+:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

+:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ (https://nguoiquangbinh.net/forum/diendan/index.php)
-   Tâm sự (https://nguoiquangbinh.net/forum/diendan/forumdisplay.php?f=212)
-   -   [you] xem xong đừng mắng Mèo hi..^^ (https://nguoiquangbinh.net/forum/diendan/showthread.php?t=22632)

meo_con 22-05-2009 10:45 AM

Ðề: meo_con xem xong đừng mắng Mèo hi..^^

Trích:

Nguyên văn bởi thanhminhcntt (Post 107011)
sao mà em có nhiều phần thế? anh đâu có gì đâu....có lẽ không có đủ tư liệu để đưa anh vào đâu...:D

Ặc...anh là smod ah`...Rứa kô đưa vô thì thiếu sót rồi...+_+...

trungdung052 22-05-2009 10:46 AM

Ðề: [you] xem xong đừng mắng Mèo hi..^^

Tớ cũng mới gia nhập 4r đợt tết này thôi :) chưa có đóng góp chi cả toàn spam không à :D mèo nói làm xí hổ quá :)) chúc mèo gặp nhiều may mắn trong 4r ( spam mà ko bị chém ) :))

Trần Cương 22-05-2009 10:47 AM

Ðề: Trần Cương xem xong đừng mắng Mèo hi..^^

Trích:

Nguyên văn bởi meo_con (Post 106980)
:97::97::97:
Anh Trần Cương :Admin giản dị nhất: Chưa gặp bao giờ và là người Mèo ít thấy nhất trong 3 admin trên diễn đàn. Nhưng nhìn avata Mèo nghĩ anh này rất hiền và rất giản dị nữa..Là người có hẳn một bài “phản biện” phần ans vui của Mèo trên topic của anh đức...:36_1_1:..Ấn tượng đầu tiên : tốt đẹp và có cảm tình...Hihi...Đặc biệt anh này cũng ở quê nội Lệ Thuỷ nữa...^_^...Hôm nào anh về quê thì cho Mèo đi ăn kem với anh hi...^_^

Trước tiên thanks em về bài viết rất công phu của em giành cho diễn đàn cũng như các thành viên diễn đàn. Anh đã có 1 bài phản biện bài của em.hihi cái ni cũng hay đây. Tối qua ôn thi cao hứng anh comment cho vui thôi.
Nhân tiện qua lời khen của em anh cũng comment tý.
Thứ nhất: Đẹp trai nhất anh lại thua @Xuân Hoài rồi. Có lẽ em nên nghiêm túc xem lại vấn đề này. Phải công bằng tý. :)).
Thứ 2: Mấy câu em khen anh, anh nhận hết nhưng em xem lại cái thứ nhất nhé:)).

Thứ 3: Hôm qua xem bài phản biện của em anh đã ghé qua hộp thông tin cá nhân của em. Trước sau gì anh em mình cũng quen nhau mà. Time online trên forum của anh cũng khá nhiều (Có thể hơn cả @XH và @NDH) Nhưng anh bận thi nên không có nhiều bài viết được. Anh cũng xem tình hình forum thế nào thôi. Cũng mong các bạn thông cảm cho.
Thứ 4: Ăn kem. cái vụ ni hay đây. Anh ở Sen Thủy, giáp Vĩnh Linh. Nếu được hè này gặp em ở Lệ Thủy hay Vĩnh Linh ăn kem nhé. Tất nhiên tính sân nhà nhé.Anh đi sân khách ăn nhiều lắm đó :)).
Thứ 5: Thanks em lần nữa. Qua bài này có lẽ anh em mình sẽ nói chuyện với nhau nhiều hơn. Chúc em học tập tốt và tham gia NQB vui vẽ.

ngochahh 22-05-2009 10:50 AM

Ặc...ặc...cám ơn mèo hi....nhưng với ai dì cũng t8m nhìu hết cả...hehe

qbcom 22-05-2009 10:50 AM

Trích:

Anh minhducqbvn: Hix....Là người có tài đi buôn...Là người vô xé cái tem cho bé mà khóc nức nở hết chỗ nói luôn....Là người mà sau ni phải học tập nhiều nhiều nếu bé học chuyên ngành kinh tế...^_^...Là người hễ thấy nick Mèo onl là lại...” không học hả bé..”~~> sự quan tâm lo lắng đáng để Mèo nói một câu cảm ơn nhỉ....Thanks anh nhá...
Cí ni cũng nên xem lại nì :)) thực tế nó phũ phàng lắm =))

tiengtrongninhchau 22-05-2009 10:55 AM

híc.
Xa Quảng Trị quê hương tôi.
Hai mươi năm chưa hề trở lại.
Nợ áo cơm dặm đường xa ngái.
lòng hẹn lòng tôi nhé về quê.
Lời thơ Tạ Nghi Lễ.

Đổi lại "Quảng Bình" hè. hiccccccc

ĐINH HOÀI 22-05-2009 11:12 AM

Cảm ơn em, em mới tham gia NQB 18 ngày mà có những cảm nhận thật sâu sắc =D>. Cảm ơn Nội em đã đưa em đến với diễn đàn :). Em có cần NQB cấp sổ đỏ để cho em định cư ở đây luôn ko? >:D<

meo_con 22-05-2009 11:15 AM

Ðề: meo_con xem xong đừng mắng Mèo hi..^^

Trích:

Nguyên văn bởi Admin (Post 107043)
Cảm ơn em, em mới tham gia NQB 18 ngày mà có những cảm nhận thật sâu sắc =D>. Cảm ơn Nội em đã đưa em đến với diễn đàn :). Em có cần NQB cấp sổ đỏ để cho em định cư ở đây luôn ko? >:D<

Ko cần ạ...Bé trộm đc lâu ùi..:smile 46:

hoanggia 22-05-2009 11:23 AM

meo_con ạ cảm on meo con nhé.chúc mèo con vui vẻ

minhdung 22-05-2009 11:30 AM

Mèo oy. Sao anh nói thương mèo mà mèo... Hichic

Múi giờ GMT +7. 08:54 AM.