Phỏng vấn Mai Thị Thu Hằng (tieuthu_buongbinh93) - Page 4 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá
Old 13-12-2011, 12:01 PM
Mr..Ken's Avatar
Mr..Ken Mr..Ken vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: kiss
Được cảm ơn 55 lần trong 34 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn Mai Thị Thu Hằng (tieuthu_buongbinh93)

Anh thấy em trả lời thành thực đấy.còn vấn đề riêng tư của em,anh hiểu và tôn trọng, nhưng anh ko giám chắc BGK sẻ hiểu điều đó,hi vọng họ sẻ hiểu.
ko biết sao anh chỉ thích hỏi em thui,em có ghét anh thì cũng thế thui.hi
- Tiêuchuẩn để em chon bạn trai.( tiêu chuẩn cụ thể)
- Anh thấy em có mấy chấm trên mặt(có lẻ là hình xăm giả), vậy em có chọn người có hình xăm làm bạn trai ko?
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View Mr..Ken's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn Mr..Ken đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
huyenhuyenvang (17-12-2011), tieuthu_buongbinh93 (16-12-2011)
Old 17-12-2011, 12:13 AM
tieuthu_buongbinh93's Avatar
tieuthu_buongbinh93 tieuthu_buongbinh93 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Mai Lê
Được cảm ơn 2,578 lần trong 904 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi Mr..Ken View Post
Anh thấy em trả lời thành thực đấy.còn vấn đề riêng tư của em,anh hiểu và tôn trọng, nhưng anh ko giám chắc BGK sẻ hiểu điều đó,hi vọng họ sẻ hiểu.
Ko biết sao anh chỉ thích hỏi em thui,em có ghét anh thì cũng thế thui.hi
- Tiêuchuẩn để em chon bạn trai.( tiêu chuẩn cụ thể)
- Anh thấy em có mấy chấm trên mặt(có lẻ là hình xăm giả), vậy em có chọn người có hình xăm làm bạn trai ko?
Hi! cảm ơn anh ! em nghĩ sao em nói vậy thôi, tính em vốn thẳng thắn, có phần khô khan một chút nên trả lời cũng không được hoa văn cho lắm, mong anh thông cảm, tiêu chuẩn chọn bạn trai của em thì cũng đơn giản thôi, đầu tiên là phải hợp tính em, có thể chịu được cái tính ương bướng của em, không chấp vặt,chung thuỷ. thứ 2 là phải mạnh mẽ, có ý chí cầu tiến, thứ 3 là ga lăng một chút, nhưng cũng phải khôn ngoan, thứ 4 là có nghề nghiệp ổn định hoặc trong tương lai là như thế, thứ 5 là cao hơn em 1 cái đầu, mặt mũi dễ nhìn một tí, hehe .chỉ từng đấy thôi nhưng chắc ko có ai , hi
mấy chấm trên mặt em là do em vẽ bằng bút chì ạ, hôm đấy halloween nên em hoá trang nhẹ thế thôi, thật ra mà nói thì suy nghĩ của em cũng ko khắt khe lắm, theo em nghĩ thì hình xăm ko hẳn đã đánh giá nên nhân cách của 1 con người, em có quen một số người bạn bên trường mĩ thuật, bên đấy rất nhiều người xăm, họ xăm vì với họ đó là một nghệ thuật chứ không phải là hư hỏng hay này nọ, tuy nhiên, cũng có thể do một số người đua đòi, hư hỏng rồi xăm theo người này người khác, một số thì do cá tính của em,nói thật, nếu bố mẹ em cho phép, nếu ở địa phương nơi em ở có cái nhìn thoáng hơn thì em đã xăm lâu rồi, vì em cũng thích xăm, với em đó là một nghệ thuật, cũng có thể là một biểu tượng mà em muốn lưu giữ lâu dài, nhưng rất tiếc em không thể làm được vì người ta sẽ đánh giá em thế này thế kia, họ không hiểu nên họ thích nói gì là họ nói, như thế sẽ ảnh hưởng đến cả danh dự của gia đình em, rồi sau này em có người iêu, khi đến nhà người iêu chơi chắc chắn bố mẹ người yêu sẽ có ấn tượng không tốt vơi em khi thấy hình xăm đấy. còn với việc có chọn người yêu có hình xăm hay không thì em nghĩ điều đó không quan trọng cho lắm, em sẽ nhìn vào nhân cách của người đó, vào tính tình, cách đối xử, và tình yêu của người đó dành cho em như thế nào đã rồi em mới xem xét lại vấn đề kia.Đôi lúc những người có hình xăm lại tốt hơn những người không có hình xăm đấy anh ạ.Hi vọng anh hài lòng với câu trả lời của em. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View tieuthu_buongbinh93's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến tieuthu_buongbinh93 với bài viết này
huyenhuyenvang (17-12-2011)
Old 17-12-2011, 12:43 AM
hienluong631's Avatar
hienluong631 hienluong631 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: noname
Được cảm ơn 1,258 lần trong 433 bài viết

Nếu như môi trường sống ở Đlê cũng thoáng như ở Hn thì e sẽ thoải mái sexy và thể hiện hơn e nhỉ?
Với tiêu chuẩn chọn bạn trai như thế thì cho chị hỏi, đã bao người QUA TAY e rồi? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View hienluong631's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn hienluong631 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
binhminhmuonmang (21-12-2011), older_alone (17-12-2011), tieuthu_buongbinh93 (17-12-2011)
Old 17-12-2011, 08:29 PM
tieuthu_buongbinh93's Avatar
tieuthu_buongbinh93 tieuthu_buongbinh93 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Mai Lê
Được cảm ơn 2,578 lần trong 904 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi hienluong631 View Post
Nếu như môi trường sống ở Đlê cũng thoáng như ở Hn thì e sẽ thoải mái sexy và thể hiện hơn e nhỉ?
Với tiêu chuẩn chọn bạn trai như thế thì cho chị hỏi, đã bao người QUA TAY e rồi?
Hi! cảm ơn câu hỏi của chị, em nghĩ rằng trong câu hỏi của chị ẩn hiện 1 sự không thiện cảm cho lắm, em nghĩ rằng, nơi đâu cũng giống nhau cả thôi, bản thân em sống vốn thích thế nào làm như thế ấy, thực ra mà nói thì em cũng ít khi để ý đến miệng lưỡi thiên hạ lắm, cách ăn mặc và cả cách sống của em, em cảm thấy thế nào là tốt cho em và cả bố mẹ em thì em làm, em cảm thấy xấu thì em không làm, em nghĩ khi đọc câu trả lời phía trên của em, chắc chị không được hài lòng, cũng đúng, mỗi người có một suy nghĩ riêng. Em hiểu cái từ " nhỉ" sau cùng của chị là như thế nào, sexy thì cũng không hẳn là không đúng, nhưng thể hiện thì.... em chẳng thể hiện bản thân mình hay cái gì cả, mà đó là cá tính, phong cách ăn mặc của em, cũng giống như chị thôi, chắc chị lại thích phong cách ăn mặc "kín cổng rào tường" ( em chỉ đoán vậy thôi, nếu không đúng thì cho em xin lỗi ) còn em thì khác, em thích ăn mặc xì teen, thích mặc váy, thích mặc quần sooc vào mùa hè, thích có chút môi hồng khi ra đường, là con gái thì ai chả thích làm đẹp, em cũng thế thôi. Còn câu thứ 2 thì cho em hỏi ngược lại chị, sao chị không hỏi em là em đã yêu ai chưa mà lại hỏi là đã bao người qua tay em rồi, hihi, thật sự mà nói thì khi chị nhấn mạnh 2 chữ QUA TAY như thế thì chắc trong đầu chị nghĩ em xem tình yêu như 1 trò đùa hoặc đại loại là một thứ trò chơi vớ vẩn qua đường, có khi nào em lại nghĩ chị "suy bụng ta ra bụng người không ", Hi! chắc không đến nỗi như thế đâu chị nhỉ với em, cái tuổi 18 là tuổi còn trẻ, em không phủ nhận việc em từng yêu một ai đó và chia tay, nhưng với em, tình yêu là một thứ tình cảm thiêng liêng và đẹp đẽ, nó cho ta hạnh phúc và cũng cho ta nhiều nỗi buồn, em từng yêu và từng chia tay, dù đã chia tay nhưng chưa bao giờ em xem đó là một trò đùa hay là một cái gì đấy tương tự như thế. Em xin lỗi nhưng em có thể hỏi chị thêm một câu nữa, chị có cảm thấy vui vẻ, thích thú khi người khác hỏi chuyện riêng tư của chị giữa thiên hạ và khi hỏi chuyện riêng tư người khác thì chị có cảm thấy vui vẻ không, em nói thế chắc chị biết câu trả lời của em rồi, hi vọng chị khôn phật ý với những câu trả lời của em, cảm ơn chị, chúc chị vui vẻ  Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

[Click Here To View tieuthu_buongbinh93's Signature]
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn