Smod làm việc ko nghiêm túc ^0^ - Page 3 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Thảo luận - Góp ý|+| > Thắc mắc - Góp ý
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá
Old 08-04-2012, 12:26 AM
Xuan Quang's Avatar
Xuan Quang Xuan Quang vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: Quang
Được cảm ơn 3,334 lần trong 1,058 bài viết
Default Ðề: Smod làm việc ko nghiêm túc ^0^

Trích:
Nguyên văn bởi WINTU View Post
Mia = mẹ = đụ mẹ
Vậy mà không hiểu à
Nói tránh, nói giảm tí thì hay hơn đó bác. bác thô hơn cả cục gạch hèn chi họ kiện là đúng rồi Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View Xuan Quang's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn Xuan Quang đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
kuku.Mt3..! (08-04-2012), nga.phạm (08-04-2012), xíu_xíu (08-04-2012)
Old 08-04-2012, 12:40 AM
kuku.Mt3..!'s Avatar
kuku.Mt3..! kuku.Mt3..! vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Smod- Trợ lý NQB

Tên Thật: Cứ gọi là "kuku" cho nó dễ gần!!!!
Được cảm ơn 9,383 lần trong 2,119 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi WINTU View Post
Hiện nay do một số member với kiến thức có hạn nên đã vào sb nói chuyện vô văn hóa . Từ đó làm ảnh hưởng đến diễn đàn và lượng người từ bỏ diễn đàn rất nhiều ( chắc là admin biết tại sao bửa nay ít có các cuộc gặp mặt )
Vì vậy chúng ta phải thẳng thắn thừa nhận vấn đề này và xử lý nghiêm khắc để lấy lại hình ảnh của NQB .net trong mắt mọi người con của quảng bình

P/S: Tôi rất buồn khi đến nhà mậu thành nhậu mà có một người bạn của mậu thành ( Người này tôi chưa gặp bao giờ) . Sau khi kể về NQB. Net thì đã kết luận là :NQB.net rất lôm côm , lộn xộn , ăn nói mất dạy
Hôm đó có cả macai , xuandung73 nửa ( 10/3 âm lịch)
Vậy nên BQT ( Kể cả một số thành viên BQT trẽ tuổi nên xem lại
Nói thật e với bác gặp mặt ngoài đời rất vui vẻ và bình thường chảng có xích mích gì hết
Nhưng bác giải quyết việc trên Sb như vậy là ko được Đồng ý Sb là bộ mặt của diễn đàn những phần tử nói tục chống đối bị band là đúng nhưng có những trường hợp e thấy bác band 1 cách quá vô lý ví dụ như spam icon 1 lần dưới 10 cái bác cũng band ( cái này đọc lại nội quy Sb ) còn trường hợp là có 1 mem mới lập use người ta viết ko có dấu đáng nhẽ bác phải nhắc nhở đằng này bác lại hiểu nhầm ý người ta viết bác band luôn
Trích:
Ban Zhangninh : 169261 7 ngày
Dùng từ "Cac " trên sb
từ này là người ta viết từ "Các" mà ko dấu bác đã hiểu sai nè...Lúc đó có e trên Sb nhưng bác band rồi sau đó e và bác Lâm cũng đã nhắc nhở nhưng bác vẫn cho mem đó ra đi 1 tuần
Con những phần từ ăn nói lôm côm và mất dạy những thành phần này đã bị xử lý nghiêm khắc ( hầu như diễn đàn nào cũng có vài phần tử như thế ) bác đừng nghe 1 phía...BQT ko phải lúc nào cũng online 24/24 nên những phần tử này nếu lúc đó BQT ko giải quyết các mem có thể chụp hình đưa vào mục "Thắc mặc- góp ý"để BQT xử lý..!

Trích:
Nguyên văn bởi WINTU
Mia = mẹ = đụ mẹ
Vậy mà không hiểu à
Còn cái này bác là smod mà nói thế thì e cũng chào thua ...Nói thật từ ngày bác lên smod ít người nói chuyện trên Sb hơn...tại bác hay bắt lỗi tầm bậy người ta sợ bị band.Từ ngày bác lên Smod rất nhiều mem đã ko phục nhưng vì bác lớn tuổi nên người t ko muốn nói ra thôi
Còn có 1 trường hợp bác là smod mà vô cm trong topic hình của người ta rất thiếu lịch sự nhưng đã bị xóa hôm qua mem đó đã phản ánh nhưng chức năng smod của e ko tìm được lời cm đó vì đã bị xóa vĩnh viễn

P/s: Đề nghị Admin vào giải quyết để close topic tránh những trường hợp spam...E cũng chỉ nói được như thế..! Bác mới lên smod để Admin giải quyết e ko có quyền
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View kuku.Mt3..!'s Signature]

thay đổi nội dung bởi: kuku.Mt3..!, 08-04-2012 lúc 01:02 AM.

Đã có 13 cảm ơn !

Cảm ơn kuku.Mt3..! đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
bánh mì ốp la (08-04-2012), cAo_qBm (08-04-2012), ChotKhoc105 (08-04-2012), ekc (08-04-2012), Mr. Mặc Tưởng (08-04-2012), Mr.Xoáy (08-04-2012), nga.phạm (08-04-2012), quynhnga_0912 (11-04-2012), tekate (08-04-2012), thanhlamqb (10-04-2012), theAnh cc (08-04-2012), Tiểu Thư Lọ Lem (08-04-2012), xíu_xíu (08-04-2012)
Old 08-04-2012, 01:38 AM
cAo_qBm's Avatar
cAo_qBm cAo_qBm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
HƯU TRÍ

Tên Thật: cAo™
Được cảm ơn 13,494 lần trong 2,331 bài viết

Haiz...kuku chộ ngơ ngơ rứa mà cũng biết cách nói đó hè

Lâu lắm mới thấy topic kiện cáo nên nổi máu gớm
Công nhận bác WINTU lớn tuổi mà cách giải quyết thiếu i ốt thiệt. nể bác người lớn chứ ko chắc là có nhiều gạch đá lắm đây. Những từ ngữ như vậy có thể có nhiều cách hiểu khác nhau, tùy thuộc vào hoàn cảnh lúc đó. Nếu ai nói vậy cũng ban thì chắc là ban cả diễn đàn thiệt.

Chắc bác vẫn còn nhớ, bác lên sb hay có câu cửa miệng là: "buôn bưởi" - cái này thì đừng bắt lý lại và giải thik theo cách khác nhé! vì thằng éo nào cũng biết là đang ám chỉ cái chi rồi.
Từ này gây phản cảm cho rất nhiều chị em nhưng nó vẫn được dùng thường xuyên vậy mà có ai ban bác mô???

Nếu bác muốn làm sạch diễn đàn thì phải nghiêm túc và tự làm sạch mình trước đã  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View cAo_qBm's Signature]

Đã có 7 cảm ơn !

Cảm ơn cAo_qBm đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
kuku.Mt3..! (08-04-2012), nga.phạm (08-04-2012), quynhnga_0912 (11-04-2012), tekate (08-04-2012), theAnh cc (08-04-2012), Tiểu Thư Lọ Lem (08-04-2012), xíu_xíu (08-04-2012)
Old 08-04-2012, 07:39 AM
lenui_nanggiovacat's Avatar
lenui_nanggiovacat lenui_nanggiovacat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Lê Núi
Được cảm ơn 479 lần trong 200 bài viết
Gửi tin nhắn qua AIM tới lenui_nanggiovacat

Ôi bà con có chuyện gì mà vui thế này haha ko ai biết mình xấu nên nói cho họ biết à,vạch áo cho người xem lưng phải ko ?ko ai đúng hoàn toàn ko ai tốt đẹp hết hay ko ai ko mắc lỗi bà con nên thông cảm và bỏ qua cho nhau,mới là cộng đồng đồng hương chứ ko còn ai lên đây làm gì nữa. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View lenui_nanggiovacat's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn lenui_nanggiovacat đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
ekc (08-04-2012), nga.phạm (08-04-2012)
Old 08-04-2012, 10:12 AM
Admin's Avatar
Admin Admin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
CHỦ TỊCH NQB

Tên Thật: Admin
Được cảm ơn 16,556 lần trong 2,223 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi WINTU
Không phải là bác không biết cái đó. Nhưng trong một số trường hợp một số cá nhân cố ý vi phạm - Bác nghĩ cái này thì nên trừng trị ngay để làm trong sạch diễn đàn ví dụ như nga pham, rồi mấy nick khác nữa như thỏ con mới nhắc member khác xong thì nó lại nhảy vào spam
Nên những nick cố ý vi phạm thì nên band ngay không nên nhắc chú ạ (vì đã nhắc nick khác trên sb lúc đó rồi)
.

Chào cả nhà,

Sau khi đọc topic này mình đã trao đổi với WINTU. Nếu thành viên nào vi phạm quy định của NQB thì BQT sẽ nhắc nhở & khi tái phạm sẽ xử lý nặng hơn. Còn đối với thành viên cố tình vi phạm khi BQT vừa nhắc nhở thành viên khác xong thì lại vào để spam thì BQT không cần phải nhắc nhở nữa mà xử lý luôn.

Mặt khác, vì "cái TÔI" của bản thân mỗi người rất lớn, ai cũng muốn cho mình đúng nên tất cả vấn đề kiện cáo của thành viên hay giải thích của BQT phải có bằng chứng (chụp hình lại) để chứng minh mình đúng để BQT cấp cao phán xét và xử lý khách quan. Do vậy, đối với topic này, trong vòng 2 ngày (từ ngày 08-04 đến ngày 10-04-2012) nếu nga.pham hay WINTU không có bằng chứng để chứng minh thì topic này sẽ bị closed và BQT sẽ xử lý khách quan không thiên vị ai.

Thân ái! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Admin's Signature]

Đã có 5 cảm ơn !

Cảm ơn Admin đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
bánh mì ốp la (08-04-2012), ekc (08-04-2012), hoantrachonline (10-04-2012), nga.phạm (08-04-2012), samurai (08-04-2012)
Old 08-04-2012, 10:22 AM
nga.phạm's Avatar
nga.phạm nga.phạm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: ngô thục anh
Được cảm ơn 30 lần trong 24 bài viết

mỗi người 1 suy nghĩ Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 08-04-2012, 10:22 AM
bánh mì ốp la's Avatar
bánh mì ốp la bánh mì ốp la vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: T'nú
Được cảm ơn 81 lần trong 21 bài viết

Admin cho thời hạn 2 ngày là hơi nhiều.
Tốt nhất nên cho thời gian 5h hay 1h hoặc 30p để 2 người tìm bằng chứng.
Vậy để close toppic sớm đi chứ để lâu lại spam chọc khọe lẫn nhau như hồi trước phiền lắm
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn bánh mì ốp la đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
nga.phạm (08-04-2012), xíu_xíu (08-04-2012)
Old 08-04-2012, 10:30 AM
ekc's Avatar
ekc ekc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Khánh Hòa
Được cảm ơn 734 lần trong 382 bài viết

Admin nói đúng nhất tốt nhất nên đóng topic. Mọi sự việc diễn ra mình đợt này online suốt vẫn chứng kiến đều không có bình luận chi hết. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View ekc's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến ekc với bài viết này
nga.phạm (08-04-2012)
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn