Lời chúc Giáng Sinh bằng tiếng Anh cho vợ/ chồng, người yêu - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+|
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 13-12-2023, 11:38 AM
phanmemmarketing's Avatar
phanmemmarketing phanmemmarketing vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Phần Mềm Markeing
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
Default Lời chúc Giáng Sinh bằng tiếng Anh cho vợ/ chồng, người yêu

Đón chào mùa Giáng Sinh rộn ràng, chúng ta thường muốn chia sẻ niềm vui và lời chúc tốt lành đến người thân, bạn bè và những người yêu thương. Và lời chúc bằng tiếng Anh không chỉ mang lại sự ấm áp, mà còn tạo ra một không gian gần gũi với cộng đồng quốc tế. Hãy cùng Phần mềm Marketing khám phá 100+ lời chúc Giáng Sinh bằng tiếng Anh cho người yêu từ những lời chúc truyền thống đến những thông điệp mới mẻ, đầy ý nghĩa, để lan tỏa niềm hạnh phúc và tình yêu thương trong dịp đặc biệt này.
  • To my sweetheart, you are the best thing that ever happened to me. I wish you a merry Christmas and a happy new year. You are my everything. (Đến người yêu của tôi, bạn là điều tốt nhất từng xảy ra với tôi. Tôi chúc bạn một Giáng Sinh vui vẻ và một năm mới hạnh phúc. Bạn là tất cả của tôi.)
  • Merry Christmas to the love of my life. You fill my heart with joy and happiness. I can’t wait to spend this special day with you. (Chúc Giáng Sinh vui vẻ cho tình yêu của đời tôi. Bạn làm trái tim tôi tràn đầy niềm vui và hạnh phúc. Tôi không thể chờ đợi để cùng bạn trải qua ngày đặc biệt này.)
  • Wishing you a very merry Christmas and a prosperous new year. You are the best gift I ever received. I love you more than words can say. (Chúc bạn một Giáng Sinh vui vẻ và một năm mới thịnh vượng. Bạn là món quà tốt nhất mà tôi từng nhận được. Tôi yêu bạn hơn những gì lời nói có thể diễn tả.)
  • You are the reason why I believe in miracles. You are the light of my life. I wish you a merry Christmas and a wonderful new year. (Bạn là lý do tại sao tôi tin vào phép màu. Bạn là ánh sáng của cuộc đời tôi. Tôi chúc bạn một Giáng Sinh vui vẻ và một năm mới tuyệt vời.)
  • Merry Christmas to my soulmate. You are the one who makes me smile, laugh and cry. You are the one who completes me. I love you with all my heart. (Chúc Giáng Sinh vui vẻ cho người bạn đời của tôi. Bạn là người làm tôi mỉm cười, cười và khóc. Bạn là người hoàn thiện tôi. Tôi yêu bạn bằng cả trái tim.)
  • To my darling, you are the most precious gift I ever received. You make my Christmas more meaningful and joyful. I wish you all the best for this festive season. (Đến người yêu của tôi, bạn là món quà quý giá nhất mà tôi từng nhận được. Bạn làm cho Giáng Sinh của tôi thêm ý nghĩa và vui vẻ. Tôi chúc bạn tất cả những điều tốt đẹp nhất cho mùa lễ hội này.)
  • Merry Christmas to my partner in crime. You are the one who makes me laugh, smile and have fun. You are the one who shares my dreams and adventures. I love you more than anything. (Chúc Giáng Sinh vui vẻ cho bạn đồng phạm của tôi. Bạn là người làm tôi cười, mỉm cười và vui chơi. Bạn là người chia sẻ những ước mơ và cuộc phiêu lưu của tôi. Tôi yêu bạn hơn bất cứ điều gì.)
  • Wishing you a very merry Christmas and a happy new year. You are the reason why I celebrate this season. You are the reason why I feel alive. I love you with all my soul. (Chúc bạn một Giáng Sinh vui vẻ và một năm mới hạnh phúc. Bạn là lý do tại sao tôi ăn mừng mùa lễ hội này. Bạn là lý do tại sao tôi cảm thấy sống. Tôi yêu bạn bằng cả linh hồn.)
  • Merry Christmas to my better half. You are the one who completes me. You are the one who makes me whole. I love you more than you can imagine. (Chúc Giáng Sinh vui vẻ cho nửa kia của tôi. Bạn là người hoàn thiện tôi. Bạn là người làm tôi trọn vẹn. Tôi yêu bạn hơn những gì bạn có thể tưởng tượng.)
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn