Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit thật 100% - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* HỘI ĐỒNG HƯƠNG QUẢNG BÌNH *¤*,¸¸,¤
> |+| CÂU LẠC BỘ NQB|+| > CLB KINH DOANH
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 21-07-2010, 01:07 PM
shinrai's Avatar
shinrai shinrai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Chưa đặt
Được cảm ơn 197 lần trong 58 bài viết
Vn Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit thật 100%

Bằng chứng nhận tiền

Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit thật 100%. Hãy thử 1 lần, bạn sẽ không mất gì đâu mà lai cò được rất nhiều.

Suvey income kit là kiếm tiền bằng viec khảo sát cho ý kiến về một dich vu. Sản phẩm nào đó, nguoi ta sẽ sẳn sàng trả bạn mộtkhoản tiền cho ý kiến của bạn! có nhiều nghi vấn về loại hình kiếm tiền naỳ, nhưng mình đảm bảo với bạn là trang wed của minh la ko scam, mặc dù nhữngtháng đầu số tiền bạn kiếm đc từ việc khảo sát là rất ít, nhưng bạn hãy kiên trì đăng nhập vào trang wed này mổi ngày, sau 2 hoặc 3 tháng,nó sẽ gữi cho bạn số khảo sát nhiều hơn, và bạn có thể bắt đầu việc kiếm tiền của minh rui.

Trang web nay này kiếm tiền đơn giãn hơn nè bạn.hãy tham khảo nha.Kiếm tiền qua mạng không cần đọc mail hay đọc quảngcáo (100% là sự thật)

(nhìnthì có vẻ là phức tạp, nhưng chỉ mấy thao tác đơn giản là bạn đã bắt đầu kiếmtiền được rồi đó)
Kiếmtiền qua mạng thật là dễ ! Đây là một sự thật 100% đấy các bạn à.

Mìnhđã làm rất nhiều việc để kiếm tiền qua mạng nhưng quả thực đây mới là việc làmhiệu quả hơn cả.
Mình đã thửthực hiện cách kiếm tiền qua mạng sau khi đọc được một tin giới thiệu hướng dẫncách kiếm tiền rên mạng.Quả thực lúc đó mình cũng không tin cho lắm nhưng vì tính tò mò mà mình đã làm theo. Và các bạn biết không ? Sau gần 1tháng mình đã bất ngờ nhận được thư chuyển tiền của http://tickerbar.info đấy, mà lại là thư bảo đảm hẳn hoi chứ.
Thậtkhông thể tin nổi !!! Mình đã có trong tay 90$ đầutiên, khi mà mình chẳng phải làm gì cả.

(Không như một số trang web khác bắt bạn phải đọc mail, đọc quảng cáo, đôi khi còn là trò lừa gạt…).

Vậy bạncó muốn kiếm tiền không ? Mình đoán chắc bạn rất muốn có một khoản thu nhập. Vậythì bạn còn chờ đợi gì nữa, hãy nhanh tay lên ! Bởi vì cách tính tiền của http://tickerbar.info rất đơn giản:

“Bạngiới thiệu 10 người bạn tham gia, bạn sẽ được 10$. (10 dô la Mỹ) 10 nguời nàygiới thiệu thêm 10 ngườinữa bạn sẽ được 100$ và cứ tiếp tục như thế (bạn được ăn dây chuyền, càng gửi sớmthì số người được giới thiệu sẽ tăng theo hệ số nhân )”. Bạn có thểđăng nhập vào http://tickerbar.info theo đúng địa chỉ : http://tickerbar.info để kiểm tra tài khoản.Với một chút quyết tâm là bạn sẽ có một khoảng tiền khổng lồ mỗi tháng!!! Thờigian luôn là vàng !!! Nào, bạn hãy làm theocác chỉ dẫn sau để chúng ta cùng có lợi:

- Bước 1: hãy vào địa chỉ sau :
Http://tickerbar.info/join_now.ghc?r=274945393
(Chỉcó những liên kết này thì bạn mới có thể tham gia)

- Buớc2:
+ Emailaddress : địa chỉ mail của bạn.
+First name / last name : họ và tên.
+Birthday: tháng/ngày/năm sinh
+Gender (giới tính) : chọn "male" nếu bạn là nam, chọn"female" nếu bạn là nữ.
+ OwnCredit Card : chọn No (dù có hay không)
+Country: Vietnam
+ TERMSOF SERVICE : chọn YES.
Saukhi điền đầy đủ thông tin, hãy click chuột vào mục "Go To STEP2"

- Buớc3:
+Password : mật khẩu (bạn tự chọn một mật khẩu cho mình rồi điền vào)
+Confirm password : đánh lại mật khẩu một lần nữa để xác nhận.
Phầnbên dưới ..Password...bạnđánh gì cũng được
+Time Zone : chọn (VST)
+Phone Number: Số điện thoại của bạn (84/mã vùng/số điện thoại của bạn)
+Spoken Language: Vietnamese
+Secondary Language: Vietnamese
+Street Address: địa chỉ nhà (chính xác, không dấu)
+Street Address_2: địa chỉ nhà thứ 2 (nếu có)
+City/Region: thành phố bạn ở
+State/Province: ghi lại tên thành phố (hoặc tỉnh thành) bạn ở
+Zip/Postal Code : 84
+Occupation : Other
+Income : chọn less than $24,999
+Parental Consent
Saukhi hoàn thành, hãy click chuột vào "GO TO FINAL STEP"

* Luuý: Nếu hệ thống đòi hỏi Question Password (mật khẩu hỏi) và Answer Password (mậtkhẩu trả lời) thì bạn hãy tự chọn cho mình và đánh vào.
Lưu ý là mật khẩu hỏi và mật khẩu trả lời không được giống nhau.

+ Bước4: Click vào "Activate Accoun" bạn sẽ thấy một con số thứ tự trên mànhình đó là số đăng kí của bạn .Bây giời bạn chỉ việc ra sức giới thiệu với nhiềungười đăng ký (giống như tôi đã giới thiệu cho bạn ) bằng cách copy bài viếtnày của tôi ra thành nhiều bản và thay hết những số đăng kí của ankeda bằng sốcủa bạn
http://tickerbar.info/join_now.ghc?r=274945393
Ví dụsau khi đăng ký xong bạn sẽ có số tài khoản là 209179871 , thì bạn thay 209179871 vào đường link trên (thay 209179871 ). Ok! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Old 23-07-2010, 06:55 PM
ntminhcnvl's Avatar
ntminhcnvl ntminhcnvl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: minh
Được cảm ơn 30 lần trong 18 bài viết
Default Ðề: Kiếm tiền qua mang = Survey Income Kit thật 100%

Cái vô lí của việc kiếm tiền đó là: cái đích cuối cùng công ty này sẽ có thật nhiều thành viên để làm gì ko biết.
Cái có lí của bạn đó là: Bạn viết bài này để đuợc tiền giới thiệu mà bạn có biết là nó chỉ thanh toán tiền thật cho vài người đầu tiên ko?
Hj, vô lí hơn kiếm tiền bằng đọc quảng cáo qua email nữa
Các kiếm tiến mình thấy có lí nhất đó là từ Adsend của Google, nhưng cũng không dễ kiếm 1$ đâu bạn, nên nghĩ đi bạn nghe. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View ntminhcnvl's Signature]
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn