Phỏng vấn Ngô Thị Hương Phúc (lolem.xauxi) - Page 2 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Các phong trào - Hoạt động - Event |+| > MISS & MAN NQB
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Ðề tài đã khoá

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 05-12-2011, 07:17 PM
Mr.LightQB's Avatar
Mr.LightQB Mr.LightQB vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
QUẢN LÝ CHUYÊN MỤC

Tên Thật: Mr.Light
Được cảm ơn 11,532 lần trong 2,504 bài viết
Gửi tin nhắn qua ICQ tới Mr.LightQB Gửi tin nhắn qua AIM tới Mr.LightQB
Default Ðề: Phỏng vấn Ngô Thị Hương Phúc (lolem.xauxi)

Cho a hỏi 1 câu nhé

Nếu năm nay em đc giải MISS của NQB thì điều đầu tiên e sẽ làm gì, ai là người đâu tiên e chia sẽ điều hạnh phúc này
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

-->

[Click Here To View Mr.LightQB's Signature]

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn Mr.LightQB đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
congchua_nhangheo (21-12-2011), lolem.xauxi (06-12-2011)
Old 06-12-2011, 10:51 PM
choangf's Avatar
choangf choangf vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hoang
Được cảm ơn 31 lần trong 18 bài viết

E thấy năm trước thi miss KGX thế nào, tại sao e muốn làm miss năm nay có lẽ e muốn khẳng định mình hay sao Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn choangf đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
congchua_nhangheo (21-12-2011), lolem.xauxi (07-12-2011)
Old 08-12-2011, 03:28 PM
lolem.xauxi's Avatar
lolem.xauxi lolem.xauxi vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: gặp rồi mình sẽ nói ^^
Được cảm ơn 2,710 lần trong 722 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi NGUYENMINHTAM View Post
Nhín em có vẻ khá năng động và sở hửu những nét rất duyên . Chúc em sẽ luôn giử mãi đc nhưng cái đó và học tập tốt .
a chỉ hỏi em 1 câu hi .
Có bao giờ em tự đặt mình vào vị trí những người phụ nữ bạc phận không? và ý kiến của em về cuộc sống bây giờ như thế nào?
Em đã từng nghĩ đến vấn đề đó chứ em chưa khi nào đặt mình vào vị trí những người phụ nữ bạc phận anh ak.
Xã hội càng phát triển thì khiến cho những người nghèo khổ khó khăn hơn vì cuộc sống bây giờ thì cần tiền nhiều hơn là tình nghĩa, không có tiền không làm gì được, ngày xưa họ sống vì tình nghĩa hiện tại thì sống vì tiền, em thấy cuộc sống không công bằng chút nào cả, tại sao có người lại giàu có dư giả và có người lại đói cực nghèo khổ, vì bản thân họ không cố gắng hay vì cuộc sống bắt họ trở nên như thế. Riêng em thì em rất hài lòng về cuộc sống hiện tại của mình, không nghèo khó và không giàu có, đôi lúc cũng có sóng gió bão bùng 1 tí nhưng rồi lại bình yên.

---------- Post added at 03:15 PM ---------- Previous post was at 03:03 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi Mr.LightQB View Post
Cho a hỏi 1 câu nhé

Nếu năm nay em đc giải MISS của NQB thì điều đầu tiên e sẽ làm gì, ai là người đâu tiên e chia sẽ điều hạnh phúc này
Em không nghĩ rằng mình là người may mắn đến thế đâu nhưng khi tham gia vào một chương trình gì đó thì bao giờ em cũng ước rằng mình là người chiến thắng hi hi, cứ ước thoải mái chứ có ai bắt con người ta không được quyền ước đâu và nếu được giải điều đầu tiên em sẽ nhận thưởng, nhận xong làm gì tiếp theo em nói sau (nói ra lộ hết mà sợ không vô đến vòng chung kết nữa thì hỏng hết kế hoạch mất). Người đầu tiên em chia sẻ hạnh phúc này là tất cả ace NQB có mặt tại hôm đó.

---------- Post added at 03:28 PM ---------- Previous post was at 03:15 PM ----------

Trích:
Nguyên văn bởi choangf View Post
e thấy năm trước thi miss KGX thế nào, tại sao e muốn làm miss năm nay có lẽ e muốn khẳng định mình hay sao
Năm ngoái tham gia thi Miss KGX rất vui và em được học hỏi thêm nhiều điều hơn, thật ra thì cấp III em không học ở Lệ Thủy em cũng không có bạn ở các xã khác ngoài xã của mình nhưng khi tham gia cuộc thi em quen rất nhiều bạn và em cũng biết đến anh nữa đó, Ngư Thủy Trung được coi là 1 xã vùng sâu vùng ven biển hải đảo xa xôi nhưng nơi đây có những cái mà những nơi khác cần đến đấy anh ak.
Năm nay em tham gia chương trình cũng nhằm kết bạn là chính còn nếu khẳng định mình thì em nên đăng ký thi các cuộc thi Miss lớn khác thì hơn.
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View lolem.xauxi's Signature]
Bạn có lời cảm ơn đến lolem.xauxi với bài viết này
congchua_nhangheo (21-12-2011)
Ðề tài đã khoá

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn