Phỏng vấn Lê Thị Thanh Quyên(maya_lequyen) - Page 4 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá
Old 08-12-2011, 06:40 PM
phiasaubautroi84's Avatar
phiasaubautroi84 phiasaubautroi84 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hoàng Lê Cẩm Vân
Được cảm ơn 217 lần trong 52 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn Lê Thị Thanh Quyên(maya_lequyen)

Maya nè Vân ủng hộ Maya nhé, cố lên nhé. thấy maya thi như vậy vân lại nhớ hồi còn đi học tụi mình thi nữ sinh thanh lịch quá hii lúc đó maya là đối thủ của vân đó nhé vì quá ấn tượng trong phần thi ứng xử của maya ấy.

---------- Post added at 06:40 PM ---------- Previous post was at 05:49 PM ----------

Câu hỏi dành cho maya nè.
1: Maya đã từng có cơ hội ở mảnh đất Đà Nẵng để làm việc, đó là một mơ ước của rất nhiều sinh viên khi ra trường, vậy vì sao maya lại từ bỏ cơ hội đó? có phải maya chạy trốn tình yêu hay kg?
2: Vân biết Maya có hoài bảo rất lớn, trái với con người và tính cách của mình. Điều này có ảnh hưởng gì đến kinh tế gia đình của maya kg? Ngoài gia đình ai là người mà Maya chịu nhiều ảnh hưởng nhất? vì sao?
3: Theo Maya thế nào là mối tình đầu? với maya mối tình đầu trải quá điều gì làm cho maya buồn vui và nhớ nhất? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

thay đổi nội dung bởi: phiasaubautroi84, 08-12-2011 lúc 06:43 PM.

Đã có 8 cảm ơn !

Cảm ơn phiasaubautroi84 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
BE HOI (10-12-2011), beloved (14-12-2011), ChotKhoc105 (08-12-2011), Hoàng Nam (10-12-2011), maya_lequyen (13-12-2011), nlkcumo (14-12-2011), thanhlamqb (14-12-2011), thu_hien_0385@yahoo.com (16-12-2011)
Old 10-12-2011, 01:06 PM
maya_lequyen's Avatar
maya_lequyen maya_lequyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Kha Ly
Được cảm ơn 607 lần trong 131 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi phiasaubautroi84 View Post
Maya nè Vân ủng hộ Maya nhé, cố lên nhé. thấy maya thi như vậy vân lại nhớ hồi còn đi học tụi mình thi nữ sinh thanh lịch quá hii lúc đó maya là đối thủ của vân đó nhé vì quá ấn tượng trong phần thi ứng xử của maya ấy.

---------- Post added at 06:40 PM ---------- Previous post was at 05:49 PM ----------

Câu hỏi dành cho maya nè.
1: Maya đã từng có cơ hội ở mảnh đất Đà Nẵng để làm việc, đó là một mơ ước của rất nhiều sinh viên khi ra trường, vậy vì sao maya lại từ bỏ cơ hội đó? có phải maya chạy trốn tình yêu hay kg?
2: Vân biết Maya có hoài bảo rất lớn, trái với con người và tính cách của mình. Điều này có ảnh hưởng gì đến kinh tế gia đình của maya kg? Ngoài gia đình ai là người mà Maya chịu nhiều ảnh hưởng nhất? vì sao?
3: Theo Maya thế nào là mối tình đầu? với maya mối tình đầu trải quá điều gì làm cho maya buồn vui và nhớ nhất?
Cảm ơn Vân nhé, mình xin trả lời câu hỏi của vân như sau.
Đúng là mình từng có cơ hội được vào làm một chổ ko chỉ tốt mà còn đúng với chuyên ngành của mình học sau khi ra trường. mình đã suy nghĩ rằng ko phải cơ hội nào đến với mình cũng là hoàn toàn tốt, điều này Vân rất hiểu mà còn lên đây hỏi mình? Sau khi ra trường được về quê gần với gia đình và xây dựng ước mơ của ngay trên mảnh đất mình sinh ra đó là một niềm vui mà ko phải ai cũng làm được. Mình chẳng có tình yêu nào mà mình phải chạy trốn cả. Mình về quê đơn giản đó là một ước muốn của mình.
2. Xác định được khả năng và nguồn kinh tế của mình nên mình đã và đang cố gắng từ những việc kinh doanh nhỏ để thực hiện được hoài bảo lớn của mình sau này.
CÒn ngoài gia đình ra thì mình còn chịu ảnh hưởng từ một người khác nữa, chỉ biết rằng người này luôn cho mình những lời khuyên dìu dắt mình trên suốt chặng đường của tuổi mới lớn cho đến bây giờ, luôn làm cho mình hiểu và làm sao để trở thành một người phụ trong gia đình và một người phụ nữ ngoài xã hội.
3. Câu này...
Đối với mình những gì vừa trải qua cái gì cũng làm cho mình nhớ hết vì đó là mối tình đẹp nhất của mình, đẹp cả trong nụ cười cả những giọt nước mắt và đẹp cả trong sự đau khổ...!!!
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View maya_lequyen's Signature]

thay đổi nội dung bởi: maya_lequyen, 10-12-2011 lúc 05:34 PM.

Đã có 11 cảm ơn !

Cảm ơn maya_lequyen đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
BE HOI (12-12-2011), beloved (14-12-2011), Hoai Lan (14-12-2011), Hoàng Nam (10-12-2011), nlkcumo (14-12-2011), no_body (15-12-2011), oanhcoi (10-12-2011), older_alone (13-12-2011), phiasaubautroi84 (10-01-2012), thanhlamqb (14-12-2011), thu_hien_0385@yahoo.com (16-12-2011)
Old 14-12-2011, 04:16 AM
nlkcumo's Avatar
nlkcumo nlkcumo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Ngọc Ly Kim
Được cảm ơn 10,076 lần trong 1,217 bài viết

Lâu lắm chừ mới gặp lại bạn Maya

Xin phép được hỏi bạn :

- Trước đây bạn thường xuyên tham gia vui thơ với ACE HNS, điều gì đã khiến bạn từ bỏ HNS...?
-Áp lực công việc ?
không còn cảm hứng, hay vì một lý do tế nhị nào đó ?

- Theo bạn trong cuộc thi Miss này (Miss-2011 NQB ) những bạn đã có gia đình hoặc có con có được tham gia dự thi hay không ? ... Tại sao ?
( NQ của BTC không ghi rõ)

- Có khi nào bạn nghĩ mình sẽ lọt vào top 3 người không ?

Chúc bạn may mắn và thành công trong cuộc sống.
-->

[Click Here To View nlkcumo's Signature]

Đã có 6 cảm ơn !

Cảm ơn nlkcumo đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
BE HOI (04-01-2012), beloved (14-12-2011), maya_lequyen (14-12-2011), phiasaubautroi84 (10-01-2012), thanhlamqb (14-12-2011), thu_hien_0385@yahoo.com (16-12-2011)
Old 14-12-2011, 07:36 PM
maya_lequyen's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Uzi Ðề: Phỏng vấn Lê Thị Thanh Quyên(maya_lequyen)

Trích:
Nguyên văn bởi nlkcumo View Post
Lâu lắm chừ mới gặp lại bạn Maya

Xin phép được hỏi bạn :

- Trước đây bạn thường xuyên tham gia vui thơ với ACE HNS, điều gì đã khiến bạn từ bỏ HNS...?
-Áp lực công việc ?
không còn cảm hứng, hay vì một lý do tế nhị nào đó ?

- Theo bạn trong cuộc thi Miss này (Miss-2011 NQB ) những bạn đã có gia đình hoặc có con có được tham gia dự thi hay không ? ... Tại sao ?
( NQ của BTC không ghi rõ)

- Có khi nào bạn nghĩ mình sẽ lọt vào top 3 người không ?

Chúc bạn may mắn và thành công trong cuộc sống.
Cảm ơn bạn nlkcumo nha!
Maya xin phép được trả lời câu hỏi của bạn như sau.
- Ở Diễn đàn NQB đối với mình mà nói Mục HNS là nơi mình thường xuyên ghé thăm sau mục Tâm sự. Mọi người cũng biết gần đây HNS NQB phát triển rất mạnh mẽ và thật sự có những tài năng rất đáng nể thể hiện qua những tác phẩm rất có hồn và rất ý nghĩa. Đối với mình chưa bao giờ nghĩ là mình sẻ bỏ HNS và từ bỏ Diễn đàn NQB, mình tạm vắng cũng chẳng có lý do gì khác trong thời gian này là ngoài áp lực công việc và học hành nên ít thường xuyên online. Mình sẻ quay lại với ACE HNS sau tết nhé

- Theo mình hiểu cuộc thi Miss (Miss NQB 2011) này thì chỉ dành cho những bạn chưa lập có gia đình hoặc chưa có con tuổi từ 18 đến 28 tuổi
Mss là nữ chưa lập gia đình nhưng già hơn
Mrs là nữ đã lập gia đình.

.Mình đến với cuộc thi Miss này trên tinh thần là giao lưu học hỏi trao dồi kiến thức và xây dựng một diễn đàn NQB ngày càng đi lên. Và trước khi tham gia vào cuộc thi này điều đầu tiên mà mình có đó là sự tự tin đó là điều để mình cố gắng đi đến cùng của cuộc thi này để có mặt trong top 3 . Vẫn biết bên cạnh đó có rất nhiều bạn thi khác cũng rất tự tin và rất suất sắc. khi tham gia cuộc thi nay đó là điều làm mình rất vui, giúp mình hiểu biết thêm rất nhiều điều thú vị mặc dù là qua mạng nhưng đối với mình nó rất thực tế qua những câu hỏi phỏng vấn của BGK cùng các thành viên trên trên diễn đàn, trải qua hơn 1/2 chẳng đường của cuộc thi, những gì đã qua làm cho mình hiểu biết thêm được rất nhiều điều trong cs...
Mình xin hêt! chúc bạn vui vẻ và hạnh phúc trong cs nhé!

S/P:.....) Có nhiều ý kiến cho rằng có những thí sinh tham gia Miss này chỉ để quảng bá hình ảnh của mình? Điều này có thật ko ta ??

Đã có 7 cảm ơn !

Cảm ơn maya_lequyen đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
BE HOI (15-12-2011), Hoai Lan (14-12-2011), nlkcumo (16-12-2011), no_body (15-12-2011), phiasaubautroi84 (10-01-2012), thanhlamqb (16-12-2011), thu_hien_0385@yahoo.com (16-12-2011)
Old 15-12-2011, 06:15 AM
WINTU's Avatar
WINTU WINTU vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Smod- Trợ lý NQB

Tên Thật: Vợ thì bên cạnh còn bồ ôm eo
Được cảm ơn 3,727 lần trong 1,106 bài viết

Cho bác hỏi : Khi mô thì cưới chồng Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View WINTU's Signature]

Đã có 4 cảm ơn !

Cảm ơn WINTU đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
BE HOI (15-12-2011), maya_lequyen (15-12-2011), no_body (15-12-2011), thu_hien_0385@yahoo.com (16-12-2011)
Old 16-12-2011, 01:26 PM
thuhienqb's Avatar
thuhienqb thuhienqb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Bình Minh
Được cảm ơn 50 lần trong 28 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi maya_lequyen View Post
Cảm ơn bạn đả gửi câu hỏi cho mình , và đây là 1 câu hỏi rất hay , câu hỏi mà nó buộc câu trả lời phải có đầy đủ 3 yếu tố Nhân - Hiếu - Nghĩa , và mình cũng hy vọng các câu hỏi khác cũng như vậy , câu hỏi rất khó trả lời nên câu trả lời của mình chắc cũng chưa thỏa mãn đc đáp án , nhưng mình xin trả lời như sau ;
Đầu tiên mời bà lão lên xe ( Thể hiện tình cảm giữa con người với con người , giúp đỡ nhau trong lúc gặp khó khăn hoạn nạn , gặp người già lớn tuổi tôn trọng lể phép nhường nhịn , đó là thể hiện cái nhân cái phẩm chất , trong từ Nhân )
Thứ 2 là mời người bạn củ lên xe ( 1 người đả cứu mình khỏi tay của tử thần , đưa mình trở lại với cuộc sống , giúp cho mình có cuộc sống như ngày hôm nay thì không có lý do gì để không trả ơn cho họ trong lúc này , đó là cái nghĩa khí cần có trong từ Nghĩa )
Cuối cùng là mình xuống xe và đi bên cạnh người đàn ông của đời mình ( Con cái lớn lên , thành gia lập thất , ổn định và sống hạnh phúc đó là điều mà bất cứ người cha người mẹ nào cũng hằng mong ước , đó là cái hiếu cái đạo làm con , trong từ Hiếu ) .
Mình xin hết , hy vọng mọi người đừng chê cười câu trả lời trên còn ai có câu hỏi gì thì tiếp tục nhé .
Câu trả lời rất hay. Chúc mừng bạn. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View thuhienqb's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn thuhienqb đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
BE HOI (16-12-2011), maya_lequyen (16-12-2011), thu_hien_0385@yahoo.com (16-12-2011)
Old 16-12-2011, 06:01 PM
maya_lequyen's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi WINTU View Post
Cho bác hỏi : Khi mô thì cưới chồng
Chào bác

Một câu hỏi hay, ngắn gọn nhưng rất khó trả lời
Khi nào Maya cưới chồng chắc chắn bác sẻ biết thôi mà!

Đã có 4 cảm ơn !

BE HOI (04-01-2012), nlkcumo (16-12-2011), older_alone (17-12-2011), thu_hien_0385@yahoo.com (26-12-2011)
Old 17-12-2011, 09:19 PM
older_alone's Avatar
older_alone older_alone vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Quên rồi
Được cảm ơn 815 lần trong 218 bài viết

Hỏi em 1 câu , mặc dù phỏng vấn đợt này xem như đả đóng lại .
Hiện tại em xác định con đường sự nghiệp , hạnh phúc cho mình chưa . Hay em đang làm theo cảm tính , ưa thích của bản thân ?
( Em suy nghỉ kỷ rồi trả lời nhé , có người đang cần câu trả lời thật chính xác của em đó ) Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View older_alone's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến older_alone với bài viết này
Old 28-12-2011, 06:13 PM
dothilienqb's Avatar
dothilienqb dothilienqb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Liên
Được cảm ơn 203 lần trong 54 bài viết

Em thích chị nhất đó ^^ Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến dothilienqb với bài viết này
maya_lequyen (02-01-2012)
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn