Hướng dẫn chơi Lockerz nhận USB, Ipod, IPhone, Macbook,T-shirt..... - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* CLB TIN HỌC *¤*,¸¸,¤
> |+| Kiến Thức Tin Học Tổng Quát |+| > CLB Chatter
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời
Old 10-03-2010, 03:14 PM
kaiway00's Avatar
kaiway00 kaiway00 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: lee phương
Được cảm ơn 15 lần trong 12 bài viết
Cool Hướng dẫn chơi Lockerz nhận USB, Ipod, IPhone, Macbook,T-shirt.....

Lockerz là một trang lấy khảo sát người tiêu dùng, các bạn chỉ việc đăng ký nick và trả lời các câu hỏi khảo sát của nó các bạn sẽ nhận được điểm PTZ sau đó đổi PTZ lấy quà.

Mới đầu mình cũng trả tin đâu í, vì ở trên mạng lừa đảo nhiều lắm... Mình chơi dc 1 tháng rùi... Redeem thử cái USB và cái tai nghe, ai rè nó gửi về thật...

Bằng chứng đã nhận được quà nè:

Khi tham gia trả lời câu hỏi bạn sẽ được thưởng điểm gọi là PTZ, sau đó bạn đổi điểm (ptz) để lấy vật phẩm, Vật phẩm giá trị cao thì cần nhiều điểm PTZ ví dụ:

7500 PTZ

2500 PTZ

1000 PTZ

1000 PTZ

500 PTZ

425 PTZ

200 PTZ

150 PTZ

40 PTZ

75 PTZ

Bạn thấy phần thưởng hấp dẫn không? Bạn có muốn thử không?

Ok giờ mình sẽ hướng dẫn cho các bạn nhé.

Site này muốn đăng ký phải có thư mời (invite) bạn muốn dc invite hãy email cho mình :
phuongqb900@gmail.com
* Sau khi mình einvite bạn sẽ nhận được email:
* Đăng kí:
Xem Zip Code nơi mình sống tại :
http://mspil.net.vn/gvst/forums/p/1021/1846.aspx

Quảng Bình 45000

* Sau khi đăng ký xong bạn sẽ dc chơi 1 game nhỏ coi như là bonus (chỉ duy nhất 1 lần) để lấy các PTZ đầu tiên (chú í nhanh mắt nhanh tay có thể kiếm cả trăm điểm PTZ đấy)

* Kiếm điểm PTZ thế nào?

- Bấm vào chữ DAILIES để trải lời câu hỏi chắc nghiệm. Mỗi lần trả lời câu hỏi trắc nghiệm bạn sẽ được 2PTZ nhưng với 1 câu trả lời thông minh bạn sẽ được thưởng điểm rất cao...(số điểm cao nhất mình từng dc là 5ptz)
- Ngoài ra bạn có thể gửi mail invite để giới thiệu bạn bè cùng tham gia, bạn giới thiệu dc 1 người đăng ký và kích hoạt bạn sẽ được nhận 2PTZ. Khi bạn giới thiệu dc 20 người bạn tham gia chương trình, bạn sẽ trở thành Z-List -> bạn sẽ được tặng ngay 1 áo T-shirt và được x2 số điểm mỗi ngày.

* Muốn gửi thư Invite bạn bè thì bấm vào chữ DAILIES sau đó bấm vào chữ Invite -> nhập email vào dòng thứ nhất, nội dung thư vào ô thứ và bấm Invite.

Chúc các bạn kiếm dc nhiều PTZ và sớm nhận được quà ^^

P/S: Khuyến cáo! Các bạn không nên chơi gian lận vì khi bạn đăng ký hệ thống lockerz sẽ ghi lại IP, trình duyệt, hệ điều hành, phần cứng máy tính của bạn... Nếu bạn gian lận sẽ bị khóa tài khoản, có thể chưa khóa ngay nhưng đợi khi bạn Redeem quà sẽ bị khóa... Hãy cẩn trọng các bạn nhé.

*) Hướng dẫn nhận quà từ Lockerz (redeem)

Đầu tiên, đăng nhập vào Lockerz, click vào "Shop dùng PTZ để mua" như hình dưới, còn nếu bạn đã có sẵn trang Redeem thì bỏ qua bước này.

sau khi vào tới trang Redeem, bạn sẽ phải login thêm một lần nữa ( đợt tháng 12 là như vậy

Khi đã đăng nhập thành công, bạn sẽ có 3 lựa chọn để Redeem món hàng của mình:

Sau khi chọn xong thì trang liệt kê món hàng tất cả các món hàng như hình dưới:

Khi chọn được một món hàng theo ý mình thì click vào món hàng đó để điền thông tin:
Nếu được như hình dưới là bạn đã Redeem thành công rồi đó.

Chúc các bạn thành công !!!^^
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View kaiway00's Signature]
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn