Hình ảnh, clip offline Tất niên & mừng sinh nhật lần thứ 6 của NQB (31/12/2012) - Page 3 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > HỌP MẶT ĐỒNG HƯƠNG - OFFLINE
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời
Old 09-01-2013, 06:23 PM
ngovansau's Avatar
ngovansau ngovansau vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Ngô Văn Sáu
Cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết
Default Ðề: Hình ảnh, clip offline Tất niên & mừng sinh nhật lần thứ 6 của NQB (31/12/2012)

Hi thấy mọi người vui quá đi. Sang năm em sẻ sắp xếp để di với mọi người. chúc bà con mình năm mới dồi dào sức khỏe, hạnh phúc và thành đat.\j. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn ngovansau đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Admin (11-01-2013), kimhue (21-01-2013)
Old 10-01-2013, 06:26 PM
tuat's Avatar
tuat tuat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Special Services
Được cảm ơn 3,311 lần trong 1,177 bài viết
Default Ðề: Hình ảnh, clip offline Tất niên & mừng sinh nhật lần thứ 6 của NQB (31/12/2012)

ối ối cháy áo rối anh ơi; chị Kim Huế về may áo khác nghe!

Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View tuat's Signature]
WINTU - 05:17 PM 11-01-2013
Phải nói răng mà kì áo nó ướt thế này ???

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn tuat đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Admin (18-01-2013), Leaf.dh (06-02-2013)
Old 17-01-2013, 08:49 PM
...Biennho...'s Avatar
...Biennho... ...Biennho... vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Nguyễn Hữu Toàn
Được cảm ơn 42 lần trong 29 bài viết

Răng mấy bác off mà nỏ chộ kêu út với.... Híc....
-->

[Click Here To View ...Biennho...'s Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn ...Biennho... đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Admin (18-01-2013), kimhue (21-01-2013)
Old 18-01-2013, 03:22 PM
Gio Lao & Cat Trang's Avatar
Gio Lao & Cat Trang Gio Lao & Cat Trang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hồng
Được cảm ơn 987 lần trong 369 bài viết

Không khí thật vui và ấm cúng, mình chưa được tham gia vì năm nay có baby, mong rằng sẽ được gặp hội ngày gần đây nhất, chúc mừng anh em Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Gio Lao & Cat Trang's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn Gio Lao & Cat Trang đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Admin (18-01-2013), kimhue (21-01-2013)
Old 20-01-2013, 07:20 AM
Trang Pham's Avatar
Trang Pham Trang Pham vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Trang
Được cảm ơn 61 lần trong 2 bài viết

Ăn uống no say, khi trả tiền thì thiếu, đề nghị góp thì chuồn hết. Nhiều đồng chí qua theo dõi thì suốt toàn đi ăn chả góp tiền hehe Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Trang Pham's Signature]
WINTU - 10:45 PM 20-01-2013
họp mặt để kết nối những con người quảng bình với nhau , chứ họp xong mà ăn nói kiểu này sao mà kết nối được

Old 20-01-2013, 08:39 PM
dangtung01's Avatar
dangtung01 dangtung01 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Nguyễn Đăng Tùng
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
Pro Ðề: Hình ảnh, clip offline Tất niên & mừng sinh nhật lần thứ 6 của NQB (31/12/2012)

Old 21-01-2013, 07:16 AM
kimhue's Avatar
kimhue kimhue vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: Trần Thị Kim Huế
Được cảm ơn 5,203 lần trong 1,507 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi Trang Pham View Post
Ăn uống no say, khi trả tiền thì thiếu, đề nghị góp thì chuồn hết. Nhiều đồng chí qua theo dõi thì suốt toàn đi ăn chả góp tiền hehe
Không biết bạn này là ai mà phát biểu linh tinh hè. Mình là người hôm đó đi thu tiền, nói chung mọi người vui vẻ đóng góp ko ai mà ko chịu đóng cả , thậm chí có người đóng vượt quy định nữa (chỉ có 4-5 người hình như là khách mời của MT là ko đóng thôi và cái khoản này MT đã đứng ra lo).

P/s : Thực ra hôm đó mọi người chơi rất vui và đáng ra sẽ còn vui hơn nếu anh em mình biết tiết kiệm chút xíu. Khi tổng kết tiền bia chiếm hơn phân nữa số tiền, nhưng một điều đáng buồn là còn hơn 60 chai bia heniken khui ra mà chưa uống hết (với giá 22k/chai các bạn sẽ tính xem mình lãng phí bao nhiêu nhé). Hy vọng lần sau anh em mình rút kinh nghiệm để cho việc họp mặt được vui vẻ trọn vẹn hơn. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View kimhue's Signature]

Đã có 4 cảm ơn !

Cảm ơn kimhue đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
minhducqbvn (21-01-2013), myanh (23-01-2013), tuat (23-01-2013), WINTU (02-02-2013)
Old 21-01-2013, 10:17 AM
trummuaban's Avatar
trummuaban trummuaban vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: hoàng đức tài
Được cảm ơn 9 lần trong 7 bài viết

cũng ng quảng bình mà! k biết chi mô cả đang ở sài gòn! khi nào off ẹc gì hú em tiếng nha chủ thớt: 0936364079
Www.hoangtaimobile.com Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View trummuaban's Signature]
Old 22-01-2013, 07:42 AM
quynho57's Avatar
quynho57 quynho57 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Ngọc Nhiên
Được cảm ơn 578 lần trong 151 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi kimhue View Post
Không biết bạn này là ai mà phát biểu linh tinh hè. Mình là người hôm đó đi thu tiền, nói chung mọi người vui vẻ đóng góp ko ai mà ko chịu đóng cả , thậm chí có người đóng vượt quy định nữa (chỉ có 4-5 người hình như là khách mời của MT là ko đóng thôi và cái khoản này MT đã đứng ra lo).

P/s : Thực ra hôm đó mọi người chơi rất vui và đáng ra sẽ còn vui hơn nếu anh em mình biết tiết kiệm chút xíu. Khi tổng kết tiền bia chiếm hơn phân nữa số tiền, nhưng một điều đáng buồn là còn hơn 60 chai bia heniken khui ra mà chưa uống hết (với giá 22k/chai các bạn sẽ tính xem mình lãng phí bao nhiêu nhé). Hy vọng lần sau anh em mình rút kinh nghiệm để cho việc họp mặt được vui vẻ trọn vẹn hơn.
Em like mạnh cho chị Huệ... các anh chị em người quảng bình xa quê, chị về tết thì tham gia với hội QuangBinhQueToi.Fb với bọn em cho vui nha chị. Lịch giao lưu là ngày 27 âm. Bọn em có tổ chức tất niên offline và làm từ thiện, chị về sớm thì tham gia cùng hội em cho vui nha chị. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến quynho57 với bài viết này
tuat (23-01-2013)
Old 23-01-2013, 11:48 AM
luc van le's Avatar
luc van le luc van le vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Đến từ: 191/4 Phạm Huy Thông, KP6,P6,quận Gò Vấp, thành phố Hồ Chí Minh
Tên Thật: Lê Văn Sáu
Được cảm ơn 89 lần trong 54 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi quynho57 View Post
Em like mạnh cho chị Huệ... các anh chị em người quảng bình xa quê, chị về tết thì tham gia với hội QuangBinhQueToi.Fb với bọn em cho vui nha chị. Lịch giao lưu là ngày 27 âm. Bọn em có tổ chức tất niên offline và làm từ thiện, chị về sớm thì tham gia cùng hội em cho vui nha chị.
/ có chương trình từ thiện hay hè, mình có kịp tham gia hội quangbinhquetoi ko nhỉ, mình chiều 26 mới về, mà chương trình đó tổ chức tại mô rứa Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View luc van le's Signature]
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn