Rong ruỗi... - Page 5 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* KẾT BẠN *¤*,¸¸,¤
> |+| Tình Bạn - Tình Yêu & Cuộc Sống|+| > Tâm sự
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời
Old 29-03-2009, 11:30 PM
linh419's Avatar
linh419 linh419 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: trần tùng linh
Được cảm ơn 2,380 lần trong 1,526 bài viết
Default Ðề: Rong ruỗi...

Tiếc quá người em trong cái ni già rồi Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Old 07-04-2009, 03:18 PM
!LaNa!'s Avatar
!LaNa! !LaNa! vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Mưa
Được cảm ơn 17 lần trong 13 bài viết

Mấy hôm nj Sài Gòn mưa...
...Nắng tắt trên con đường dài, kí ức hôm qua mệt nhoài...
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 09-06-2009, 07:00 PM
!LaNa!'s Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Lang thang, rong ruỗi...và lại tìm thấy mình ở 1 góc nhỏ nào đó. Những ngày mệt mỏi thi cử, áp lực học hành cứ đến dồn dập, nhiều lúc muốn bỏ hết tất cả và nằm xuống... Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 05-07-2009, 04:58 PM
!LaNa!'s Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Hãy để "phút nhìn lại"...thi thoảng...

Về nhà được 4 ngày. Ngày đầu thì nắng, ngày thứ 2 nắng to, ngày thứ 3 trời có mây..và ngày thứ 4 mưa..mưa dầm dề từ sáng đến chiều... bùn hju ha(t'...

Gia Đình:
Ấm áp, hạnh phúc. Ba mẹ, bà chị cả đáng sợ, con em út khó tính..Yêu Thương mọi người.
Thấy ba mẹ ngày một già hơn, mẹ lại hay đau hơn, mắt ba ngày càng yếu đi, Thương ba mẹ nhất. Ba Điu, Mẹ Nhung vẫn rứa, vẫn lo lắng quan tâm mình như con, ngày mình về mẹ Nhung cho 1 đĩa tôm to ơi là to.hjhj ^ ^ " Xju' yêu ba Điu mẹ Nhung nhiều lắm !!!"
Bà chị cả đáng sợ và ông anh Phúc hâm hâm yêu thương nhau nhiều hơn trước, mình cũng thấy happy cho chị. Ai cũng giục cưới đi cho rồi mà 2 ông bà đó vẫn chưa biết răng đây.
Mỗi lần về là lại thấy con em út cao hơn 1 tí, người lơn hơn 1 tí và khó tính hơn 1 tí. không biết đến bao giờ mới hết khó tính đây con em iu quí của chị...
Về nhà ăn được bao nhiêu là món ngon, nhưng cũng chỉ kéo dài được 3 ngày thì phải đi nhổ cái răng cấm mọc bị lệch đau ơi là đau...cả ngày ni cứ phải ăn cháo, uống sữa, huhu nhìn cj' chi cũng thèm thuồng. hjx Hy vọng sẽ lành cái răng nj sớm để còn ăn uống nữa chơ, không thể mang cái răng đau nj vô học được. MÌnh đang còn nhiều dự định cho những ngày ở nhà ít ỏi này. Hè này về là để mẹ tẩm bổ mà lị. kekeke

Lắng...đọng...dịu,thời tiết thật dễ chịu.Yên tỉnh,không gian thật nhẹ nhàng.

Phần cuối viết cho 1 người...

Không thể nói được gì, ko thể trách điều gì và cũng chỉ có thể để tất cả những " kỉ niệm lẫn giấc mơ" đều dừng lại.[chỉ có 3 từ "chấm - hết - chấm !"]
Điều này riêng T cũng ko thể trả lời được. Vì chỉ bất chợt " dừng lại".Sao đã vội có thể biết sẽ ...tốt hơn được chứ. Có điều,hiện tại chắc chắn rằng:" cảm giác" tốt hơn H ạ...ít ra nó tạo cho chính T ko phải luôn cứ tự mâu thuẩn " dừng lại hay bước tiếp"(dằn vặt và rất mệt mỏi).Ít ra nó ko bắt T hoài nghi ở sự " quyết đoán" của mình.Ít ra nó ko làm T khó chịu bỡi quá nhiều thời gian " ko là chính mình,ko kiểm soát được"...nó có vẻ vừa ngu ngốc,vừa dại dột...nó " con nít" quá với T. Nó ko làm T vói cái cảm giác " làm phiền ng` khác,ng` mà T ko ghét" ,bỡi T tin ở luật nhân quả,T ko mê tín nhưng có những thứ T tin và T tin lắm cái điều " trước - sau" này ...ko thể kể hết,nhưng chừng ấy đủ để " một ai đó" biết...T đang,tốt hơn . Cảm ơn tất cả những gì đã qua, cảm ơn đã đến bên T, cảm ơn vì đã làm cho T vui và hạnh phúc...
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến !LaNa! với bài viết này
LINK (06-07-2009)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn