+:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ - Xem bài viết đơn - Hôm ni là thứ 6 ngày 13 đấy pakon !
Xem bài viết đơn
Old 13-11-2009, 05:03 PM
Halinh_nguyen's Avatar
Halinh_nguyen Halinh_nguyen vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: Hà Nguyên
Được cảm ơn 7,157 lần trong 2,311 bài viết
Default Hôm ni là thứ 6 ngày 13 đấy pakon !

Ngày xui xẻo cuối cùng của năm 2009. Năm nay có 3 ngày xui xẻo và ngày hôm nay đã là ngày cuối cùng...sự tích về ngày này thì đã có "tài liệu" của những ngày trước, tìm hiểu mà biết cho vui...

Một ngày như bao ngày khác, chỉ khác là hôm nay mình cúp học, haha, cảm giác cúp học và ngủ ở nhà thật là sướng, nhưng mà tối nay phải đi dạy, cảm thấy thật mệt mõi, chắc dạy xong tháng này mình sẽ không dạy nữa, dẫu sao cũng là năm cuối rồi, chuyên tu vào học để rồi còn kiếm kị bặng đỡ xíu để về xin việc. Mình vẫn muốn về quê. quê hương vẫy gọi, có ở đâu bằng nhà mình nữa chứ.

Hôm nay thứ 6 ngày 13 mình thấy cuộc sống trôi nhẹ nhàng hơn, những suy tư cũng đỡ nặng hơn rồi. Thú thực thì những ngày tháng vừa qua đối với mình rất vui. Tháng 3 mình vô với DD, trở thành thành viên của DD NQB mình thấy thật âm ấp và gần gủi, nhưng cũng chừng ấy tháng mình trãi qua biết bao nhiêu vui buồn, hạnh phúc. Minh đã quen thật nhiều bạn ở trên DD, còn có cả tình yêu nữa chứ...hiih...nhưng bây giờ mình thấy thanh thản hơn khi mọi thứ trôi qua...tháng 3 đến giờ mình sút đi 3 kí...có nghĩa là bây giờ mình như con cò khô...hiih...nhưng không sao miền là mình cảm thấy yêu đời là được..

Hôm nay tâm trạng thật tốt, hình như là...được ngủ nhiều quá nên thế...

CÒN THỨ 6 NGÀY 13 CỦA BẠN THÌ NHƯ THẾ NÀO, CHIA SẺ CHO PAKON BIẾT NHA

P/S: Lâu rồi không viết nên không biết viết gì, spam vậy thui, hiiiiiiiiii....

Halinh_nguyen. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View Halinh_nguyen's Signature]

Đã có 9 cảm ơn !

Cảm ơn Halinh_nguyen đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
beha1211 (14-11-2009), Blackberry_QB (13-11-2009), bonmat_23t (13-11-2009), ChungPT (13-11-2009), giangcoi_korea (13-11-2009), hoangthieugia (13-11-2009), Huong Giang (14-11-2009), nh0k12b3 (13-11-2009), Trần Cương (13-11-2009)