Sẽ chẳng bao giờ em biết ! - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* KẾT BẠN *¤*,¸¸,¤
> |+| Tình Bạn - Tình Yêu & Cuộc Sống|+| > Tâm sự
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 12-01-2010, 02:19 AM
angmayden's Avatar
angmayden angmayden vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hồ Phúc Hậu
Được cảm ơn 8 lần trong 7 bài viết
44 Sẽ chẳng bao giờ em biết !

Đây là kỉ niệm của tôi trong năm nay năm mà có thể là năm tôi se~ ko quên dc , năm ma noen dến cả mộ việc duy nhất thật nhỏ là tặng người mình yêu 1 đóa hoa cũng ko đc :
Ngày hôm đó tôi cũng fai đi làm như mọi hôm khác và tôi cũng bít tối em sẽ đi chơi ! Tôi đi làm xong về , trên đường đi tôi nghĩ dù thế nào cũng phải tặng cho người mình yêu cái ji đó lãng mạn chứ ? Thế nên tôi chạy 1 mạch 2 tuyến xe buys từ nơi làm đến chợ hòng nmua đc đóa hoa hồng cho cô ấy nhưng đi mãi đi mãi ma ko có đc 1 đóa hoa nào là hoa thật hết, tôi thấy toàn hoa giấy ko , tôi mới hỏi một ông cụ vì tôi nghi~ người jia sẽ có kinh nghiệm hơn trong chuyện này , nghe ông nói là chạy xuỗng chân cầu Hậu Giang mới có vựa Hoa người ta bán tôi chạy lên đó khắp khởi lúc 7h30 thì tới nơi , Hoa Hồng Phấn đã hết và tôi mua 1 đóa hoa Hồng màu vàng lên xe vừa kịp tôi mừng rỡ , lên xe xong có người trong công ty nói xếp nhờ chuyển hoa dến chỗ địa chỉ nọ ! Tôi cố gắng chạy thật nhanh lên tuyến này rùi tuyến kia chạy qua đến Q7 đã ngót 8h30 thế là xong trong túi chi còn 20k sao mà đi về chẵng nhẽ lại ở bụi mà trong khi đo tôi cầm hoa đi tơn tơn vui vẻ nghĩ rằng em sẽ có 1 sự bất ngờ nho nhỏ nhưng tôi cũng ko làm đc ,the la tôi gặp 1 đôi đang đi chơi vui vể tôi tặng họ tặng đi món quà tình yêu tôi muốn dành cho em và cho tới hôm nay gần sinh nhật của em rui mà tôi cũng ko có đc cơ hội tặng một đóa hoa mà em thik đó là hoa Lưu Ly ( hay theo em la For get me not ) mãi chỉ là giấc mơ của tôi tôi quá ảo tưởng về những việc mình định làm và cho đến giờ tôi vẫn ko có cơ hội đó !
Vậy nên xin chúc những người đang yêu sẽ cố gắng thật tốt vì nhau hãy cho nhau những ji tốt đẹp nhất hãy giữ cho nhau những kĩ niệm đẹp khi bên nhau ! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View angmayden's Signature]

thay đổi nội dung bởi: angmayden, 12-01-2010 lúc 02:22 AM.
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn