết này
dothilienqb (09-12-2011)
Old 09-12-2011, 07:42 PM
dothilienqb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Pro Ðề: Phỏng vấn Đỗ Thị Liên (dothilienqb)

Trích:
Nguyên văn bởi superpeople View Post
Thích chị nhất mà không biết hỏi chi cả
Ah chị ở Hoàn Lão thì có học số I Bố Trạch không?
Nếu chị học số I thì chị có thể kể tên tất cả các thầy cô dạy chị năm chị học lớp 12 không?
Chúc chị luôn mạnh khỏe và gặp nhiều may mắn!
hì hì, cảm ơn em đã thích chị nhất, hì hì. Chị cũng thấy thích em nhất rùi đó.
Thế em ở mô? hồi xưa chị học số 1 Bố Trạch đó: mấy cô thầy dạy chị năm 12 có: Cô Thảo (chủ nhiệm chị nà), cô Liên dạy lý (chị học trò cưng của cô đó nha), thầy Trình dạy Toán (cũng là học trò cưng của thầy lun, nhưng thầy mất rùi), thầy Trọng dạy hoá, thầy Sắc dạy sử, thầy Tâm dạy địa,...còn nhìu cô thầy nữa nhưng nghĩ hưu và chuyển đi nơi khác hết rùi. Thế chắc em cũng học số 1?

---------- Post added at 07:42 PM ---------- Previous post was at 07:35 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi Mr.Bờm View Post
mấy pé 8x về nghĩ hưu hết đi
Tại sao lại phải nghĩ hưu chớ, chú em còn kêu tụi chị là "mấy bé" chứng tỏ tụi chị còn kute lắm ý, chưa chồng chưa con dại chi nghĩ hưu  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến dothilienqb với bài viết này
mimosa_17285 (18-12-2011)
Old 09-12-2011, 09:06 PM
superpeople's Avatar
superpeople superpeople vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: noname
Được cảm ơn 18 lần trong 14 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi dothilienqb View Post
hì hì, cảm ơn em đã thích chị nhất, hì hì. Chị cũng thấy thích em nhất rùi đó.
Thế em ở mô? hồi xưa chị học số 1 Bố Trạch đó: mấy cô thầy dạy chị năm 12 có: Cô Thảo (chủ nhiệm chị nà), cô Liên dạy lý (chị học trò cưng của cô đó nha), thầy Trình dạy Toán (cũng là học trò cưng của thầy lun, nhưng thầy mất rùi), thầy Trọng dạy hoá, thầy Sắc dạy sử, thầy Tâm dạy địa,...còn nhìu cô thầy nữa nhưng nghĩ hưu và chuyển đi nơi khác hết rùi. Thế chắc em cũng học số 1? [COLOR="Silver"]
Em cũng học số I, thầy Trọng dạy hóa, thầy Sắc dạy văn, thầy Hoàng Hùng dạy toán,...Em ra trường thì mấy thầy cũng về hưu luôn . ko biết cô Thảo chủ nhiệm chị là cô mô chứ cô Thảo tổ trưởng tổ Văn cũng chủ nhiệm em đó. Có cô chủ nhiệm dạy văn em đỡ phải soạn văn ở nhà  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến superpeople với bài viết này
dothilienqb (11-12-2011)
Old 11-12-2011, 06:23 PM
dothilienqb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi superpeople View Post
Em cũng học số I, thầy Trọng dạy hóa, thầy Sắc dạy văn, thầy Hoàng Hùng dạy toán,...Em ra trường thì mấy thầy cũng về hưu luôn . ko biết cô Thảo chủ nhiệm chị là cô mô chứ cô Thảo tổ trưởng tổ Văn cũng chủ nhiệm em đó. Có cô chủ nhiệm dạy văn em đỡ phải soạn văn ở nhà
Đúng rùi, cô Thảo dạy Văn đó e, trùng hợp quá ta  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến dothilienqb với bài viết này
mimosa_17285 (18-12-2011)
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn