Phỏng vấn man vannhobeluatsu (Đặng Hoàng Lâm) - Page 9 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 12-08-2009, 06:48 PM
vannhobeluatsu's Avatar
vannhobeluatsu vannhobeluatsu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
HƯU TRÍ

Tên Thật: Đặng Hoàng Lâm
Được cảm ơn 4,145 lần trong 1,759 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn man vannhobeluatsu (Đặng Hoàng Lâm)

Trích:
Nguyên văn bởi VietHungNgo.pro View Post
Xin hỏi anh Lâm một câu: Nếu đạt đuợc được giải Man thì Anh sẻ làm gì để diễn đàn nguoiquangbinh.net nói chung và sever miền bắc nói riêng ngày một phát triển và thịnh vượng?
Xin lỗi anh đợt vừa qua em có chuyện buồn nên ko vô trả lời được.
Bây giờ em xin phép trả lời thế này rằng.
Giờ em đã cắm cọc tại QB, làm giàu cho quê hương Qb rồi ko ra HN nữa. Nên em chỉ có thể làm đại diện ở miền Trung cho 4rum thôi. Em có thể đứng ra làm trưởng ban liên lạc tại Đồng Hới nếu mọi người đồng ý và ko chê em nhỏ tuổi, tổ chức những cuộc off nhỏ, vui vẻ vào những dịp lễ, hoặc ngày gì đó đặc biệt.
Còn nhiều cái nữa em xin phép trả lời sau, đi có việc đã
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View vannhobeluatsu's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến vannhobeluatsu với bài viết này
Halinh_nguyen (30-08-2009)
Old 12-08-2009, 11:56 PM
bad_girl's Avatar
bad_girl bad_girl vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: cô gái xấu xí
Được cảm ơn 33 lần trong 17 bài viết

..có trang ni nữa à?hay thiệt hè?..mạn phép hỏi bạn 1 câu..theo bạn tình yêu đích thực là gì?bạn đã thực sự tìm ra tình yêu đích thực của mình chưa?đó có phải là một cô gái như bạn hằng mong ước ko?cô ấy có đủ xinh đẹp thông minh và đảm đang để bạn có thể hãnh diện với bạn bè ko?..bạn sẽ làm gi để gìn giữ tình yêu đẹp của mình.,bạn có đảm bảo rằng trọn đờl sẽ chung thuỷ với cô ấy ko?vì bạn thấy đấy,nhiều người nói dc nhưng chẳng làm đc...ban đầu ai cũng thề thốt đủ kiểu nhưng rốt cuộc.....
He he..xin lỗi vì hỏi hơi nhìu..tại thấy trên 4rum nầy bạn nổi tiếng với những câu chuyện tình yêu quá...he he Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến bad_girl với bài viết này
vannhobeluatsu (13-08-2009)
Old 13-08-2009, 02:28 PM
vannhobeluatsu's Avatar
HƯU TRÍ

Trích:
Nguyên văn bởi bad_girl View Post
..có trang ni nữa à?hay thiệt hè?..mạn phép hỏi bạn 1 câu..theo bạn tình yêu đích thực là gì?bạn đã thực sự tìm ra tình yêu đích thực của mình chưa?đó có phải là một cô gái như bạn hằng mong ước ko?cô ấy có đủ xinh đẹp thông minh và đảm đang để bạn có thể hãnh diện với bạn bè ko?..bạn sẽ làm gi để gìn giữ tình yêu đẹp của mình.,bạn có đảm bảo rằng trọn đờl sẽ chung thuỷ với cô ấy ko?vì bạn thấy đấy,nhiều người nói dc nhưng chẳng làm đc...ban đầu ai cũng thề thốt đủ kiểu nhưng rốt cuộc.....
he he..xin lỗi vì hỏi hơi nhìu..tại thấy trên 4rum nầy bạn nổi tiếng với những câu chuyện tình yêu quá...he he
Đầu tiên xin cảm ơn bạn đã quan tâm khá nhiều tới mình trong thời gian qua.
Và xin thưa với bạn rằng. Mình cũng ko biết tình yêu đích thực là gì nữa chỉ biết rằng hiện tại mình có yêu một người. Và những tình cảm của mình dành cho người ấy ko biết diễn tả sao nữa. Người mình nhớ đến đầu tiên mối sáng thức dậy là cô ấy, muốn nói chuyện đầu tiên cũng là cô ấy. Hằng ngày mình muốn nghe giọng nói, nghe nụ cười, thấy mặt cô ấy cho đở nhớ. Dù có bận gì thì mình cũng phải tìm cách đến nhà để gặp cô ấy. Có tể nói dối, có thể bị nạt nhưng mình vẫn thế vẫn phải đến cho vơi đi nổi nhớ trong lòng dù chỉ là gặp được mấy phút.
Tất nhiên trong đôi mắt mình cô ấy là tất cả, mình ko hãnh diện trước bạn bè sao được.
Trích:
Đối với thế giới này bAo chỉ là một ai đó, nhưng đối với ku Lâm bAo là cả thế giới
Còn việc bạn hỏi trọn đời có chung thủy ko thì mình ko giám nói cũng như ko giám hứa. Từ khi yêu cô ấy, cô ấy cũng bảo mình hứa. Nhưng mình chỉ lặng im ko trả lời. Và nói rằng hãy để thời gian cho ku chứng minh tất cả. Những lời hứa chẳng là gì cả khi mình ko thực hiện nó.
Hiện tại mình đang làm tất cả những gì có thể để mãi có được niềm vui niềm hạnh phúc đó. Mình ko muốn nói nhiều về chuyện này. Giờ mình chỉ muốn thực hiện những điều mình đã nói trong bài mình post lần trước.
Cảm ơn bạn đã hỏi và chịu khó đọc câu trả lời của mình

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn vannhobeluatsu đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
bad_girl (13-08-2009), baovidai_hahaha (13-08-2009)
Old 21-08-2009, 08:29 PM
Hải Nguyễn's Avatar
Hải Nguyễn Hải Nguyễn vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: Hải Nguyễn
Được cảm ơn 1,185 lần trong 235 bài viết

Anh hỏi chú mấy câu nhé:
Câu 1: Có người nói rằng bạn là người rất hài hước ,và luôn khiến cho người ta phải cười vì đầu óc khôi hài của bạn.Theo bạn ,bạn có được khả năng này là do bẩm sinh trời cho hay do cuộc sống tạo nên tính cách của bạn?Liệu có bao giờ bạn nghĩ rằng khả năng hài hước sẽ mang đến cho bạn nhiều niềm vui và thậm chí là những phiền phức không?
Câu 2:Nếu bạn đang theo đuổi một cô gái và gần chinh phục dc trái tim của cô ta nhưng bất chợt có một cô gái xinh đẹp hơn xuất hiện và cô ta cũng có vẻ xiêu lòng về phia bạn thì bạn có chuyển hướng k?
Trả lời 2 câu đã nhé có gì anh vặn vẹo chú sau Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Hải Nguyễn's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn Hải Nguyễn đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
baovidai_hahaha (30-08-2009), vannhobeluatsu (28-08-2009)
Old 25-08-2009, 08:56 AM
myduyenlh2005's Avatar
myduyenlh2005 myduyenlh2005 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: cô gái đến từ hôm qua
Được cảm ơn 4,595 lần trong 2,241 bài viết

haz za bé hỏi Ku lâm câu nữa nè :
theo Ku cái gì là quan trong nhất trong cs của ku ,gia đình ,sự nghiệp ,tình yêu ...?
Ku nghĩ thế nào về tình bạn giữa bé và ku ,kjkj nhận xét vài câu coi nào Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn myduyenlh2005 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
baovidai_hahaha (30-08-2009), vannhobeluatsu (28-08-2009)
Old 30-08-2009, 11:25 AM
vannhobeluatsu's Avatar
HƯU TRÍ

Trích:
Nguyên văn bởi haithisi View Post
Anh hỏi chú mấy câu nhé:
Trả lời 2 câu đã nhé có gì anh vặn vẹo chú sau
Cảm ơn anh Hải đã quan tâm và đặt câu hỏi cho em.
Em xin trả lời với anh rằng:

Trích:
Câu 1: Có người nói rằng bạn là người rất hài hước ,và luôn khiến cho người ta phải cười vì đầu óc khôi hài của bạn.Theo bạn ,bạn có được khả năng này là do bẩm sinh trời cho hay do cuộc sống tạo nên tính cách của bạn?
Bản tính em vốn hài hước nên ko thể thay đổi nữa rồi. Cuộc sống cũng có ảnh hưởng đến tính cách của em, nhưng chỉ là 1 phần nhỏ thôi. Chỉ những khi gặp chuyện gì đóa quá buồn. Quá ức chế, quá đau khổ em mới ko cười thôi. Chứ bình thường em vui quá hóa rồ luôn

Trích:
Liệu có bao giờ bạn nghĩ rằng khả năng hài hước sẽ mang đến cho bạn nhiều niềm vui và thậm chí là những phiền phức không?
Tính hài hước của em thì chắc chắn sẻ mang lại nhiều niềm vui rồi. Nhưng nhiều khi cũng phiền phức. VD khi đi cùng người ấy; em và cô ấy cười nói quá nhiều đến nổi sái cả hàm, phải mất cả buổi nắn lại hàm mới cười tiếp được
Đó là em đùa thế thôi chứ thực sự em mong chuỗi ngày tháng sau này được tự chỉnh hàm vì cười quá nhiều cùng cô ấy. Mãi mãi yêu em như vậy>

Trích:
Câu 2:Nếu bạn đang theo đuổi một cô gái và gần chinh phục dc trái tim của cô ta nhưng bất chợt có một cô gái xinh đẹp hơn xuất hiện và cô ta cũng có vẻ xiêu lòng về phia bạn thì bạn có chuyển hướng k?
Cái này chắc chắn là không rồi. Em ko nói điêu vì em đã trải qua rồi.
Từ lúc quen cô ấy, em đã như thuộc về cô ấy.Mặc dù vẫn có 2, 3 người thích em nhưng cũng đã ra đi khi biết tình cảm của em dành cho cô ấy. Nó quá lớn rồi em ko thể tả được. Trái tim, khối óc em luôn nghĩ về cô ấy. Ngày nào được nc, được gặp mặt, được vui đùa dù chỉ là chóc lát em như có thêm sức sống, thêm niềm tin vào ngày mai của 2 đứa. Thế là chuyện công việc e giải quyết nhanh chóng.
Còn ngược lại em như người điên, như người mất hồn, ko làm được việc gì khác ngoài nghĩ cách để gặp cô ấy. Ôi em bị nhiều người chửi là ngu là quá sy tình nhưng mà em biết làm sao đây. Cái ương ngạnh, ngang lỳ trong em lớn quá lại cộng với tình cảm thực sự của em nữa. Ko biết phải làm sao đây.
Thôi cứ tiếp tục thôi. Cố gắng thôi. Sẻ mãi yêu em như vậy. Mong rằng một ngày gần đây nắng ấm lại về sưởi ấm trái tim em.....

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn vannhobeluatsu đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
baovidai_hahaha (30-08-2009), myduyenlh2005 (30-08-2009)
Old 30-08-2009, 11:33 AM
zen66's Avatar
zen66 zen66 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Nguyễn Zen
Được cảm ơn 1,865 lần trong 559 bài viết

PV lam j nua nhi?
BQT lam an kieu j, h van chua trao giai...nan? di dc........
-->

[Click Here To View zen66's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn zen66 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
baovidai_hahaha (30-08-2009), vannhobeluatsu (05-09-2009)
Old 30-08-2009, 11:36 AM
vannhobeluatsu's Avatar
HƯU TRÍ

Trích:
Nguyên văn bởi myduyenlh2005 View Post
haz za bé hỏi Ku lâm câu nữa nè :
Theo Ku cái gì là quan trong nhất trong cs của ku ,gia đình ,sự nghiệp ,tình yêu ...?
Ku nghĩ thế nào về tình bạn giữa bé và ku ,kjkj nhận xét vài câu coi nào
Hjhj câu 1 bé biết quá rõ rồi mà còn hỏi... ko trả lời đâu

Còn về tình bạn giữa 2 ta thì... hjhj
Còn nhớ cái lần đầu tiên gặp bé, ku đã biết được đầu tiên bé là người vui tính có cách nói chuyện khá quan tâm người khác. Ku vs bé chỉ gặp nhau có 2 lần ngoài đời nhưng cũng thấy như đã là bạn bè từ lâu năm. Thời gian qua cũng chính bé là người quan tâm, khuyên nhủ ku. Ku mới tương đối bình tĩnh lại để vượt qua giai đoạn này. Còn nhiều, rất nhiều chuyện bé làm cho ku mà ku rất vui và cảm động.
Thế mà sinh nhật bé ku lại chưa làm được điều gì. Thật lòng xl bé rất nhiều.

Mong rằng tình bạn của 2 ta sẻ mãi đẹp và bền lâu. Dù 2 ta ở xa nhưng phải giữ mãi tình bạn này nhé. Khi nào yêu ai thì nhớ nói cho ku biết đầu tiên nhé

thay đổi nội dung bởi: vannhobeluatsu, 05-09-2009 lúc 03:42 PM.

Đã có 2 cảm ơn !

baovidai_hahaha (30-08-2009), myduyenlh2005 (30-08-2009)
Old 30-08-2009, 04:12 PM
myduyenlh2005's Avatar
myduyenlh2005 myduyenlh2005 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: cô gái đến từ hôm qua
Được cảm ơn 4,595 lần trong 2,241 bài viết

To ku lâm :gặp nhau 3 lần rồi nhớ nhầm bùn ác haha Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến myduyenlh2005 với bài viết này
vannhobeluatsu (05-09-2009)
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn