Một phút để ngẫm nghỉ về những gì đã qua!!!!!!!!!!!!!!! - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* KẾT BẠN *¤*,¸¸,¤
> |+| Tình Bạn - Tình Yêu & Cuộc Sống|+| > Tâm sự
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời
Old 13-12-2012, 01:24 PM
Ngao Tuyet's Avatar
Ngao Tuyet Ngao Tuyet vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Võ Tươi
Được cảm ơn 98 lần trong 30 bài viết
Default Một phút để ngẫm nghỉ về những gì đã qua!!!!!!!!!!!!!!!

Đã lâu lắm rồi mình ko viết lên đây những tâm sự những suy nghỉ mà bấy lâu nay trong mình thật nhiều và thật nặng, nó nhiều đến nỗi mà đã có lúc nó làm mình cáu bẵn khó chịu...............có thể là vì mình ko có time hay không biết chia sẽ với ai nhiều lúc suy nghỉ khóc đi khóc thì sẽ hết buồn , vì nỗi buồn sẽ chay cũng nước mắt, nhưng mình đã nhâm để đến bây giờ nó sắp nổ tung trong suy nghỉ của mình.

Mình cũng biết cuộc sống này sẽ không ai có thể hoàn hảo được bởi vì ông trời chẳng cho ai tất cả mà cũng chẳng lấy đi của ai tất cả. nên hãy cố gắng và thật cố gắng...
Thấm thoắt đã gần hết một năm trôi qua, nhưng thật sự ở SG này để lại cho mình quá nhiều kỷ niệm buồn,thất nghiệp, chia tay.......mất đi một người mà mình thật cố gắng và cố gắng để giữ nhưng lq vẫn phải buông tay khi ko thể giữ được nữa. Có thể đó là một khoảng thời gian dài làm cho mình phải mất ăn mất ngủ làm cho mình phải tiều tụy hẳn, nhưng đền tận ngày hôm nay mình cũng cảm thấy vui vì dù mình chẳng bằng ai nhưng bản thân mình cũng đã nổ lực để vượt qua giai đoạn khó khăn đó dù chẳng có gì làm động lực cả.

Nhưng hôm nay thành qua của một năm qua là gì? thì nó chẳng có gì ngoài bản thân nó cả, một ai đó đang thất vọng về mình, họ buồn về mình...nhưng biết làm sao khi mình ko thể thay đổi được gì? Nếu ai đó đọc được những dòng suy nghỉ này thì mong rẵng hãy hiểu và thông cảm cho mình. Mình đã cố gắng thật cố gắng nhiều lúc đến ngẹt thở những kq cuối cũng thế. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View Ngao Tuyet's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn Ngao Tuyet đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
nhật lê73 (27-02-2014), tiengtrongninhchau (12-08-2013)
Old 13-12-2012, 03:16 PM
nhatlinhit88's Avatar
nhatlinhit88 nhatlinhit88 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Linh
Được cảm ơn 92 lần trong 38 bài viết
Default Ðề: Một phút để ngẫm nghỉ về những gì đã qua!!!!!!!!!!!!!!!

Bỗng nhiên cô nàng này thầm thương trộm nhớ ai, viết tâm trạng ri hè?
Gần tận thế rồi. Yêu ai thì nói đi, muộn là ko nói dc nựa mô.  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View nhatlinhit88's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn nhatlinhit88 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Ngao Tuyet (13-12-2012), tiengtrongninhchau (12-08-2013)
Old 11-08-2013, 10:59 PM
dinhle0508's Avatar
dinhle0508 dinhle0508 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: le
Được cảm ơn 3 lần trong 3 bài viết
Default Ðề: Một phút để ngẫm nghỉ về những gì đã qua!!!!!!!!!!!!!!!

Vậy đấy, tình yêu như một trò chơi cút bắt, ta càng đuổi theo nó, nó càng chạy xa ta. Hạnh phúc như một tấm chăn hẹp, không đủ che cho tất cả mọi người, người này ấm thì kẻ khác phải chịu lạnh. Hay đôi khi, hạnh phúc của người này lại là nỗi đau của kẻ khác. Những người sợ làm tổn thương người khác lại bị chính những người mình thương yêu nhất làm thương tổn.

Khi ta gặp một người thực sự có ý nghĩa đối với ta nhưng ta biết người đó sinh ra không phải giành cho ta thì cách tốt nhất là để họ ra đi bạn ah….! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View dinhle0508's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến dinhle0508 với bài viết này
Ngao Tuyet (12-08-2013)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn