(Ngân hàng ACB)- TÁI TÀI TRỢ-TIẾP VỐN KINH DOANH, CHO VAY MUA NHÀ, LÃI SUẤT THẤP... - Page 4 - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* HỘI ĐỒNG HƯƠNG QUẢNG BÌNH *¤*,¸¸,¤
> |+| CÂU LẠC BỘ NQB|+| > CLB KINH DOANH
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 06-01-2011, 10:22 AM
sunnyqb's Avatar
sunnyqb sunnyqb vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: hoang thi ai chau
Được cảm ơn 63 lần trong 30 bài viết
Default Ðề: (Ngân hàng ACB)- TÁI TÀI TRỢ-TIẾP VỐN KINH DOANH, CHO VAY MUA NHÀ, LÃI SUẤT THẤP.

Em đang mở quán nét quán em củng có 20 máy rồi nhưng em muốn mua thêm máy nửa đang cần tiền nhưng ko biết vay đâu . cho em hỏi nêu em vay ở ngân hang đấy mà chỉ cần thế châp quán có được ko vậy vì em đang rất cần mà.

---------- Post added at 10:22 AM ---------- Previous post was at 10:20 AM ----------

Gần tết rồi ngân hàng có cho vay ko vậy anh ? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

Admin - 10:26 AM 06-01-2011
Mặt bằng này của em hay em thuê? Nếu của em, có giấy tờ hợp lệ + chứng minh thu nhập hàng tháng ổn định thì ok.
Admin - 10:30 AM 06-01-2011
Tết hay giáp tết vẫn cho vay bình thường em à

Bạn có lời cảm ơn đến sunnyqb với bài viết này
Admin (06-01-2011)
Old 06-01-2011, 11:02 AM
sunnyqb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Default Ðề: (Ngân hàng ACB)- TÁI TÀI TRỢ-TIẾP VỐN KINH DOANH, CHO VAY MUA NHÀ, LÃI SUẤT THẤP.

Măt bằng này em chỉ thuê thôi ak . em chỉ có giây phép kinh doanh vậy phải làm thế nào hả anh?

---------- Post added at 11:02 AM ---------- Previous post was at 10:29 AM ----------

Ở đồng hới có ngân hàng này ko ạnh ? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Admin - 11:17 AM 06-01-2011
ACB hiện chưa có chính sách nhận tài sản đảm bảo là mặt bằng đi thuê e àh. E có thể nhờ ba mẹ, anh chị em ruột có tài sản đảm bảo để bảo lãnh cho em. (Mà e đang ở đâu thì vay ở đó).
Ngân hàng ACB dự kiến năm 2011 này mở chi nhánh tại Đồng Hới đó em à.

Đã có 2 cảm ơn !

Cảm ơn sunnyqb đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
Admin (06-01-2011), tiengtrongninhchau (05-12-2011)
Old 16-02-2011, 02:48 PM
Admin's Avatar
Admin Admin vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
CHỦ TỊCH NQB

Tên Thật: Admin
Được cảm ơn 16,556 lần trong 2,223 bài viết

(Tp.HCM) Là Ngân hàng luôn đi đầu trong việc ứng dụng công nghệ ngân hàng hiện đại và luôn đặt mục tiêu an toàn, bảo mật của khách hàng lên hàng đầu, kể từ ngày 14/2/2011, Ngân hàng Á Châu (ACB) triển khai công nghệ giao dịch xác thực bằng vân tay dành cho tất cả các khách hàng giao dịch tài khoản ACB.

Theo đó, khách hàng có đăng ký xác thực vân tay đến giao dịch rút tiền tại quầy sẽ thực hiện đưa ngón tay vào đầu đọc vân tay để hệ thống nhận dạng chủ tài khoản/người được ủy quyền. Hệ thống cho kết quả xác định khách hàng trong vòng 2 giây, mẫu vân tay được lưu giữ dưới dạng số hóa và được gắn với tất cả các tài khoản của khách hàng tại ACB.

Với công nghệ giao dịch bằng vân tay, sẽ hạn chế tối đa rủi ro khi các biện pháp nhận dạng khác còn ít nhiều mang tính chủ quan, vì mẫu vân tay của mỗi người là duy nhất sẽ đảm bảo an toàn tuyệt đối trong giao dịch tài khoản, tránh được trường hợp giả mạo chữ ký chủ tài khoản cá nhân hoặc dùng CMND giả mạo để giao dịch, giao dịch xác thực bằng vân tay còn thích hợp với những khách hàng có chữ ký không ổn định; khách hàng lớn tuổi, chữ ký, chữ viết không nhất quán, khách hàng quên chữ ký, khách hàng có thể an tâm tuyệt đối khi giao dịch với ngân hàng.

Trích:
(ACB - “Ngân hàng tốt nhất Việt Nam 2010” được 4 tạp chí quốc tế bình chọn 2 năm liên tiếp 2009 và 2010: Global Finance, FinanceAsia, AsiaMoney và The Asset; “Ngân hàng vững mạnh nhất Việt Nam năm 2010” và giải thưởng “Lãnh đạo Ngân Hàng Xuất Sắc nhất Việt Nam năm 2010” – “Leadership Achievement Award 2010” do tạp chí The Asian Banker trao tặng; 2 giải thưởng “Doanh nghiệp công bố thông tin tốt nhất do bạn đọc bình chọn và “Báo cáo thường niên xuất sắc nhất” do Sở giao dịch chứng khoán Hà Nội (HNX), Báo Đầu tư chứng khoán và Dragon Capital phối hợp tổ chức; giải thưởng “Thương hiệu Việt yêu thích nhất 2010” do người tiêu dùng bình chọn - Báo Sài Gòn Giải Phóng là đơn vị tổ chức khảo sát).
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Admin's Signature]

Đã có 4 cảm ơn !

Cảm ơn Admin đã viết bài này. Chúc bạn có thật nhiều niềm vui trong cuộc sống !
ngoi_sao_bang88 (28-02-2011), phiasaubautroi84 (16-02-2011), tiengtrongninhchau (05-12-2011), tuat (16-02-2011)
Old 16-02-2011, 03:29 PM
phiasaubautroi84's Avatar
phiasaubautroi84 phiasaubautroi84 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Hoàng Lê Cẩm Vân
Được cảm ơn 217 lần trong 52 bài viết

Sáng nay họp bên NH Vân cũng đề cập vấn đề này. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Bạn có lời cảm ơn đến phiasaubautroi84 với bài viết này
Admin (16-02-2011)
Old 28-02-2011, 04:24 PM
xuandung73's Avatar
xuandung73 xuandung73 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: gọi là anh DŨNG cho thân mật
Được cảm ơn 362 lần trong 144 bài viết

Chào bác HOÀI em định vay chừng 30-50 triệu thu nhập của em tháng 5 tiệu thì em cần có thế chấp gì ko anh . em đang định thêm vào mua căn nhà mong anh tư vấn dùm em

em cảm ơn Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Admin - 04:34 PM 28-02-2011
Thu nhập ACB quy định tối thiểu khi cho vay tín chấp là: 6 triệu đồng (sau thuế) bạn à.

Old 05-04-2011, 11:25 AM
cuongmobile0912's Avatar
cuongmobile0912 cuongmobile0912 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Lê Phước Cường
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

Không biết ở Quảng Bình có cho vay vốn như vậy không nhỉ? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 20-10-2011, 11:49 PM
tai_1981's Avatar
tai_1981 tai_1981 vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: tai
Được cảm ơn 9 lần trong 3 bài viết

Lương em được tháng có 5 triệu không đủ điều kiện hè, em muốn vay 100tr mà nghe chừng khó quá. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 03-12-2011, 05:55 PM
tinhyeuquangbinh's Avatar
tinhyeuquangbinh tinhyeuquangbinh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: tuyen
Được cảm ơn 16 lần trong 14 bài viết

mình đang ỏ hà nội.mình đã mở hộ kinh doanh và nộp thuế đầy đủ, đất mình mua ở hà nội thì chỉ là giấy tờ viết tay và chưa làm sổ đỏ
thì có vay dc ko các bạn
mình cần vốn đẻ kinh doanh khoang 50-60trieeuj thôi
04.22016556
Henrytuyen@yahoo.com Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Admin - 10:06 AM 04-12-2011
Chưa có sổ thì không đi công chứng, đăng ký được nên Ngân hàng không nhận thế chấp. Bạn có thể tham khảo hình thức vay tín chấp nếu đủ điều kiện nhé.

Old 18-04-2012, 11:15 AM
sunnyqb's Avatar
Người Quảng Bình (NQB)

Tôi đang kinh doanh nhà hàng ăn uống nhưng vẩn thiếu vốn để kinh doanh , vậy tôi có thể vay ở ngân hàng thêm một số vốn không ? Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn