Trung tâm sửa chữa laptop - Page 3 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* HỘI ĐỒNG HƯƠNG QUẢNG BÌNH *¤*,¸¸,¤
> |+| Quảng Cáo & Rao Vặt |+| > MUA BÁN
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 26-04-2012, 01:22 PM
hieudhqb's Avatar
hieudhqb hieudhqb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hiếu
Được cảm ơn 12 lần trong 11 bài viết
Default Ðề: Trung tâm sửa chữa laptop

Có thằng bạn của mình có con DELL mua năm 2008_giá 12 triệu(DELL loại gì thì mình không biết). Nghe nó nói là hỏng MAIN. Liệu bây giờ có nơi nào bán MAIN loại này không nhỉ, loại MAIN mới lắp có được không nhỉ, giá khoảng tầm bao nhiêu hả các bạn. Nghe nói CPU liền trên MAIN luôn tê, thay cả CPU và MAIN khoảng tầm bao nhiêu tiền nhỉ. Anh em nào biết thì tư vấn giúp mình với. Mình định mua về làm lại dùng nhưng không biết có hàng để thay không nên chưa dám mua đến. Nếu có mua thì mình nên mua khoảng mấy tiền là vừa(màn hình 14", HDD 80GB, DVDWR, RAM 512, CPU CORE2, main chết). Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 27-04-2012, 06:23 AM
MÁY TÍNH T&H's Avatar
MÁY TÍNH T&H MÁY TÍNH T&H vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: MÁY TÍNH T&H
Được cảm ơn 2 lần trong 2 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi hieudhqb View Post
Có thằng bạn của mình có con DELL mua năm 2008_giá 12 triệu(DELL loại gì thì mình không biết). Nghe nó nói là hỏng MAIN. Liệu bây giờ có nơi nào bán MAIN loại này không nhỉ, loại MAIN mới lắp có được không nhỉ, giá khoảng tầm bao nhiêu hả các bạn. Nghe nói CPU liền trên MAIN luôn tê, thay cả CPU và MAIN khoảng tầm bao nhiêu tiền nhỉ. Anh em nào biết thì tư vấn giúp mình với. Mình định mua về làm lại dùng nhưng không biết có hàng để thay không nên chưa dám mua đến. Nếu có mua thì mình nên mua khoảng mấy tiền là vừa(màn hình 14", HDD 80GB, DVDWR, RAM 512, CPU CORE2, main chết).

Main laptop chúng tôi nhập về từ hãng sản xuất đa số có hết đó bạn, chỉ trừ một số dòng máy " độc và lạ" thôi !!! nghe bạn miêu tả chung chung quá khó xác định được loại main của dell gì. chỉ có kiểm tra mới biết đc . Giá main của dòng dell cụ thể tùi loại bạn à! !!! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

thay đổi nội dung bởi: MÁY TÍNH T&H, 27-04-2012 lúc 06:30 AM.
Old 27-04-2012, 08:48 AM
namphongcomputer's Avatar
namphongcomputer namphongcomputer vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: trymku
Được cảm ơn 121 lần trong 96 bài viết

"Main laptop chúng tôi nhập về từ hãng sản xuất"
Nỏ tin dc  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View namphongcomputer's Signature]
Old 27-04-2012, 09:54 AM
valentina's Avatar
valentina valentina vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hihihehe
Được cảm ơn 37 lần trong 29 bài viết

Tất nhiên là nhập về chứ có nhà ai mà sản xuất ra được ku Nam. Có điều viết lộn là nhập về từ NPP thôi. Chứ trình đâu mà chơi với hãng. Với lại NPP cũng có mấy loại mà. Đắt rẻ cũng do đó mà ra. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 13-10-2012, 03:34 PM
linhkienso1's Avatar
linhkienso1 linhkienso1 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: linhkienso1
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi MÁY TÍNH T&H View Post
Trung tâm sửa chữa laptop t&h 176.lý thường kiệt, đồng hới ,quảng bình- đt; 0523.845523
chuyên sửa chữa các loại laptop, cung cấp linh kiện laptop chính hãng giá rẽ, nhận hợp đồng bảo trì laptop cho các cá nhân, cơ quan.----- hổ trợ kỹ thuật cho anh em đam mê sửa chữa laptop 24/24h ------- thu mua laptop củ, hư hỏng giá cao. hotline: 0905241128!!!! ------------- !31:31

---------- Post added at 05:50 PM ---------- Previous post was at 11:49 AM ----------

Bên em cung cấp phân phối các thiết bị linh kiện máy tính, rất vui nếu được hợp tác cùng với T&H. Bác có yahoo chat gửi em với nhé. Thanks bác Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View linhkienso1's Signature]
Old 14-10-2012, 12:21 PM
teophien's Avatar
teophien teophien vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: trần hãi đăng
Được cảm ơn 37 lần trong 29 bài viết

Co Pin cua may HP DV2710us màu đen vân chìm khong anh oi , pin cua em bi chai gio muon thay pin khac , neu co anh cho gia pin cu va gia pin moi dum em , thanhk Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 15-10-2012, 05:28 PM
MÁY TÍNH T&H's Avatar
MÁY TÍNH T&H MÁY TÍNH T&H vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: MÁY TÍNH T&H
Được cảm ơn 2 lần trong 2 bài viết
Thumbs up Ðề: Trung tâm sửa chữa laptop

Trích:
Nguyên văn bởi teophien View Post
co Pin cua may HP DV2710us màu đen vân chìm khong anh oi , pin cua em bi chai gio muon thay pin khac , neu co anh cho gia pin cu va gia pin moi dum em , thanhk
Chà dòng này pin củ thì hơi khó kiếm. Pin HP DV2710us mới giá 450K bảo hành 09 tháng. nếu bạn cần thì alo 0905.241128.

---------- Post added at 04:57 PM ---------- Previous post was at 04:54 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi smile. View Post
cục pin em giờ ko dùng dc nữa. có sữa đc ko bác (máy tính mấy tuần trước bị nước vào phải đem đi sấy)
Mang đến Trung Tâm sửa chữa laptop T&H 176. Lý thường Kiệt để chúng tôi kiểm tra xem lỗi do Pin hay do mạch điện pin

---------- Post added at 05:01 PM ---------- Previous post was at 04:57 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi linhlinh View Post
em có con lap msi , khong biet loại gì, thấy trước màn hinh có chử spintin gì đó,intel pentium từ đời mô rồi.Hiện tại bị hỏng bàn phím, nhiếu nút không bấm được.Bên anh thay bàn phím hết bao nhiêu, cho em biết giá, bửa mô em qua.
bạn phải cho chính xác mã máy( thậm chí hình dạng, màu bàn phím) thì mới trả lời chính xác bạn được. nhưng bàn phím mấy dòng này từ 200k-400k. tốt nhất bạn mang đến Trung tâm sửa chữa laptop T&H. 176 Lý thường Kiệt, Đồng Hơi. QB chúng tôi kiểm tra xem thế nào

---------- Post added at 05:28 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi linhkienso1 View Post
Bên em cung cấp phân phối các thiết bị linh kiện máy tính, rất vui nếu được hợp tác cùng với T&H. Bác có yahoo chat gửi em với nhé. Thanks bác
Công ty Điện Tử - Tin Học T&H - TRUNG TÂM SỬA CHỮA LAPTOP CHUYÊN NGHIỆP
Đ/C: 176. Lý Thường Kiệt. Đồng Hới.- Quảng Bình
ĐT: (052)3845523- 3714192 Fax: 0523 845523- Hotline: 0905241128
web: suachualaptopth.vn ( đang hoàn thiện) Email: thqb.vn@gmail.com;
Yahoo Kỹ thuật: suachualaptopth, daotaolaptopth
Là trung tâm sửa chữa laptop chuyên nghiệp với trang bị đầy đủ thiết bị hiện đại và đặc biệt là dưới sự chỉ đạo trực tiếp của Kỹ sư điện tử- Viễn Thông Giám đốc Phạm Hữu Tùng và đội ngũ kỹ thuật viên lâu năm,lành nghề với phương châm: “ trên hết vì sự đam mê nghề nghiệp” cùng với thế mạnh về nguồn linh kiện dồi dào, giá cả hợp lí (Rất nhiều mặt hàng giá tốt nhập khẩu trực tiếp). chúng tôi sẽ mang đến cho quí khách kết quả nhanh chóng, chính xác, hài lòng nhất!
Sẳn sàng hợp tác, trao đổi linh kiện, thiết bị , kinh nghiệm nghề nghiệp với các công ty, cá nhân và quý khách hàng!!!!!
HỢP TÁC ĐỂ CÙNG NHAU PHÁT TRIỂN Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

thay đổi nội dung bởi: MÁY TÍNH T&H, 15-10-2012 lúc 05:42 PM.
Old 14-10-2012, 02:11 PM
smile.'s Avatar
smile. smile. vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: ko
Được cảm ơn 5 lần trong 5 bài viết

Cục pin em giờ ko dùng dc nữa. có sữa đc ko bác (máy tính mấy tuần trước bị nước vào phải đem đi sấy) Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 15-10-2012, 09:32 AM
linhlinh's Avatar
linhlinh linhlinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Nhật Linh
Được cảm ơn 19 lần trong 15 bài viết

Em có con lap msi , khong biet loại gì, thấy trước màn hinh có chử spintin gì đó,intel pentium từ đời mô rồi.Hiện tại bị hỏng bàn phím, nhiếu nút không bấm được.Bên anh thay bàn phím hết bao nhiêu, cho em biết giá, bửa mô em qua. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View linhlinh's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến linhlinh với bài viết này
valentino (15-10-2012)
Old 15-10-2012, 10:29 AM
valentino's Avatar
valentino valentino vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Leader
Được cảm ơn 220 lần trong 147 bài viết
Noob Ðề: Trung tâm sửa chữa laptop

Trích:
Nguyên văn bởi linhlinh View Post
em có con lap msi , khong biet loại gì, thấy trước màn hinh có chử spintin gì đó,intel pentium từ đời mô rồi.Hiện tại bị hỏng bàn phím, nhiếu nút không bấm được.Bên anh thay bàn phím hết bao nhiêu, cho em biết giá, bửa mô em qua.
Mô tả cho đúng con máy với mã máy đi mới liệu được. nói chung chung rứa ai đở nổi Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View valentino's Signature]
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn