Phỏng vấn Đinh Thanh Thúy (ty2style) - Page 3 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá
Old 03-12-2011, 04:08 PM
ty2style's Avatar
ty2style ty2style vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: Ty
Được cảm ơn 3,031 lần trong 936 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn Đinh Thanh Thúy (ty2style)

[quote=mcsecurity;641003]
Trích:
Nguyên văn bởi ty2style View Post
Thế nếu Ty nói Ty không coi ba là người quan trọng nhất thì bạn sẽ nghĩ thế nào , cuộc sống có nhiều thứ không theo ý mình và điều quan trọng hơn là Ty luôn biết vươn lên, câu trả lời này làm Ty phải suy nghĩ, khi không có một cái gì đó thì ta có biết được điều quan trọng ở cái đó không ???
/QUOTE]

- Có thể trong cuộc đời của một người có thể vai trò của người cha rất mờ nhạt ( ) nhưng câu trả lời nó sẽ bộc lộ sự khéo léo và khả năng phản ứng nhanh nhạy trong ứng xử, ( Nên hay không nói ra vai trò của ba mình không bằng vai trò của một người đàn ông khác trong cuộc đời, nếu nói ra mọi người sẽ đánh giá mình như thế nào đây ? Ôi băn khoăn quá
Thế nên Mc mới nói có ít nhất hai người đàn ông quan trọng trong cuộc đời mỗi con người ( ở đây là nói chung cho mọi người bạn ạ ).
Trong cái chung luôn tồn tại cái riêng Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View ty2style's Signature]

Đã có 4 cảm ơn !

Cảm ơn ty2style đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Bằng xứ lệ (16-12-2011), diofang12 (22-12-2011), oanhcoi (04-12-2011), traitimhong (04-12-2011)
Old 03-12-2011, 04:09 PM
LongCT's Avatar
LongCT LongCT vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: ...
Được cảm ơn 301 lần trong 177 bài viết

ủng hộ sư phụ
Chúc sư phụ may mắn :d Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn LongCT đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
traitimhong (04-12-2011), ty2style (03-12-2011)
Old 03-12-2011, 04:10 PM
ty2style's Avatar
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Trích:
Nguyên văn bởi hoantrachonline View Post
Cho anh góp câu hỏi mà mấy tất cả thành viên NQB củng đang thắc mắc là

1> Tý dự định bao nhiêu tuổi thì lên xe hoa và hạ đứa con đầu lòng ( nghe nói 13 tuổi đã đủ Đk rùi ) .
2> Ty2style --> tý 2 phong cách --> Vậy 2 phong cách đó là gì ?

1. Tý chưa biết khi nào thì lên xe hoa nữa, đời còn dài, zai còn nhiều keke
2. 2 phong cách sống: 1 là phong cách sống của bản thân / 2 là phong cách sống thích nghi với xã hội
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

thay đổi nội dung bởi: ty2style, 03-12-2011 lúc 04:15 PM.

Đã có 5 cảm ơn !

Cảm ơn ty2style đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Bằng xứ lệ (16-12-2011), diofang12 (22-12-2011), hoantrachonline (07-12-2011), oanhcoi (04-12-2011), traitimhong (04-12-2011)
Old 03-12-2011, 04:16 PM
NGUYENMINHTAM's Avatar
NGUYENMINHTAM NGUYENMINHTAM vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Nguyễn Minh Tâm
Được cảm ơn 3,779 lần trong 1,456 bài viết

1. Bé a thấy bé xinh có phải đc nuôi dưởng hay không hay là bằng phương thức khác?
2. Bé có người ấy chưa ? bé cho a 1 cơ hội được không ?
Chúc Bé vui và học tốt

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn NGUYENMINHTAM đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
traitimhong (04-12-2011), ty2style (04-12-2011)
Old 03-12-2011, 06:26 PM
kuyeuem's Avatar
kuyeuem kuyeuem vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: nguyễn đình tý
Được cảm ơn 6 lần trong 3 bài viết

Nguoi yeu chi o dau Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn kuyeuem đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Old 03-12-2011, 09:28 PM
chibe's Avatar
chibe chibe vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hoàng Tú Lan Anh
Được cảm ơn 2,492 lần trong 720 bài viết

phải nói là một thời gian biết em trên diễn đàn ( nói thạt lòng nên nếu ko thích thì bỏ qua nha) là chị ko có cảm tình với em mấy , nhưng như vậy ko có nghĩa là .............
1. Em nghĩ sao nếu một cô gái lúc nào cũng xem thường người khác và luôn cho mình là quan trọng nhất hoặc xinh đẹp nhất chẳng hạn????????
CHÚC EM THÀNH CÔNG, CHỊ SẼ VOTE MỘT PHIẾU ỦNG HỘ EM....... MỜI ĂN KẸO NHA Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn chibe đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Old 03-12-2011, 10:30 PM
meohoang_fol's Avatar
meohoang_fol meohoang_fol vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: I am suong !!!
Được cảm ơn 173 lần trong 65 bài viết

22222222222222.............Ty.
hóa ra bạn cùng tuổi với mình hả.thế mà bấy lâu ni mình cứ kêu bạn là chị rứa.. ( nhìn trong ảnh bạn già hơn so với cái tuổi 92).
mình hỏi ty 1 câu nhé.. oke:
- bạn nghĩ thế nào nếu mọi người đánh giá không tốt về bạn. (như mình chẳng hạn) ????chúc bạn thành công trong cuộc thi lần này. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View meohoang_fol's Signature]

thay đổi nội dung bởi: meohoang_fol, 03-12-2011 lúc 10:38 PM.

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn meohoang_fol đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Old 04-12-2011, 09:02 AM
oanhcoi's Avatar
oanhcoi oanhcoi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
GIA ĐÌNH NQB VĂN HÓA

Tên Thật: Oanh Nguyễn
Được cảm ơn 3,720 lần trong 1,377 bài viết

Thế nếu Ty nói Ty không coi ba là người quan trọng nhất thì bạn sẽ nghĩ thế nào , cuộc sống có nhiều thứ không theo ý mình và điều quan trọng hơn là Ty luôn biết vươn lên, câu trả lời này làm Ty phải suy nghĩ, khi không có một cái gì đó thì ta có biết được điều quan trọng ở cái đó không ???
Cảm ơn Ty khi đã dám mạnh dạn nói lên điều mà Ty đã phải luôn suy nghĩ với ty chị ko biết ty nghĩ gì về một người ba nhưng voqis chị thì khái niệm người ba .... khó nghĩ và khó nói lắm(tráitimhong ko phải oanhcoi đâu ) Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View oanhcoi's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn oanhcoi đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
tekate (04-12-2011), traitimhong (04-12-2011), ty2style (04-12-2011)
Old 04-12-2011, 09:17 AM
traitimhong's Avatar
traitimhong traitimhong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hồng Dung
Được cảm ơn 449 lần trong 194 bài viết

Khi ai đó có thứ Mình muỗn mà người khác không có thì cái đó ko quan trong với họ nữa nhưng với những người ko có thì luôn khao khát nó , nhưng những thú đó là vất chất thôi còn tình cảm thì dù cố gắng mấy cũng ko thể có được ,như mọi ngừoi có ba ,những lúc ông ấy nạt hay đánh thì luôn làm bạn bực mình hoặc đôi khi có ý nghĩ ghét bỏ nhưng với những người ko được hưởng niềm hạnh phúc đó ,thì cái đó là một cái gì đó xa vời mình nghĩ ko phải với tất cả các bạn, ba đều quan trọng nhưng nó chỉ quan trọng với ai đang còn thôi ,nếu các bạn nghĩ một người bỏ rơi bạn đi từ nhỏ thì bạn có thấy ông ấy quan trọng ko ? mình nghĩ một câu hỏi cũng ko nên xoáy sâu quá ko hay cho lắm , ai cũng tò mò cả nhưng ko nên làm quan trọng mọi thứ .CẢM ƠN CÁC BẠN Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn traitimhong đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
kevodanh_qb (04-12-2011), ty2style (04-12-2011)
Old 04-12-2011, 09:51 AM
ty2style's Avatar
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Trích:
Nguyên văn bởi NGUYENMINHTAM View Post
1. Bé a thấy bé xinh có phải đc nuôi dưởng hay không hay là bằng phương thức khác?
2. Bé có người ấy chưa ? bé cho a 1 cơ hội được không ?
Chúc Bé vui và học tốt
1. Phương thức nuôi để em hỏi lại mẹ em đã
2. mà anh ơi em to rồi, gọi bé xí hổ lắm, em luôn cho mọi người cơ hội

---------- Post added at 09:37 AM ---------- Previous post was at 09:35 AM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi chibe View Post
phải nói là một thời gian biết em trên diễn đàn ( nói thạt lòng nên nếu ko thích thì bỏ qua nha) là chị ko có cảm tình với em mấy , nhưng như vậy ko có nghĩa là .............
1. Em nghĩ sao nếu một cô gái lúc nào cũng xem thường người khác và luôn cho mình là quan trọng nhất hoặc xinh đẹp nhất chẳng hạn????????
CHÚC EM THÀNH CÔNG, CHỊ SẼ VOTE MỘT PHIẾU ỦNG HỘ EM....... MỜI ĂN KẸO NHA
1. em không nghĩ gì chị à, vì mình chưa tốt hơn ai thì đâu dám đánh giá người khác ạ

---------- Post added at 09:44 AM ---------- Previous post was at 09:37 AM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi meohoang_fol View Post
22222222222222.............Ty.
Hóa ra bạn cùng tuổi với mình hả.thế mà bấy lâu ni mình cứ kêu bạn là chị rứa.. ( nhìn trong ảnh bạn già hơn so với cái tuổi 92).
mình hỏi ty 1 câu nhé.. oke:
- bạn nghĩ thế nào nếu mọi người đánh giá không tốt về bạn. (như mình chẳng hạn) ????chúc bạn thành công trong cuộc thi lần này.
Nếu mọi người đánh giá không tốt về mình và như bạn chẳng hạn thì mình không quan tâm lắm, trong cuộc sống có nhiều cái đáng quan tâm và nổ lực hơn, bạn đánh giá người khác thì đó là quyền của bạn, nhưng tớ nghĩ bạn nên xem lại bản thân xem đã tốt và hoàn thiện chưa đã thì lúc đó hãy đánh giá người khác, đánh giá 1 con người cần có nhiều yếu tố, bạn đã tiếp xúc với tớ đâu mà biết tớ là người thế nào, gặp cũng chưa nếu chỉ qua mạng ảo thì tớ không có gì để nói

---------- Post added at 09:51 AM ---------- Previous post was at 09:44 AM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi traitimhong View Post
khi ai đó có thứ Mình muỗn mà người khác không có thì cái đó ko quan trong với họ nữa nhưng với những người ko có thì luôn khao khát nó , nhưng những thú đó là vất chất thôi còn tình cảm thì dù cố gắng mấy cũng ko thể có được ,như mọi ngừoi có ba ,những lúc ông ấy nạt hay đánh thì luôn làm bạn bực mình hoặc đôi khi có ý nghĩ ghét bỏ nhưng với những người ko được hưởng niềm hạnh phúc đó ,thì cái đó là một cái gì đó xa vời mình nghĩ ko phải với tất cả các bạn, ba đều quan trọng nhưng nó chỉ quan trọng với ai đang còn thôi ,nếu các bạn nghĩ một người bỏ rơi bạn đi từ nhỏ thì bạn có thấy ông ấy quan trọng ko ? mình nghĩ một câu hỏi cũng ko nên xoáy sâu quá ko hay cho lắm , ai cũng tò mò cả nhưng ko nên làm quan trọng mọi thứ .CẢM ƠN CÁC BẠN
Với chị thì chị khao khát nhưng với em khi đã không có thì mình không cần phải khao khát, tình yêu thương và lòng biết ơn sinh thành nuôi lớn em dành hết cho mẹ rồi, khi không có thì mình sẽ không biết nó quan trọng thế nào là như thế, nếu câu hỏi đó là người đàn bà thì tốt biết mấy.
Người đó quan trọng khi biết hối hận và quay về.

Đã có 4 cảm ơn !

Bằng xứ lệ (16-12-2011), chibe (05-12-2011), kevodanh_qb (04-12-2011), traitimhong (07-12-2011)
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn