+:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ - Xem bài viết đơn - Smod làm việc ko nghiêm túc ^0^
Xem bài viết đơn
Old 08-04-2012, 01:38 AM
cAo_qBm's Avatar
cAo_qBm cAo_qBm vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
HƯU TRÍ

Tên Thật: cAo™
Được cảm ơn 13,494 lần trong 2,331 bài viết
Default Ðề: Smod làm việc ko nghiêm túc ^0^

Haiz...kuku chộ ngơ ngơ rứa mà cũng biết cách nói đó hè

Lâu lắm mới thấy topic kiện cáo nên nổi máu gớm
Công nhận bác WINTU lớn tuổi mà cách giải quyết thiếu i ốt thiệt. nể bác người lớn chứ ko chắc là có nhiều gạch đá lắm đây. Những từ ngữ như vậy có thể có nhiều cách hiểu khác nhau, tùy thuộc vào hoàn cảnh lúc đó. Nếu ai nói vậy cũng ban thì chắc là ban cả diễn đàn thiệt.

Chắc bác vẫn còn nhớ, bác lên sb hay có câu cửa miệng là: "buôn bưởi" - cái này thì đừng bắt lý lại và giải thik theo cách khác nhé! vì thằng éo nào cũng biết là đang ám chỉ cái chi rồi.
Từ này gây phản cảm cho rất nhiều chị em nhưng nó vẫn được dùng thường xuyên vậy mà có ai ban bác mô???

Nếu bác muốn làm sạch diễn đàn thì phải nghiêm túc và tự làm sạch mình trước đã  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View cAo_qBm's Signature]

Đã có 7 cảm ơn !

Cảm ơn cAo_qBm đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
kuku.Mt3..! (08-04-2012), nga.phạm (08-04-2012), quynhnga_0912 (11-04-2012), tekate (08-04-2012), theAnh cc (08-04-2012), Tiểu Thư Lọ Lem (08-04-2012), xíu_xíu (08-04-2012)