Các tin nhắn offline - Page 2 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THẾ GIỚI GIẢI TRÍ *¤*,¸¸,¤
> |+| Vườn Cười |+| > Văn Thơ Cười
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 22-03-2008, 08:11 AM
Buffalo's Avatar
Buffalo Buffalo vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: Nguyễn Hoàng Nam
Được cảm ơn 3,723 lần trong 925 bài viết
Uzi Ðề: Các tin nhắn offline

[Hôm qua 10:06 PM] Admin: Tình yêu như thể rút thăm, Rút trúng thì sướng, rút nhầm thì đau. Tình yêu như thể đi câu, Anh nào chai mặt ngồi lâu mới tài. Tình yêu như thể quan tài, Mới lanh quanh ở bên ngoài đã run. Tình yêu như thể dây thun, Lúc co lúc giãn lúc còn đứt ngay. Tình yêu như thể ông say, Lúc nào cũng tưởng đang bay trên trời. Tình yêu như thể điểm mười, Có học cho hết cả đời vẫn mong. Tình yêu như thể đuôi công, Trông thì đẹp đấy nhưng không ra gì. Tình yêu như thể bánh mì, Tây ta đều thích bởi vì nó ngon! Tình yêu như thể thỏi son, Sinh ra chỉ để làm mòn cái môi......  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View Buffalo's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn Buffalo đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Lenui (24-02-2011), pexjnh_bqa (21-07-2010), Đi Tìm Bến Đỗ Bình Yên (26-04-2011)
Old 02-04-2008, 05:07 PM
Buffalo's Avatar
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Botay Ðề: Các tin nhắn offline

(3/29/2008 12:18:32 PM): Cá nói: Anh không bao giờ thấy dc nước mắt của tôi, vì tôi sống trong nước ... Nước nói: Tôi cảm nhận được nước mắt em, vì em luôn sống trong tim tôi ...Cá nói: Em yêu anh! Em luôn mở to mắt mình để cho anh có thể chảy vào trong em, để em luôn nhìn thấy anh! Nước nói: Anh yêu em! Anh luôn ở bên em, để anh có thể quấn quýt lấy em, để anh có thể ôm trọn em trong lòng mình.... Nồi nói: Sắp sôi rồi! Còn ở đấy mà tâm sự!!! ~~>"Đoạn cuối cho một cuộc tinh` Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 5 cảm ơn !

Cảm ơn Buffalo đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Lenui (24-02-2011), Ljnk[911] (22-04-2008), pexjnh_bqa (21-07-2010), thanhminhcntt (02-04-2008), tinhyeuchiaki (17-11-2008)
Old 21-04-2008, 11:20 AM
Admin's Avatar
Admin Admin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
CHỦ TỊCH NQB

Tên Thật: Admin
Được cảm ơn 16,556 lần trong 2,223 bài viết
43 Tin nhắn Offline (Y!M)

Ðo nhiệt độ dùng nhiệt kế,đo cường độ dòng điện dùng ampe kế, đo hiệu điện thế dùng vôn kế. Ðo sự bền vững của đàn ông dùng mỹ nhân kế. Còn để đo sức khỏe của cụ già dùng vợ kế!

--------------------------------------------------------------------------
Có bạn gái xấu là bất tài. Có bạn gái đẹp là bất an. Có bạn gái giỏi hơn là bất xứng. Có bạn gái dốt là bất hủ. Có bạn gái dữ là bất hạnh. Bị bạn gái chê là bất lực. Bị bạn gái ghen là bất bình. Đánh bạn gái là bất nhân. Lén bạn gái đi uống bia ôm là bất trung. Vì bạn gái bỏ bạn là bất nghĩa. Vì bạn bỏ bạn gái là bất tin. Tin bạn mà mất bạn gái là bất cẩn. Lời bạn gái dạy là bất tử. Cãi lời bạn gái là bất kính. Cãi cha mẹ bạn gái là bất hiếu. Nhưng không có bạn gái là bất bình thường. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Admin's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn Admin đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Hoàng Báo (31-03-2009), Lenui (24-02-2011), songhao73 (05-04-2010)
Old 21-04-2008, 11:43 AM
Buffalo's Avatar
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Botay Ðề: Các tin nhắn offline

Hãy biết ơn ai đó đã làm ta tổn thương,vì nhờ họ ta trở nên cứng rắn hơn.Hãy biết ơn ai đã lừa dối ta,vì nhờ họ ta nhìn đời bằng con mắt từng trải hơn.Hãy biết ơn ai đã đánh ta đau,vì nhờ họ ta ít gây ra nhiều nghiệp chướng.Hãy biết ơn ai đã ruồng bỏ ta,vì nhờ họ ta biết làm sao để đứng vững 1 mình.Hãy biết ơn ai đã làm ta vấp ngã,vì nhờ họ mà ta vững bước hơn trên đường đời.Hãy biết ơn ai đã làm ta nhục nhã,vì nhờ họ mà ta khôn ngoan và biết chịu đựng hơn.Hãy biết ơn họ và hãy nhớ mặt từng đứa để sau này còn trả thù.......^_^ Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Bạn có lời cảm ơn đến Buffalo với bài viết này
pexjnh_bqa (21-07-2010)
Old 21-04-2008, 11:44 AM
Buffalo's Avatar
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Drunk Ðề: Các tin nhắn offline

Tại sao chúng ta lại nhắm mắt khi ngủ, khi khóc, khi cầu nguyện, khi tưởng tượng và khi hôn nhau, ... Bởi vì những điều tốt đẹp nhất thế gian không thể nhìn thấy bằng mắt mà phải cảm nhận bằng con tim ^_^ Chúc mọi người cả tuần vui vẻ. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Hoàng Báo (31-03-2009), pexjnh_bqa (21-07-2010)
Old 22-04-2008, 12:34 PM
Admin's Avatar
CHỦ TỊCH NQB

Default Ðề: Các tin nhắn offline

Cần... Cần một chút rỗng tuếch để bớt căng thẳng. Cần một chút nghèo để đỡ xa nhau, Cần một chút đau để hiểu được nỗi thống khổ, Cần một chút dại khờ để bớt kình địch. Cần một chút yếu đuối để bớt cạnh tranh, Cần một chút ngây ngô để bớt ghen ghét. Bớt tính toán để có thêm bạn bè, Bớt lý luận để biết yêu thương, Bớt nghi ngờ để trái tim đỡ vất vả, Bớt xét nét để thấy đời đẹp hơn, Bớt âm mưu để cuộc sống thêm bình an. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

[Click Here To View Admin's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Buffalo (22-04-2008), pexjnh_bqa (21-07-2010)
Old 24-04-2008, 12:00 AM
Admin's Avatar
CHỦ TỊCH NQB

Những lúc, tôi bật nick chat lên, chẳng để làm gì, chỉ đơn giản là ngắm nhìn những cái nick bật sáng - những người bạn của tôi đang online. Có thể, ai cũng bận làm việc của mình, đang say sưa một trò chơi, chìm đắm trong một điệu nhạc, hay đang gửi đi những lời chúc tốt đẹp nhất, thì tôi vẫn vui. Bởi vì, tôi biết họ vẫn khoẻ mạnh, vẫn đang sống để yêu thương và chia sẻ. Đó là ý nghĩa của cuộc sống - một điều hết sức đơn giản mà đôi khi bạn ko bao giờ nghĩ đến. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 3 cảm ơn !

conmeoluoi_sock (24-02-2011), thanh_06 (23-10-2008), thongchip179 (13-01-2010)
Old 24-04-2008, 09:16 PM
Ljnk[911]'s Avatar
Ljnk[911] Ljnk[911] vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Ông mờ rờ ^^!
Được cảm ơn 537 lần trong 348 bài viết
Gửi tin nhắn qua ICQ tới Ljnk[911]

Hôm qua nhổ cỏ một mình Nhà bên con chó đứng rình sủa hôi Lui cui ra chỗ khác ngồi Vậy mà ác cẩu chẳng thôi cái mồm Rỗi hơi dương mắt nó dòm Nhe răng múa móng chồm chồm hăm he Lòng rằng "phải nhịn nó nhe" Nhưng sao chân cẳng không nghe theo dùm Vèo chiếc dép, một tiếng "bùm" Cúp đuôi nghiệt chủng nhằm lùm thẳng dông "Dẹp rồi lũ kiến chòm ong" Quay ra nhổ cỏ thong dong tới chiều.....  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Ljnk[911]'s Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến Ljnk[911] với bài viết này
thongchip179 (13-01-2010)
Old 24-04-2008, 09:17 PM
Ljnk[911]'s Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Những người bạn tốt nhất là những người bạn có thể im lặng cùng ta ngồi ngoài hiên hay trên xích đu để rồi khi ta đi , ta cam thấy như vừa được trò chuyện thật thích thú . Chúc ban quen được nhiều người như vay Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Bạn có lời cảm ơn đến Ljnk[911] với bài viết này
Hoàng Báo (31-03-2009)
Old 24-04-2008, 09:17 PM
Ljnk[911]'s Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

changtraidethuong 200889: Quê hương anh lớp chật người đông--Bàn tôi ngồi chép bài không sợ thấy--Anh với tôi đôi người xa lạ--Tại chung phòng mà phải quen nhau--Giấy bên giấy, bài sát bên bài--Cùng chép chung phao thành đôi tri kỉ--Bị nhắc!--Bài thi anh để mình tôi làm--Còn bài tôi mặc kệ đúng hay sai--Giấy trắng mực đen nhớ người bị bắt--Tôi với anh biết từng cơn ớn lạnh--Giám thị nhìn, vầng trán ướt mồ hôi--Giấy anh xé hai--Bài tôi chia đôi điểm số--Kiểu này chắc chắn--Cấm thi rồi--Thương nhau giấy nháp cứ chuyền nhau--Hôm nay, đề thi khó qu Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn