Chuyện tình kevodanh_qb - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* KẾT BẠN *¤*,¸¸,¤
> |+| Tình Bạn - Tình Yêu & Cuộc Sống|+| > Thế giới Tình Yêu
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời
Old 30-01-2012, 03:11 PM
kevodanh_qb's Avatar
kevodanh_qb kevodanh_qb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: k nói,nói cho đòi nợ ah!
Được cảm ơn 1,020 lần trong 454 bài viết
Default Chuyện tình kevodanh_qb

Bạn có tinh thứ tình yêu qua internet không ạ!ảo ảo thực thực,thực thực ảo ảo.đối với tôi tình yêu qua internet tuyệt lắm,chúng tôi quyen và yêu nhau củng nhờ qua internet đó.

Đầu đất à chúng ta quyen nhau được bao lâu rồi nhỉ?thời gian chúng ta quyen nhau củng không phải là dài và củng không phải là ngắn đúng không đầu đất,thời gian đó chúng ta đủ hiểu về nhau.
Tình yêu của chúng ta bắt đầu từ đâu?bắt đầu từ cái gọi là ola chát,một ứng dụng chát chít trên điện thoại di động,khi đó nấm khùng có biết yêu là gì đâu,với cái tính rụt rè từ nhỏ nên củng ít nói chuyện với người lạ nhất là bạn khác giới,tại sao nấm khùng là con trai mà nhút nhát vậy đầu đất nhỉ?
Nấm khùng biết đến ola chát chỉ là vô đọc tin tức thôi chứ có mấy khi ngồi chát đâu,vậy mà không biết hôm đó lại vô chát rum để nói chuyện,đang nhìn mat nick nhấp nháy không biết nên thoát hay là làm quyen với 1 ai đó thỳ có 1 nick nhảy vô nói chuyện,khi đó nấm khùng củng chảnh lắm đầu đất nhỉ,không thèm nói chuyện luôn,đầu đất hỏi gì thỳ nấm khùng trả lời không thỳ thôi,đầu đất hỏi 1 tý nấm khùng bực mình quá chưởi luôn.hehe.
Nhưng con trai ai lại làm thế,;
Ê,cho mình sdt đi
Làm chi đó
Thỳ cứ cho đi
Vậy là tèn tén ten,bắt đầu nhắn tin xin lổi thôi.
Dần dần tần suất nhắn tin ngày càng nhìu và lâu hơn,ban đầu chúng ta chỉ coi nhau như nhửng người bạn qua mạng thôi,mà đúng theo nghỉa của tình bạn qua mạng,vì không biết ai là ai nên rât dể thổ lộ nhửng tâm sự mà mình không thể nói với ai,thậm chí là đứa bạn thân của mình,nhửng chuyện vui buồn của nấm khùng dần dần được đầu đất khai thác hết,chuyện to chuyện nhỏ cái gì đầu đất củng biết và vô tình đầu đất là người bạn thân thiết của nấm khùng mà không thể thiếu,nhửng lúc lên ola chát không thấy nick của đầu đất sáng là nâm khùng bắt đầu thấy buồn buồn,cầm điện thoại lên nt không thấy trả lời,điện thoại không thấy nghe máy là nấm khùng thấy buồn buồn( quái nhỉ,con này mình có biết nó là ai đâu mà mình thấy trong lòng bồn chồn xao xuyến,lo lắng cho nó thế nhỉ)
Rồi nick đầu đất sáng lên rồi:
Huyền à làm gì mà nảy giờ ngọc gọi không được vậy.
Ngọc à,nảy giờ huyền ngủ quyên.
(ngủ gì mà như heo thế không biết,làm người ta lo lắng nửa chứ,hix)
Từ khi quyen nhau cho tới khi nói lời yêu 2 chúng ta chưa hề gặp mặt đầu đất hè,nấm khùng nhớ rất rỏ là hôm đó nấm khùng xảy ra 1 chuyện mà trong cuộc đời nấm khùng không thể nào mà quyên được khi đó nấm khùng buồn và tuyệt vọng lắm,khi đó nấm khùng giống như bị dồn vào con đường cùng,trong đầu nấm khùng chỉ nghỉ tới cái chết để giải thoát thôi,và người bạn ảo qua mạng lại xuất hiện an ủi động viên nấm khùng cả ngày,rồi thức suốt đêm nt an ủi nấm khùng,an ủi 1 thằng mà chưa bao giờ gặp mặt,1 người mà đầu đất không biết nó tốt hay là nó xấu.
Củng phải nói rằng nhờ nói chuyện với đầu đất mà nấm khùng mới nhận ra được ý nghỉa của cuộc sống,thấy cuộc sống này tốt đẹp thật đấy,nếu không có người bạn ảo qua mạng đó thỳ giờ này nấm khùng không biết sẻ như thế nào rồi,nhờ đầu đất mà nấm khùng được như ngày hôm nay đó.
Vượt qua dc cú sock tin thần đó nấm khùng đả tự thề với bản thân rằng mình sẻ phải tìm gặp dc người bạn ảo này để cảm ơn,từ cái lòng biết ơn đó biến thành tình yêu khi nào mà nấm khùng củng không biết nửa,nấm khùng đả đem lòng yêu đầu đất khi nào mà lòng không hay biết luôn.
Khi đó nấm khùng củng không dám nói ra với đầu đất vì nấm khùng sợ,sợ đầu đất có người yêu rồi,sợ đầu đất không nói chuyện với nấm khùng nửa,sợ nhiều lắm………………….
Rồi cái gì tới củng sẻ tới,nấm khùng quyết định vào đà nẳng tìm đầu đất,với cái đỉa chỉ mà đầu đất cho rất ngắn gọn nhưng nấm vẩn quyết tâm tìm cho bằng được,phạm thị huyền đại học duy tân đà nẳng.
Sáng hôm đó nấm khùng giậy thật sớm xếp áo quần và lên bắt xe khách vô đà nẳng,vô tới đà nẳng trời đả tối rồi,(chết,biết tìm đầu đất ở đâu đây,cầm dt lên alo huyền à,cho ngọc địa chỉ phòng trọ huyền đi,
Làm gì đó
Thỳ cứ cho đi
256/2 ngỏ 2 đường hoàn diệu.)
Bắt xe ôm đi tìm đầu đất yêu thương thôi,đó rồi cái địa chỉ đó nằm trc mắt rồi,thế đả tìm cái nhà nghỉ nào đó tắm rửa và thuê phòng ở qua đêm nay đả.
Alo.huyền à,ra trước ổng phòng trọ đi
Làm chi?
Ra đi,nói nhìu

1 cô gái bước ra cầm dt và chỉ vào nấm khùng,à ngọc,nấm khùng của huyền phải k?
Um,không phải nấm khùng thỳ ai nửa.hehe
Vô thay đồ đi chơi thôi đầu đất.

Lần đầu tiên gặp mặt nấm khùng đả tạo cho đầu đất 1 ấn tượng thật là tuyệt vời.
Lần đầu gặp mặt,rồi lần 2 lần 3…………….. nhiều nhiều!
Qua bao nhiêu lần ngập ngừng,ấp úng,lo lắng,nấm khùng phải suy nghỉ và lây hết lòng dủng cảm để có thể đưng trc mặt đầu đất để tỏ tình,1 màn tỏ tình nấm khùng tự nhận thấy rằng rất tuyệt vời.
Do nấm khùng không biết ở đâu ở đà nẳng để tỏ tình nên chỉ biết mượn sân thượng khách sạn để tỏ tình thôi.
Nào chuẩn bị trang trí sân thương thôi,nến,hoa,1 bàn tiệc ngọt nửa.
Tiến hành thôiếp hình I LOVE YOU bằng nến đả,xếp xong rải hoa hồng từ tần 1 tới sân thượng.
Ok rồi,cầm dt lên hẹn đầu đất 19h có mặt tại khách sạn thôi.
Đúng như kế hoạch đầu đất bước tới khách sạn mấy chị lể tân nói là cầm cái giỏ lượm hoa đi,khi nào lượm hết hoa sẻ có người đứng chờ ở đó.
Lượm hoa xong đầu đất bước tới sân thượng thấy dòng chử I LOVE YOU bốc cháy,nấm khùng bước đầu xa bước lại tay cầm 1 bó hoa hồng;
Anh tặng em.
Hồi hộp quá,nấm khùng cầm lấy tay đầu đất đặt lên tim của mình( tim nó sao lúc này đập nhanh thế không biết)
Huyền à,anh muốn nói,anh nói……..anh suy nghỉ nhiều lắm rồi,anh muốn nói,…….anh muốn nói rằng,………anh muốn mổi sáng thức giậy cầm dt lên người đầu tiên anh gọi là em…………anh muốn nói,anh muốn bảo vệ và che chở cho em suốt thời gian còn lại………..huyền à,làm người yêu của anh nha.

Chuyện tình yêu qua internet của tôi là vậy đó!

Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View kevodanh_qb's Signature]

thay đổi nội dung bởi: kevodanh_qb, 30-01-2012 lúc 03:17 PM.

Đã có 27 cảm ơn !

Cảm ơn kevodanh_qb đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Admin (30-01-2012), “DH cầuvồng“ (30-01-2012), bannick (30-01-2012), boy trưởng làng (30-01-2012), cukhoaisau193 (20-02-2012), evatu (30-01-2012), hoan_cdqb (30-01-2012), Hoàng Tuấn 156 (30-01-2012), huyenhuyenvang (30-01-2012), huyenpham_kutj (30-01-2012), Loankute (30-01-2012), LongCT (30-01-2012), maya_lequyen (31-01-2012), Mr.LightQB (31-01-2012), Mr.Xoáy (30-01-2012), nhocyeuqb (30-01-2012), phatqb (30-01-2012), QH_karate (30-01-2012), quynhnga_0912 (16-02-2012), theAnh cc (30-01-2012), Thu Ha (08-02-2012), Tiểu Thư Lọ Lem (30-01-2012), tientho (30-01-2012), tuat (30-01-2012), Vô Tâm (30-01-2012), viettrung1984 (30-01-2012), xíu_xíu (31-01-2012)
Old 30-01-2012, 03:39 PM
Thu Ha's Avatar
Thu Ha Thu Ha vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Nguyen Thi Thu Ha
Được cảm ơn 22 lần trong 9 bài viết
Default Ðề: Chuyện tình kevodanh_qb

Ước j mình dc như cô ấy.hj.chúc pan hp với ty of mình nhé. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Thu Ha's Signature]

Đã có 5 cảm ơn !

Cảm ơn Thu Ha đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
bannick (30-01-2012), huyenhuyenvang (30-01-2012), huyenpham_kutj (30-01-2012), kevodanh_qb (30-01-2012), Vô Tâm (30-01-2012)
Old 30-01-2012, 03:43 PM
kevodanh_qb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi Thu Ha View Post
Ước j mình dc như cô ấy.hj.chúc pan hp với ty of mình nhé.
Cả ơn bạn nha,yêu nhau xa cách nên hy vọng sẻ hạnh phúc về sau. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 5 cảm ơn !

Cảm ơn kevodanh_qb đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
bannick (30-01-2012), huyenhuyenvang (30-01-2012), huyenpham_kutj (30-01-2012), nga.pham (30-01-2012), Vô Tâm (30-01-2012)
Old 30-01-2012, 05:16 PM
Mr.Xoáy's Avatar
Mr.Xoáy Mr.Xoáy vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: #####
Được cảm ơn 83 lần trong 50 bài viết

thiếu i ốt trầm trọng.:smile 53: Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Mr.Xoáy's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn Mr.Xoáy đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
huyenhuyenvang (30-01-2012), huyenpham_kutj (30-01-2012), kevodanh_qb (30-01-2012)
Old 30-01-2012, 05:22 PM
kevodanh_qb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi Mr.Xoáy View Post
thiếu i ốt trầm trọng.:smile 53:

Thằng anh chém gió chổ khác k dc à.hum Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

huyenhuyenvang (30-01-2012), huyenpham_kutj (31-01-2012)
Old 30-01-2012, 05:37 PM
hoan_cdqb's Avatar
hoan_cdqb hoan_cdqb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Đến từ: cảnh dương đất trật người đông..trên bờ chó chạy dưới ........
Tên Thật: binladen
Được cảm ơn 374 lần trong 251 bài viết

Huyền à,anh muốn nói,anh nói……..anh suy nghỉ nhiều lắm rồi,anh muốn nói,…….anh muốn nói rằng,………anh muốn mổi sáng thức giậy cầm dt lên người đầu tiên anh gọi là em…………anh muốn nói,anh muốn bảo vệ và che chở cho em suốt thời gian còn lại………..huyền à,làm người yêu của anh nha.

Xin lỗi anh nhe .........anh nói muộn rồi....vì em...vì em ..... Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View hoan_cdqb's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn hoan_cdqb đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
huyenhuyenvang (30-01-2012), huyenpham_kutj (31-01-2012), kevodanh_qb (30-01-2012)
Old 30-01-2012, 05:39 PM
kevodanh_qb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi hoan_cdqb View Post

xin lỗi anh nhe .........anh nói muộn rồi....vì em...vì em .....

Không phải em theo ý bác mô! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

huyenhuyenvang (30-01-2012), huyenpham_kutj (31-01-2012)
Old 30-01-2012, 05:44 PM
hoan_cdqb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

xin lỗi anh nhe .........nếu anh nói sớm mấy ngày thì có lẽ...có lẽ em miễn cưỡng duyệt anh vào hàng dụ bị.....nhưng bây giờ thì không được....vì em...vì em .....

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn hoan_cdqb đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
huyenpham_kutj (31-01-2012), kevodanh_qb (30-01-2012)
Old 30-01-2012, 05:46 PM
kevodanh_qb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi hoan_cdqb View Post

xin lỗi anh nhe .........nếu anh nói sớm mấy ngày thì có lẽ...có lẽ em miễn cưỡng duyệt anh vào hàng dụ bị.....nhưng bây giờ thì không được....vì em...vì em .....

Bác này tếu tếu,đọc hài vải. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Bạn có lời cảm ơn đến kevodanh_qb với bài viết này
huyenpham_kutj (31-01-2012)
Old 30-01-2012, 05:52 PM
hoan_cdqb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Trích:
Nguyên văn bởi kevodanh_qb View Post
bác này tếu tếu,đọc hài vải.

oa làng ơi vậy chuyệng này thật hả .......vậy mình ché m nhầm chỗ ah.......sory nha

Đã có 2 cảm ơn !

huyenpham_kutj (31-01-2012), kevodanh_qb (30-01-2012)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn