+:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ - Xem bài viết đơn - Cần anh em nqb ở ĐH và quán hàu giúp đở
Xem bài viết đơn
Old 10-08-2012, 11:07 AM
alone alone's Avatar
alone alone alone alone vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Ánh
Được cảm ơn 31 lần trong 25 bài viết
Noob Ðề: Cần anh em nqb ở ĐH và quán hàu giúp đở

Trích:
Nguyên văn bởi kevodanh_qb View Post
kính chào tất cả anh em nqb ở đồng hới và quán hàu thân mến!

tình yêu là 1 chủ đề bất hủ để con người ta bàn luận,tranh cải.
trong cs không phải chỉ để yêu mà còn rất nhiều điều mà chúng ta quan tâm.

nhưng đối với kevodanh_qb ty là 1 cái gì đó rất thiêng liêng,ty của kevodanh_qb bắt đầu từ 1 thế giới ảo mang tên ola và từ thế giới áo đó chúng tôi đả quen nhau và gặp nhau,yêu nhau từ đó.
qua bao thời gian,gần 1 năm yêu nhau chúng tôi đả có bao nhiêu hạnh phúc,bao nhiêu kỉ niệm.
nhưng
do thời gian mà chúng tôi củng xảy ra rất nhiều bất đồng và cải nhau,chia tay.
và có thể nói huyền đả muốn quên tôi và lấy chồng,nhưng tôi biết người đó huyền k yêu.
sau đây là trích đoạn ở ola me của huyền mà tôi đọc dc,mong anh em đọc và giúp tôi thực hiện kế huạch lấy lại trái tim của huyền:

Người ta thường nói. Thà lấy người yêu mình còn hơn lấy người mình yêu....? Mình nên làm gì đây.??? Làm thế nào đây.??? Người mình yêu.? Quá xa vời..... Hưm. Người yêu mình.? Có thật sự mình sẽ yêu người ta k.? Hay chỉ là sống như hình vs bóng vì 2 từ trách nhiệm.. Haizz.

Làm mọi thứ xấu xa nhất. Chấp nhận tất cả. Mong sao tất cả mọi người có cs tốt nhất. Mình là sao chổi ùi. Ai quen mình củng mang xui xẻo hết. Hưm.

anh chị em nqb à,em rất yêu người con gái đó,mặc dù có thể nói 2 người k thể quay lại vs nhau nửa,nhưng em vẩn muốn níu kéo,vậy anh chị nqb nào ở dh và quán hàu cảm thấy hiểu và thông cảm về ty của em thì giúp em với.em cần 5 tới 10 người giúp em chuyện này.

kế huạch như sau:

.

cần anh em nqb đi với em từ dh tới cầu quán hàu,dựng cảnh.
nhờ 1 người quen của h dt h ra cầu quán hàu.
rồi bắt đầu diển.

nếu mọi người quan tâm xin đk bằng cách thank và chứng minh ở bên dươi dc k ạ.huac dt hay nt cho em củng dc 0986999305 và 01262629295

em xin chân thành cảm ơn mọi người đả chú ý đọc và quan tâm tới pic này của em,mong anh chị em nqb ở đồng hới và quán hàu giúp đở.

đây là nhửng lời từ đáy lòng của em,mong anh chị em đừng buông lời chua chát,nếu chém gió để lúc khác dc k ạ,em cảm ơn

[ MV ] Lời Anh Muốn Nói - The Men - YouTube
-Y tá: Ca này Bác sỹ bảo botay
-Bệnh nhân : Sao zậy
-Bác sỹ : Não loạn cmnr
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Bạn có lời cảm ơn đến alone alone với bài viết này
kevodanh_qb (10-08-2012)