Mật ngọt - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* KẾT BẠN *¤*,¸¸,¤
> |+| Tình Bạn - Tình Yêu & Cuộc Sống|+| > Thế giới Tình Yêu
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời
Old 16-08-2012, 12:48 AM
cobehattieu's Avatar
cobehattieu cobehattieu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: loan
Được cảm ơn 67 lần trong 23 bài viết
Default Mật ngọt

Chồng yêu ! Rồi mình sẽ có những đứa con xinh xắn và đáng yêu đúng ko ? , vì em biết tình yêu có thể làm được tất cả , khó khăn rồi cũng qua đi , chỉ cần bây giờ anh yêu em và yêu gia đình , em sẽ cùng anh vượt qua mọi chuyện , anh biết ko cho dù em ko nói ra nhưng trong lòng em cảm động nhiều lắm , mỗi lần mà anh quan tâm đến em , cho dù là những điều rất nhỏ em cũng hiểu được tình cảm mà anh dành cho em , khi mà anh nói anh mua váy cho em ấy ,em vui lắm , thật ra em có thể tự mua cho mình nhiều thứ , nhưng chi cần là đồ anh mua em thấy nó rất đẹp , đó ko phải là một món đồ mà đó là một tấm lòng , vợ yêu chồng nhiều lắm , trời ở đây đang lạnh , nếu giờ được ở trong chăn ấm và ôm chồng ngủ thì đúng là một đêm tuyệt vời . Em nhớ mãi cái hôm ở ngoài biển ấy , bí mật của 2 vợ chồng phải ko ,đối với em đó là 1 buổi chiều khó quên , lúc đó em có cảm giác mình là 1 người phụ nữ hạnh phúc và thấy chồng mình thật tuyệt vời . Em yêu nụ hôn của anh , nó thật ngọt ngào và lãng mạn , em biết có người cũng đang ganh tỵ với em vì ko có được nụ hôn đó , ko có được tình yêu của anh , bởi vậy em càng hãnh diện khi có được anh , họ cố tình nói xấu anh , nhưng điều đó đối với em ko quan trọng . Ai sinh ra trong đời lại chẳng mang theo mình 1 quá khứ . Nếu ko thật sự yêu thì cũng ko thể tha thứ cho lỗi lầm người khác mắc phải trong quá khứ , như thế chính bản thân mình luôn sống trong đau khổ và bất hạnh .Nếu ko bao giờ đau khổ thì đâu phải là cuộc sống của con người , chỉ có điều mình có vượt qua nổi chính mình hay ko mà thôi . Sự chân thành của anh đó mới chính là hiện tại và tương lai . Với lại em cũng thích đánh đồn có địch , vì mỗi lần thắng cuộc mình lại cảm thấy sung sướng vui vẻ với cảm giác chiến thắng , em yêu anh nhiều như thế , em dại gì mà để cho những lời nói của người ngoài làm ảnh hưởng đến cuộc sống của 2 vợ chồng nhỉ , tự người đó sẽ cảm thấy bị tổn thương thôi à , vì họ ko thể có được anh như em , dù họ tốn nhiều nước mắt và thức khuya để viết blog nhớ thương hay căm thù về anh , có hạ thấp bản thân cũng có kéo anh về được đâu . Còn em thì chẳng phải làm gì cả , em hp khi được anh chiều chuộng và nâng niu , em nhớ đêm em bị mệt ko ngủ được , anh phải dậy rót nước cho em mấy lần , em thấy lúc đó anh mới đúng là 1 người chồng yêu vợ .... Anh biết chị Thương nói gì với em lúc trang điểm ko ? chị kể với em nhiều điều về anh , nói ko ngờ anh thay đổi nhiều lúc lấy vợ vậy , trước đây anh chỉ ham chơi và chẳng bao giờ chiều hay sợ ai cả , còn bây giờ lúc nào cũng vợ vợ thôi .Em yêu sự cố gắng của anh , em biết anh yêu em nhiều , em bảo anh bỏ thuốc chỉ đơn giản là vì em sợ ảnh hưởng đến sức khỏe của anh , anh mà bệnh thì ai quan tâm che chở cho em nữa , điều đó chỉ có lợi cho sk thôi à , mấy tháng rồi ko hút anh có bị làm sao đâu , với lại hút thuốc xấu trai lắm , hj . Chồng yêu ! Em yêu anh hơn cả bản thân em , em mong mọi chuyện tốt đẹo sẽ đến với gia đình chúng ta cả anh và em sẽ cùng cố gắng để có 1 gd hạnh phúc nhé , vợ chồng mình sẽ yêu thương và cùng nhau sống hết quãng đời còn lại , có niềm tin vào ngày mai thì sẽ có hạnh phúc . Vợ yêu chồng . Mãi mãi . Trọn đời . Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Bạn có lời cảm ơn đến cobehattieu với bài viết này
lenamanhtuanpro (16-08-2012)
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn