+:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ - Xem bài viết đơn - Ký ức Online Đêm ..!
Xem bài viết đơn
Old 28-07-2011, 02:51 AM
kuku.Mt3..!'s Avatar
kuku.Mt3..! kuku.Mt3..! vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Smod- Trợ lý NQB

Tên Thật: Cứ gọi là "kuku" cho nó dễ gần!!!!
Được cảm ơn 9,383 lần trong 2,119 bài viết
Default Ðề: Kí ức

Biết bắt đầu từ mô hè
Nói đến "hội Online đêm" thì nhiều kỷ niệm lắm vui có buồn có Nhưng thôi để bắt đầu câu chuyện
của mình hôm nay tôi xin phép kể lại chuyện tình yêu của tôi với 1 e nào đó xin được giấu tên ( nhưng chắc nhiều người cũng biết rồi )
Túi hôm nớ cũng như bao lần lang thang trên 4r..Hình như đêm đó cũng là đêm đầu tiên em bắt đầu "online Đêm"
hay sao ý..Không hiểu trời xui đất khiến thế nào mà tôi với em lại thành 1 cặp nhỉ ( nghĩ lại thấy hay hay..hihi )...Mấy ace
đang chém gió vui vẻ thì tự nhiên có người ghép đôi cho tôi với em ý ( hình như là cAo thì phải ) thì cũng vui vẻ nên tôi cũng nói qua
Loa lại ko ngờ đó là đêm định mệnh rồi tôi vào tường nhà em lấy yahoo và hàng ngày vẫn nói chuyện bình thường với nhau cho đến 1
hôm cAo lập topic " Cặp đôi đẹp nhất thế giới đêm " hơi bị hoành tráng nhé ( bây giờ thì bị xóa rồi
Nhiều lí do ko muôn đề cập )..Lúc đầu em ko đồng ý nhưng sau khi được tôi và mọi người thuyết phục bào là chỉ cHém gió nên em
cũng ok..hehe...( còn bắt mình thay ảnh nữa mới ghê ) rồi những lần sau nói chuyện trên yahoo cứ chọc giỡn là muốn em về cho anh cầm cái tay cái đã rồi đi đâu thì đi..lâu lâu ko nói chuyện lại thấy nhớ nhớ ( hình như mình bắt đầu yêu ) rồi cái gì đến cũng đã
Đến nó giống như quy luật tất yếu của cuộc sống..Hôm đó e lấy nik ảo vô chọc tôi ở yahoo lúc đầu tôi ko nghĩ là em mà nghĩ là
i'mloan ( vì hồi đó cũng hay nói chuyện với bạn Loan lúc khuya ) nên tôi đã nói với Loan là tau đang iu 1 em ( có vẻ hơi sến
rồi )rồi nói biết bao là chuyện nhớ nhung e lúc nói chuyện xong thì mới biết là ko phải là Loan mà chính là em -o hết hồn
nhưng cũng nhờ vậy mà em cũng hiểu được tình cảm của tôi...Và có 1 tình iu vượt Đông Nam Á ra đời từ đó ...hehe...Bây giờ thì t/c
ko còn như xưa nhưng với tôi đó vẫn mãi là t/y đẹp..
P/s:Giống như lời giới thiệu topic đã nói..Chỉ là vui vẻ nên mọi người cm lịch sự nhé
Không phải là dân văn nên kể chuyện hơi sến mọi người đọc thì đừng chê
Hôm nay là câu chuyện t/y mai sẽ là 1 câu chuyện khác...Mọi người chú ý đón đọc và theo dõi  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View kuku.Mt3..!'s Signature]

thay đổi nội dung bởi: kuku.Mt3..!, 28-07-2011 lúc 04:03 AM.

Đã có 11 cảm ơn !

Cảm ơn kuku.Mt3..! đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
angel90 (28-07-2011), anhlapro (31-07-2011), be con 27-8 (28-07-2011), beloved (28-07-2011), cAo_qBm (28-07-2011), evatu (29-07-2011), i'mloan (28-10-2013), kún.vô kảm (30-07-2011), lephuong (28-07-2011), surii (28-07-2011), taunguyen® (28-07-2011)