Quên một người thật khó:( - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* KẾT BẠN *¤*,¸¸,¤
> |+| Tình Bạn - Tình Yêu & Cuộc Sống|+| > Tâm sự
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời
Old 28-09-2009, 02:24 AM
nh0k12b3's Avatar
nh0k12b3 nh0k12b3 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: kAiz
Được cảm ơn 5,039 lần trong 1,511 bài viết
Default Quên một người thật khó:(

Anh biết !
Trái tim em sẽ chẳng bao giờ yêu anh đâu.... mặc dù biết là vậy, nhưng anh vẫn cố làm những gì có thể, chỉ mong với tới được 1 niềm hi vọng, dù là nhỏ nhoi, rằng trái tim ai kia rồi sẽ có lúc nghĩ lại, và....... có lẽ anh đã lầm, anh k nhận ra được rằng đối với anh, em chi coi là bạn.....mà chẳng biết là anh k nhận ra được hay chính anh k muốn nhận ra nữa, đau ai có thể chấp nhận dễ dàng 1 điều làm mình tổn thương cơ chứ .
Anh đã suy nghĩ rất nhiều, đã cố quên, nhưng hình như là hơi khó, khó có thể đưa tâm trí anh rời bước khỏi bóng hình của em, dù vẫn biết, nghĩ tới em chỉ làm anh thêm buồn mà thôi. Anh luôn mong mình có thể nhanh chóng quên đi được chuyện này, để mà tiếp tục vui ve như chẳng có gì xảy ra, nhưng mong muốn luôn trái với thực tại, chẳng những k thể quên được mà ngược lại, anh luôn nghĩ đến nó, với đầy những câu hỏi tại sao..... những câu hỏi chưa bao giờ đến gặp được câu trả lời.
Cái ý nghĩ người mình yêu sẽ chẳng bao giờ yêu mình đã đưa anh vào cái cảm giác nặng trĩu của con tim, 1 cảm giác mà anh chưa bao giờ trải qua, và bây giờ anh chỉ muốn nó k bao giờ có đối với anh. Cảm giác này làm anh nhớ tới em nhiều hơn, hay chính do nhớ tới em mà anh có cảm giác này, k biết nữa, chỉ biết hình ảnh của em vẫn còn khắc rất sâu trong trái tim anh.
Anh biết, khi đọc những dòng này, em chỉ mong anh đừng buồn, và hãy cố quên em đi, nhưng em có nghĩ rằng những người yêu đơn phương đã bao giờ hết buồn ? , cũng như anh vậy, nói k buồn sẽ là k thật, nhưng anh vẫn muốn nói lên điều đó, để chứng tỏ rằng rồi có lúc mình sẽ quên được thôi, và cố để tỏ ra mình cứng cỏi, vậy mà........ anh có nói được đâu.
===> Quên được em là 1 điều ko thể , có lẽ rằng anh đã quá yêu em
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View nh0k12b3's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn nh0k12b3 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
beha1211 (28-09-2009), Huong Giang (04-11-2009), vidoimoigoi (19-11-2009)
Old 28-09-2009, 07:34 AM
beha1211's Avatar
beha1211 beha1211 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Smod- Trợ lý NQB

Tên Thật: Buồn !!!
Được cảm ơn 10,144 lần trong 2,951 bài viết
Default Ðề: Quên một người thật khó:(

Đúng tình yêu là vậy mà Nhock.Yêu 1 người thì dễ nhưng đễ quên đi 1 người thật là khó.Nên có lẽ không nên yêu thì tốt hơn  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View beha1211's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn beha1211 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Huong Giang (16-11-2009), nh0k12b3 (28-09-2009), vidoimoigoi (19-11-2009)
Old 28-09-2009, 08:29 AM
coi8899's Avatar
coi8899 coi8899 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: coi8899
Được cảm ơn 31 lần trong 11 bài viết
Default Ðề: Quên một người thật khó:(

Trích:
Nguyên văn bởi beha1211 View Post
Đúng tình yêu là vậy mà Nhock.Yêu 1 người thì dễ nhưng đễ quên đi 1 người thật là khó.Nên có lẽ không nên yêu thì tốt hơn
Chơ rứa mà hà kute còn lao đầu vô yêu. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn coi8899 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Huong Giang (19-11-2009), nh0k12b3 (28-09-2009)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn