Gợi ý các concept nên chụp cho bé - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Thảo luận - Góp ý|+|
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 04-10-2023, 10:06 PM
Anle2023's Avatar
Anle2023 Anle2023 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Ân
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
Default Gợi ý các concept nên chụp cho bé

Bạn muốn chụp ảnh cho bé yêu của mình nhưng không biết nên chọn concept nào? Đừng lo, Sukids sẽ gợi ý cho bạn một số ý tưởnghttps://sukidsstudio.com/y-tuong-len...up-anh-cho-be/ yêu đáng yêu và sáng tạo nhé!

1. Concept thiên nhiên: Bạn có thể chọn những địa điểm có cảnh quan thiên nhiên đẹp như công viên, vườn hoa, bãi biển, rừng cây… để làm bối cảnh cho bé yêu. Bạn có thể tận dụng ánh nắng tự nhiên, những bông hoa, những chiếc lá, những con vật… để tạo ra những khoảnh khắc đáng nhớ và sống động cho bé. Bạn cũng có thể chọn những trang phục phù hợp với màu sắc và phong cách của thiên nhiên, ví dụ như áo phông trắng, quần jean xanh, váy hoa… để bé yêu thêm xinh xắn và nổi bật .

2. Concept truyện cổ tích: Bạn có thể mang đến cho bé yêu một thế giới kỳ diệu và huyền ảo bằng cách chọn concept truyện cổ tích. Bạn có thể biến bé yêu thành những nhân vật trong truyện cổ tích mà bé yêu thích, ví dụ như công chúa, hoàng tử, nàng tiên, phù thủy… Bạn có thể chuẩn bị những trang phục, phụ kiện và đạo cụ theo chủ đề truyện cổ tích, ví dụ như váy công chúa, vương miện, gậy phép, cánh tiên… Bạn cũng có thể chọn những địa điểm có kiến trúc hoặc cảnh quan lãng mạn và thơ mộng, ví dụ như lâu đài, cầu vồng, ao cá… để làm bối cảnh cho bé yêu .

3. Concept nghề nghiệp: Bạn có thể giúp bé yêu khám phá và thử nghiệm những nghề nghiệp mà bé yêu quan tâm hoặc mong muốn bằng cách chọn concept nghề nghiệp. Bạn có thể biến bé yêu thành những người làm nghề mà bé yêu ngưỡng mộ hoặc hứng thú, ví dụ như bác sĩ, giáo viên, phi công, ca sĩ… Bạn có thể chuẩn bị những trang phục, phụ kiện và đạo cụ theo chủ đề nghề nghiệp, ví dụ như áo blouse trắng, kính mắt, mũ lưỡi trai, micro… Bạn cũng có thể chọn những địa điểm có liên quan đến nghề nghiệp của bé yêu, ví dụ như bệnh viện, trường học, sân bay, sân khấu… để làm bối cảnh cho bé yêu .

Đây là một số ý tưởng đểchụp ảnh em bé yêu mà Sukids đã gợi ý cho bạn. Bạn có thể tham khảo và lựa chọn concept phù hợp với sở thích và tính cách của bé yêu. Chúc bạn có những bức ảnh đẹp và ý nghĩa với bé yêu của mình!

-----

𝐒𝐮𝐤𝐢𝐝𝐬 𝐒𝐭𝐮𝐝𝐢𝐨 – 𝐂𝐡𝐮̣𝐩 𝐚̉𝐧𝐡 𝐠𝐢𝐚 đ𝐢̀𝐧𝐡 𝐯𝐚̀ 𝐞𝐦 𝐛𝐞́

𝐀𝐝𝐝𝐫𝐞𝐬𝐬: 07 An Dương Vương, P.Thành Công, TP.BMT

𝐅𝐚𝐧𝐩𝐚𝐠𝐞: Sukids Studio – Chụp ảnh gia đình và em bé

𝐇𝐨𝐭𝐥𝐢𝐧𝐞: 081 710 8810 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn