+:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ - Xem bài viết đơn - Những nơi nào học võ hay ở TPHCM
Xem bài viết đơn
Old 28-02-2010, 01:36 PM
thanh_06's Avatar
thanh_06 thanh_06 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Smod- Trợ lý NQB

Tên Thật: Thành
Được cảm ơn 3,892 lần trong 1,207 bài viết
Xin Kieu Những nơi nào học võ hay ở TPHCM

Kiki khi nãy đang đọc mấy Topic này - anh bạn làm cùng nghía sang hỏi ... "chú cũng học àh ? anh đang kiếm chổ học tiếp nè ! Biết chổ nào gần Q10 ko ? ".
Hic mình đây phải rân ở đây kia chứ ? mà Võ thì mình cũng ko học nữa ! nên lên mạng search mà cũng tùm lum -quá nhiều trang.
Chính vì thế mình muốn các bạn ai biết nơi nào thì post lên và nói rõ là theo thể loại võ nào ? địa chỉ và các thông tin liên quan. Qua đó, đây sẽ là Topic dành cho những ai muốn tìm hiểu và tìm cho mình một địa chỉ thích hợp một môn phái yêu thích.
- Về bản thân mình rất thích học võ cỗ truyền vì mình "thấp - bé- nhẹ cân" và nhất là các "lò" võ là nhà chùa.
Anh em có thẻ giới thiệu một số nới khác như ở QB hay đị phương bạn đang ở cũng được- nhưng nhớ ghi rõ nhé !!!
Hy vọng anh em ủng hộ và san sẽ kinh nghiệm, hiểu biết của mình !!! Và bình luận xem nơi nào tốt nhất mà bạn biết.

Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View thanh_06's Signature]

Đã có 4 cảm ơn !

Cảm ơn thanh_06 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
beloved (09-12-2013), kuku.Mt3..! (05-03-2010), pham.ngocchien (05-03-2010), tuat (05-03-2012)