Phỏng vấn Miss dangcuc (Đặng Thị Hồng Cúc) - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Prev Previous Post   Bài tiếp Next
Old 09-07-2009, 10:19 PM
dangcuc's Avatar
dangcuc dangcuc vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hồng Cúc
Được cảm ơn 412 lần trong 235 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn Miss dangcuc (Đặng Thị Hồng Cúc)

Tiếp tục công tác trả lời câu hỏi. Trước tiên xin cảm ơn câu hỏi của các bạn.
Sau đây là phần trả lời.
To Hoai_ptt:
- Suy nghĩ về 4rum: Hảo hảo
- Ưu nhược điểm của diễn đàn: các mem rất nhiệt tình, vui tính. Mình thích nhất là đã kết được nhiều bạn NQB. 4rum hiện nay có nhiều chuyên mục hay, đa dạng. Mình thường thấy các bạn thông báo off rầm rộ nghĩ là sẽ rất vui nhưng tiếc là chưa có điều kiện tham gia.
Bên cạnh đó, 4rum có nhiều chuyên mục chưa được các mem quan tâm, post bài thường xuyên. 4rum chưa giữ được các mem lâu dài. Một số mem sau khi đăng ký lại ít khi quay lại tham gia.
- Mình nghĩ 4rum của chúng ta thể hiện mong muốn kết nối những người con đất Quảng với nhau và kết nối đất Quảng với những mảnh đất khác như đất miền Tây chẳng hạn.

To myduyenlh2005:
- Nhận xét về con trai QB: Mình chưa có dịp gặp trực tiếp với boy QB nào hết nhưng sau thời gian chat chit với các men QB thì mình rút ra kết luận là con trai QB rất khéo ăn nói, miệng ngọt như đường và rất vui tính.
- Như đã nói, mình ko vẽ ra một mẫu bạn trai cụ thể nào cho mình. Gặp r mới biết.
Còn kế hoạch tìm một nửa của mình thì không giới hạn vùng miền, phạm vi quan sát rất rộng nên ½ của mình là người QB cũng rất có khả năng. Chỉ sợ trai QB không thích gái miền Tây thôi.

To HOANTRACH-QUEME:
Mình thấy rằng nghề nhạy cảm thì vùng miền nào cũng có nên không chỉ nhiều con gái miền Tây làm những nghề này, hay chỉ có miền Tây mới có nhiều con gái lấy chồng ngoại quốc.
Mình cũng biết rằng hiện nay có nhiều người làm nghề nhạy cảm và lấy chồng ngoại quốc. Nhưng. Chúng ta không thể biết rằng họ “thích” làm như vậy hay họ thấy mình cần làm như vậy. Hoàn cảnh của mỗi người mỗi khác. Nhận thức và cách giải quyết của mỗi người cũng khác nhau. Riêng về miền Tây, thẳng thắn mà nói, hoàn cảnh kinh tế của nhiều nơi ở miền Tây còn khó khăn, trình độ dân trí còn hạn chế nên những hiện tượng mà bạn nói xảy ra khá phổ biến. Những trường hợp mà các bạn gái thích làm những chuyện như vậy thì mình không rõ nhưng những trường hợp mà mình biết đều là các bạn gái đã chấp nhận hy sinh, mạo hiểm với hôn nhân, hạnh phúc của bản thân với hy vọng cải thiện kinh tế gia đình. Mình rất khâm phục tấm lòng của những người con gái đó. Mặc dù không đồng tình với cách nghĩ và cách làm của họ nhưng như mình đã nói mỗi người có hoàn cảnh riêng, vấn đề riêng và cách giải quyết riêng nên mình không có quyền chê trách cách làm của họ. Mình chỉ hy vọng sau này sẽ không còn nhiều người phải làm như vậy hy vọng những người đã chọn cách làm như vậy sẽ gặp được nhìu may mắn và có được hạnh phúc thật sự. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

[Click Here To View dangcuc's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn dangcuc đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
HOANTRACH-QUEME (13-07-2009), myduyenlh2005 (10-07-2009)

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn