+:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ - Conversation Between cobehattieu and tiengtrongninhchau

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ > cobehattieu
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Conversation Between cobehattieu and tiengtrongninhchau
Hiển thị lưu bút từ 1 đến 8 của 8
  1. tiengtrongninhchau
    14-12-2011 05:10 PM
    tiengtrongninhchau
  2. cobehattieu
    06-12-2011 08:48 PM
    cobehattieu
    anh có hay về quê ko , em đang ở Nga , buồn lắm , nhớ nhà lắm, lại ko có bạn bè gì hết , nên em mới vào trang này đấy , cuộc sống chẳng có ý nghĩa gì cả , chỉ làm và ngủ thôi , anh thấy chán ko?, nhưng thôi kệ em còn phải cố gắng làm để giúp gd nữa , nghĩ như thế là em vui rồi , cảm ơn anh đã nc với em
  3. tiengtrongninhchau
    06-12-2011 01:57 PM
    tiengtrongninhchau
    Hiiii em , em o qn a. anh lam viec tai sai gon, con em thi sao
  4. cobehattieu
    06-12-2011 12:49 PM
    cobehattieu
    em cũng ở quảng ninh đó , anh em mình là đồng hương rồi , giờ anh đang làm việc tại huyện mình hay làm ở chỗ khác vậy
  5. tiengtrongninhchau
    05-12-2011 02:41 PM
    tiengtrongninhchau
    hiiii em co may mon an ma em, banh loc la mon an choi nen anh ko lay no lam tinh uoc le vi ngay xua ngheo chi co canh cua, dua ca thoi a, co banh ma an la hanh phuc lam roi.

" Co bat canh cua ngày xưa chưa hiểu thấu
    vại dưa cà dang nắng những niềm thương."
  6. cobehattieu
    05-12-2011 12:33 PM
    cobehattieu
    cảm ơn anh về bài thơ , nhưng em nghĩ lần sau anh sáng tác trong đó thêm các món đặc sản nữa thì sẽ hấp dẫn hơn rất nhiều như :bánh bột lọc ... hj chẳng hạn , thanks
  7. tiengtrongninhchau
    01-12-2011 05:32 PM
    tiengtrongninhchau
    Vô đọc rùi à, tặng hạt tiêu bài nửa củng tình như rứa nhưng là một cảm xúc khác
  8. cobehattieu
    01-12-2011 05:12 PM
    cobehattieu
    cảm ơn bạn nhé , bài thơ đó hay lắm

Múi giờ GMT +7. 11:46 AM.