Phỏng vấn Nguyễn Thị Huyền Trang (meo99402) - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá
Old 02-12-2011, 12:41 PM
Trần Cương's Avatar
Trần Cương Trần Cương vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
PHÓ CHỦ TỊCH NQB

Tên Thật: TRẦN XUÂN CƯƠNG
Được cảm ơn 8,068 lần trong 1,261 bài viết
Gửi tin nhắn qua ICQ tới Trần Cương Gửi tin nhắn qua MSM tới Trần Cương
Default Phỏng vấn Nguyễn Thị Huyền Trang (meo99402)

Trích:
Nguyên văn bởi me99402 View Post
Họ và Tên: NGUYỄN THỊ HUYỀN TRANG
User diễn đàn: me99402
Sinh ngày: 19-12-1990
Địa chỉ thương trú: Xuân Ninh- Quảng Ninh- Quảng Bình
Địa chỉ tạm trú: 172 Trần Hưng Đạo- Quận 5- Tp. Hồ Chí Minh
Điện thoại: 01689965918
email: cobemuadong_quangbinh@yahoo.com
địa điểm họctaaop: Trường Đại học khoa học xã hội và nhân văn- Đại học Quốc gia Tp.Hồ Chí Minh
Trình độ học vấn: Đại học
Đôi nét giới thiệu về bản thân:

Chào tất cả mọi người!!!
Mình tên là Huyền Trang. Hiện là sinh viên năm thứ 4 trường Đại học Khoa học Xã hội và Nhân Văn Tp.Hồ Chí MInh. Mình rất vui khi được tham gia cuộc thi Miss Quảng Bình.

Sinh ra và lớn lên trên mảnh đất giàu truyền thống cách mạng. Quảng Bình là nơi đã nuôi dưỡng ước mơ và nuôi tôi lớn lên, trưởng thành và thành người như ngày hôm nay. Mặc dầu hiện đang học tập ở nơi xa, nhưng trái tim luôn hướng về quê hương thân yêu, nơi có gia đình, bạn bè và có cả tuổi thơ.

Là một sinh viên, tôi luôn cố gắng học hỏi kiến thức trên giảng đường và bạn bè, cũng như tích lũy những kiến thức ngoài xã hội để hoàn thiện bản thân mình. Bên cạnh đó, tôi còn tích cực tham gia các hoạt động xã hội để giúp đỡ những mảnh đời có hoàn cảnh khó khăn trong xã hội. Hiện đang là trưởng nhóm sinh viên tình nguyện FireFly,tham gia rất nhiều hoạt động tình nguyện trên địa bàn Thành phố Hồ Chí Minh và các tỉnh lân cận. Bên cạnh đó, nhóm cũng có những hoạt động hướng về quê hương Quảng Bình như: ủng hộ nhân dân huyện Quảng Ninh 250 thùng mì tôm trong đợt lũ lụt tháng 10,11 năm 2010. Và sắp tới là chương trình Tết Yêu Thương 2012 Tại Xã Trường Xuân- Huyện Quảng Ninh- Tỉnh Quảng Bình. Mong muốn góp chút sức lực nhỏ bé giúp người dân có một cái tết vui vẻ và ấm áp hơn.

" Yêu thương cho đi, yêu thương được nhận về"

Cảm ơn diễn đàn Nguoiquangbinh.net đã tạo một sân chơi rất thú vị để không chỉ các bạn nữ, mà tất cả mọi người con Quảng Bình có dịp giao lưu, kết bạn và gặp gỡ nhau, tạo tinh thần đoàn kết cho mảnh đất Quảng Bình yêu dấu.

Cảm ơn và rất mong nhận được sự ủng hộ của mọi người.

Và đây là những tấm hình của mình:

[center]

Thành viên phỏng vấn Nguyễn Thị Huyền Trang ở đây. Chúc Nguyễn Thị Huyền Trang may mắn. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View Trần Cương's Signature]

Đã có 14 cảm ơn !

Cảm ơn Trần Cương đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Admin (02-12-2011), cAo_qBm (03-12-2011), lannhi (03-12-2011), lenui_nanggiovacat (02-12-2011), LongCT (02-12-2011), me99402 (02-12-2011), nguyenvanthoaqb (30-12-2011), nlkcumo (02-12-2011), no_body (03-12-2011), thanhthanh767 (02-12-2011), tiengtrongninhchau (02-12-2011), tieudieuphong (13-12-2011), tuat (03-12-2011), vuhai258 (24-12-2011)
Old 02-12-2011, 01:00 PM
dat ga's Avatar
dat ga dat ga vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: vietbiahoi@gmail.com
Được cảm ơn 289 lần trong 169 bài viết
Default Ðề: Phỏng vấn Nguyễn Thị Huyền Trang (meo99402)

Chúc may mắn!!!!!!!!! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View dat ga's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn dat ga đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
me99402 (02-12-2011), vuhai258 (24-12-2011)
Old 02-12-2011, 09:42 PM
HoangTran.62's Avatar
HoangTran.62 HoangTran.62 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: David Villa - T.Hoàng.7
Được cảm ơn 4,608 lần trong 1,512 bài viết

Đang lái xe trong một đêm gió bão, bạn đi ngang qua một trạm xe buýt và thấy có ba người đang ngồi đợi xe:

1. Một bà lão rất yếu ớt, dường như sắp chết.
... 2. Một người bạn cũ đã từng cứu sống bạn.
3. Người đàn ông trong mộng của bạn - người mà bạn từng mơ ước về.

Vì chỉ có thể chở duy nhất một người, bạn sẽ chọn ai ? Và tại sao bạn lại có lựa chọn như thế?
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View HoangTran.62's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn HoangTran.62 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
me99402 (03-12-2011), nguyenvanthoaqb (30-12-2011), vuhai258 (24-12-2011)
Old 02-12-2011, 11:51 PM
mcsecurity's Avatar
mcsecurity mcsecurity vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: SECURITY NGUYEN
Được cảm ơn 4,406 lần trong 802 bài viết

Mc biết bạn nên dành riêng cho bạn một câu hỏi :

Học KH XH - NV, vậy bạn sẽ làm gì sau khi tốt nghiệp đại học để đóng ghóp nhiều hơn cho chính quê hương của bạn ? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View mcsecurity's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn mcsecurity đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
me99402 (03-12-2011), vuhai258 (24-12-2011)
Old 03-12-2011, 12:02 AM
taunguyen®'s Avatar
taunguyen® taunguyen® vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Nguyễn Tàu
Được cảm ơn 4,247 lần trong 1,951 bài viết

Có chồng chưa e? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View taunguyen®'s Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn taunguyen® đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Old 03-12-2011, 12:07 AM
HANDSOMEBOY561's Avatar
HANDSOMEBOY561 HANDSOMEBOY561 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Như Ý
Được cảm ơn 117 lần trong 75 bài viết

Theo bạn một người đàn ông mê tiền có là sai trái hay không ?????????????????????????????????????????????????? ?????????????????????????????? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View HANDSOMEBOY561's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn HANDSOMEBOY561 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Old 03-12-2011, 08:27 AM
tuat's Avatar
tuat tuat vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Special Services
Được cảm ơn 3,311 lần trong 1,177 bài viết

Có 2 người: 1anh là công an, 1anh là bộ đội. cả 2 đều có Tình cảm giành cho bạn như nhau!ngược lại với bạn cũng như vậy. nếu có sự lựa chọn, bạn sẻ xử lý tình huống trên như thế nào! chúc bạn may mắn! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View tuat's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn tuat đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Old 03-12-2011, 12:57 PM
me99402's Avatar
me99402 me99402 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: NGUYỄN THỊ HUYỀN TRANG
Được cảm ơn 199 lần trong 36 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi HoangTran.62
Đang lái xe trong một đêm gió bão, bạn đi ngang qua một trạm xe buýt và thấy có ba người đang ngồi đợi xe:

1. Một bà lão rất yếu ớt, dường như sắp chết.
... 2. Một người bạn cũ đã từng cứu sống bạn.
3. Người đàn ông trong mộng của bạn - người mà bạn từng mơ ước về.

Vì chỉ có thể chở duy nhất một người, bạn sẽ chọn ai ? Và tại sao bạn lại có lựa chọn như thế?

Đầu tiên, mình xin cảm ơn Hoang Trân.62 đã có câu hỏi cho mình rất hay và thú vị. Mình xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
Cả 3 người ai cũng đều có tình, có nghĩa cả. Và thật khó để chọn giữa tình và nghĩa trong trường hợp này
Tuy nhiên, nếu được chọn để chở duy nhất một người trong số 3 người đó, mình sẽ đưa xe của mình cho người bạn đã cứu mình chở bà già yếu ớt đi đến bệnh viện để cứu sống bà lão và mình sẽ ở lại đợi xe buýt cùng người trong mộng hoặc đợi người bạn ân nhân đã cứu mạng mình sẽ quay trở lại để giúp đỡ. Bởi theo mình, đơn giản "Sống là cho, không chỉ nhận riêng mình".
Xin cảm ơn !!!!!

---------- Post added at 12:31 PM ---------- Previous post was at 12:16 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi mcsecurity
Mc biết bạn nên dành riêng cho bạn một câu hỏi :

Học KH XH - NV, vậy bạn sẽ làm gì sau khi tốt nghiệp đại học để đóng ghóp nhiều hơn cho chính quê hương của bạn ?

Xin cảm ơn câu hỏi của bạn đã giành cho mình. Mình xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
Mình hiện đang học Đại học Khoa học xã hội và Nhân văn chuyên ngành Báo chí và truyền thông. Và mình rất tự hào về quê hương Quảng Bình thân yêu. Nơi đã sinh ra và nuôi mình khôn lớn như ngày hôm nay.
Hiện đang là sinh viên năm 4, và mình đã xác định con đường tương lai của mình. sau khi tốt nghiệp, mình rất mong muốn được trở về Quảng Bình và cống hiến tuổi trẻ của mình cho quê hương. Có thể đó là những công việc rất bình dị như giúp đỡ những người còn nghèo khó trong xã hội bằng những hoạt động tình nguyện, từ thiện , mà mình đã tổ chức và tham gia rất nhiều trong 4 năm Đại học. Và cũng có thể là những việc làm từ chính nghề nghiệp của mình, những bài báo, những phóng sự......
Hiện mình đang tiếp tục trau dồi những kỉ năng, kiến thức bản thân để có thể đóng góp cho quê hương nhiều hơn " Quê hương là chùm khế ngọt cho con trèo hái mỗi ngày.....Quê hương nếu ai không nhớ, sẽ không lớn nổi thành người."
Xin cám ơn bạn và chúc bạn nhiều sức khỏe và thành công!!!!

---------- Post added at 12:32 PM ---------- Previous post was at 12:31 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi taunguyen®
Có chồng chưa e?

Cảm ơn câu hỏi rất hay và thú vị của anh. Em xin trả lời câu hỏi của anh là:
Hiện nay em chưa có chồng và là sinh viên năm 4, trường Đại học khoa học Xã hội và Nhân văn TP.HCM
Xin cám ơn anh!!!!

---------- Post added at 12:40 PM ---------- Previous post was at 12:32 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi HANDSOMEBOY561
Theo bạn một người đàn ông mê tiền có là sai trái hay không ?????????????????????????????????????????????????? ??????????????????????????????

Cám ơn bạn đã giành cho mình một câu hỏi rất thú vị và mình xin trả lời câu hỏi của bạn như sau:
Đàn ông hay phụ nữ, hay bất cứ một ai khác mê tiền, không có gì là sai trái cả. Bởi vì một lẽ đơn giản đó là động lực cho họ phấn đấu, nổ lực và cố gắng trong cuộc sống. Bởi lẽ tiền là điều cần thiết cho mỗi người sinh tồn trong cuộc sống này. Đặc biệt là đối với những người đàn ông, trụ cột, cánh tay phải trong gia đình.
Tuy nhiên, Mê tiền và biết kiếm tiền bằng chính sức lao động, tài năng và trí tuệ của chính bản thân mình. Chứ không phải vì mê tiền mà có những hành động không hay, không tốt, vi phạm pháp luật, làm trái với đạo lý của con người. Những người sống chỉ biết đến đồng tiền, xem đồng tiền là tất cả và có thể làm tất cả để có nhiều tiền. Những người như vậy mới chính là những người sai trái.

Cám ơn bạn và chúc bạn có nhiều sức khỏe và luôn thành công

---------- Post added at 12:57 PM ---------- Previous post was at 12:46 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi tuat View Post
Có 2 người: 1anh là công an, 1anh là bộ đội. cả 2 đều có Tình cảm giành cho bạn như nhau!ngược lại với bạn cũng như vậy. nếu có sự lựa chọn, bạn sẻ xử lý tình huống trên như thế nào! chúc bạn may mắn!
Em xin cảm ơn A. Tuất đã giành cho em một câu hỏi rất thú vị và em xin trả lời câu hỏi của anh như sau.
TRong xã hội có rất nhiều ngành, nghê, công việc khác nhau và em không xem trọng hay khinh thường một ngành nghêg nào cả. Bởi theo em, dù ở công việc nào đi nữa mà có thể giúp đỡ mọi người, phát triển đất nước và làm việc theo pháp luật, không làm điều sai trái. Thì đó đều là những công việc tốt và lương thiện. Nên em không cân nhắc là anh đó là công an, hay bộ đội khi chọn người yêu.
Thứ hai, con người ai cũng có trái tim và có rất nhiều ngăn khác nhau. Tình cảm cũng vậy, nó không có ngang bằng nhau giữa hai người, đặc biệt là tình yêu. Điều quan trọng là chúng ta chưa cảm nhận được và chưa nhận ra được tình cảm mình giành cho ai là nhiều hơn.
Nếu gặp phải tình huống trên,. Em sẽ suy nghĩ xem thực sự tình cảm mình giành cho anh nào, và có sự cân nhắc kỉ và lựa chọn theo trái tim mình mách bảo.
"Vì mỗi trái tim chỉ giành cho một người và chỉ một người mà thôi" Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View me99402's Signature]

thay đổi nội dung bởi: me99402, 03-12-2011 lúc 04:00 PM.

Đã có 4 cảm ơn !

Cảm ơn me99402 đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
cAo_qBm (03-12-2011), nguyenvanthoaqb (30-12-2011), tuat (03-12-2011), vuhai258 (24-12-2011)
Old 10-12-2011, 02:39 PM
nuocmatmattroi1989's Avatar
nuocmatmattroi1989 nuocmatmattroi1989 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: tu

Trời ơi là trời. mấy đứa đẹp thì đi tù hết rồi
Tội thiệt
Mấy em ni vô cho có phong trào à Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến nuocmatmattroi1989 với bài viết này
me99402 (05-02-2012)
Old 13-12-2011, 09:26 PM
tieudieuphong's Avatar
tieudieuphong tieudieuphong vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: [mạnhhùng]nguyễn
Được cảm ơn 875 lần trong 473 bài viết

Ụp cái nào
Không bik nên hỏi cái j hết
Chúc em thành công
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View tieudieuphong's Signature]

Đã có 3 cảm ơn !

Cảm ơn tieudieuphong đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
me99402 (15-12-2011), nguyenvanthoaqb (30-12-2011), vuhai258 (24-12-2011)
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Ðiều Chỉnh
Xếp Bài

Quyền Hạn Của Bạn