+:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ - Conversation Between theminh and nguyễn phương

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ > theminh
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Conversation Between theminh and nguyễn phương
Hiển thị lưu bút từ 1 đến 7 của 7
  1. nguyễn phương
    27-07-2011 01:20 PM
    nguyễn phương
    hey sao cũng đc tùy bạn nếu chém thì chém tiếp mà bắt tay thì bắt tay.....
  2. nguyễn phương
    26-07-2011 03:36 PM
    nguyễn phương
    cảm ơn bạn dù sao hình như ko gây chuyện sẽ ko thành quen biết...ngày mới vui vẻ nhé....
  3. nguyễn phương
    21-07-2011 02:25 PM
    nguyễn phương
    tôi ko phải nhà báo...tôi là lính nên cách nói chuyện của tôi ko đc dịu dàng như những người con gái khác...nhưng tôi nói xong là thôi ko để bụng bao giờ.....có thể tôi cũng nóng tính...tôi cũng có phần nặng lời nhưng tôi tính hơi khó nên ko thích những kiểu câu như bạn nói.....
  4. nguyễn phương
    15-07-2011 07:26 PM
    nguyễn phương
    tôi văng như thế nào có câu nào chửi hay câu nào nói láo...còn người fải xem lại câu nói của mình chính là bạn đấy.....động tới lòng tự ái của ng khác mà cũng ko biết sao....con gái làm như thấy trai là sáng mắt lên hết ấy....hãy xem lại câu nói của mình đi....còn trên đời này chẳg có ai hoàn thiện và ai cũng fải tự hoàn thiện bản thân...nhưg đừng nên nói nhữg câu đụng chạm tự ái ng khác cũng đừng khiến lòng tốt và suy nghĩ tốt của ng khác thành xấu.....
  5. nguyễn phương
    14-07-2011 08:45 PM
    nguyễn phương
    có hiểu câu tôi nói "NGƯỜI QUẢNG BÌNH SỐNG ĐƯỢC THÌ TÔI CŨNG SỐNG ĐƯỢC" nếu là người hiểu chuyện thì "ĐỪNG BIẾN TẤU XUYÊN TẠC THAY ĐỔI CÂU NÓI CỦA NGƯỜI KHÁC" hoá ra trai qb cũng có những người................
  6. nguyễn phương
    14-07-2011 08:32 PM
    nguyễn phương
    bất lịch sự vô duyên ko quen ko biết nói lug tug...xin lỗi trai qb dù đẹp mấy mà bất lịch sự cũng xin kiếu...nhưg cũng may mới gặp 1 số ít là mất dạy 1 số ít là bất lịch sự.....còn tôi nghề nghiệp của mình thì loại người nào cũng fải giáp mặt cả....nhưng từ ngày vào diễn đàn vào qb tới jờ thì tôi mới gặp đây là loại vô duyên nhất
  7. nguyễn phương
    08-07-2011 06:12 PM
    nguyễn phương
    lâu lắm em mới lên diễn đàn thấy anh có vào bài viết thành viên mới ja nhập của em....anh nói có chịu đc nắng jó QB ko mà về...hihi...xin thư với đồng chí anh em về QB mấy lần rồi ở cũng lâu lâu....và mấy ngày nữa thì em chính thức đóng đô tại quảng bình ạ...nắng qb đẹp và dễ chịu hơn miền bắc nhiều jó qb cũng thoải mái hơn jó bắc anh ơi....lũ qb thì gớm hơn miền bắc nhưg ng qb ở đc thì em cũng chiến đấu được ^^

Múi giờ GMT +7. 12:42 AM.