4rum có tuyển Admin ko zậy ta... - +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+

Go Back   +:| Diễn đàn Người Quảng Bình |:+ >
¤,¸¸,*¤* THÔNG TIN CHUNG *¤*,¸¸,¤
> |+| Thảo luận - Góp ý|+| > Thắc mắc - Góp ý
Quên mật khẩu? Đăng ký!

ĐỘI BÓNG NQB | HỘI NGHỆ SĨ | HỘI TRÀ ĐÁ | CLB NGOẠI NGỮ (QEC)| SIDEWALK CLUB | RADIO NQB | BAN QUẢN TRỊ
Trả lời

Ðiều Chỉnh Xếp Bài
Old 20-05-2007, 08:28 AM
pctuhai's Avatar
pctuhai pctuhai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Từ Hải
Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết
Default 4rum có tuyển Admin ko zậy ta...

Mật Ong Rừng Nguyên Chất gần đây đã xuất hiện nhiều sản phẩm giả và đang có chiều hướng gia tăng. Vì vậy dưới cương vị của một người con của núi rừng Trường Sơn, với nhiều năm thu hoạch và sử dụng mật ong trong đời sống.

Mật ong nguyên chất đơn giản là một món quà ngon, là một sản phẩm qua quá trình tiêu hóa của con ong mật mà tạo thành, nó là một sản phẩm ngọt ngào như tên gọi Honey mà các cặp đôi thường gọi nhau, một thú vị khác là chữ “Hun” cũng được rút gọn từ “Honey”.

Mật ong rừng là một thực phẩm không bị hư hỏng nếu để lâu, theo thời gian sử dụng nó sẽ bị kết tinh nhưng lại không làm thay đổi nhiều về chất lượng của mật.

Mật ong rất cần thiết cho cơ thể con người, mật ong phổ biến đến mức ai cũng đã từng sử dụng mật ong ít nhất cũng vài chục lần trong đời, có rất nhiều gia đình đang sử dụng mật ong là gia vị ngọt để thay thế đường. Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

****************Hãy cùng chia sẻ với bạn bè bằng cách ****************

Copy đường link dưới đây gửi đến nick yahoo bạn bè!

thay đổi nội dung bởi: pctuhai, 21-04-2020 lúc 09:13 PM.
Old 20-05-2007, 10:41 AM
quatinhyeu's Avatar
quatinhyeu quatinhyeu vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Được cảm ơn 31 lần trong 15 bài viết
Default Ðề: 4rum có tuyển Admin ko zay ta...

Trời web gì mà load lâu vậy bác ơi ! hi` chạy cả 5 phút mà chưa thất gì ! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View quatinhyeu's Signature]
Old 20-05-2007, 03:30 PM
chinh_anh's Avatar
chinh_anh chinh_anh vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Được cảm ơn 27 lần trong 18 bài viết
Gửi tin nhắn qua MSM tới chinh_anh

Chà chà.web đẹp ghê ta!!! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View chinh_anh's Signature]
Old 24-05-2007, 11:06 AM
Ann's Avatar
Ann Ann vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
HƯU TRÍ

Tên Thật: QBVN.VN
Được cảm ơn 746 lần trong 243 bài viết
Gửi tin nhắn qua ICQ tới Ann Gửi tin nhắn qua AIM tới Ann Gửi tin nhắn qua MSM tới Ann

Về việc tuyển Admin cho Forum vào thời điểm này là rất cần thiết. Nhưng để "nặn" ra một Admin có tiếng nói và làm tốt chức năng của một "Thủ lỉnh ảo" không phải dể dàng.
Một Admin cần phải có những tố chất như yêu công việc, không nản chí. Nhiệt huyết, biết chút ít về Code ( Ko cần chuyên nghiệp ) Có uy tín và nhận thức tót, hiểu biết rộng về giới trẻ.
Vì vậy, để tuyển 1 Admin cho Diễn đàn là rất khó. Tụi tôi luôn xác định tìm kiếm nhưng...ko đơn giản như dùng một vài từ kháo Searh trên Google là có thể.
Vì vậy, nếu nhận thấy ai có đủ những tố chất trên mong các bạn giới thiệu và "marketing "giùm.
Về việc tự giới thiệu: xin ghi rõ lý lịch, bản thân, có thể làm gì cho thành viên cũng nhue Forum, một vaiì ý tưởng về công việc bạn sẽ làm nếu là Admin.
Thân ! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View Ann's Signature]
Old 24-05-2007, 04:34 PM
ZuKon's Avatar
ZuKon ZuKon vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Bé hư ( Admin nhacpro.net )

Được cảm ơn 4 lần trong 4 bài viết

Trích:
Nguyên văn bởi Ann View Post
Về việc tuyển Admin cho Forum vào thời điểm này là rất cần thiết. Nhưng để "nặn" ra một Admin có tiếng nói và làm tốt chức năng của một "Thủ lỉnh ảo" không phải dể dàng.
Một Admin cần phải có những tố chất như yêu công việc, không nản chí. Nhiệt huyết, biết chút ít về Code ( Ko cần chuyên nghiệp ) Có uy tín và nhận thức tót, hiểu biết rộng về giới trẻ.
Vì vậy, để tuyển 1 Admin cho Diễn đàn là rất khó. Tụi tôi luôn xác định tìm kiếm nhưng...ko đơn giản như dùng một vài từ kháo Searh trên Google là có thể.
Vì vậy, nếu nhận thấy ai có đủ những tố chất trên mong các bạn giới thiệu và "marketing "giùm.
Về việc tự giới thiệu: xin ghi rõ lý lịch, bản thân, có thể làm gì cho thành viên cũng nhue Forum, một vaiì ý tưởng về công việc bạn sẽ làm nếu là Admin.
Thân !

Nghe Hay Vậy Ta. Hẽm Cóa Bít Em Cóa Đc lèm Hok Lứa. Hiện Đang là admin site HTTP://VjPVn.Com
 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
-->

[Click Here To View ZuKon's Signature]
Old 24-05-2007, 10:11 PM
Ann's Avatar
Ann Ann vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
HƯU TRÍ

Tên Thật: QBVN.VN
Được cảm ơn 746 lần trong 243 bài viết
Gửi tin nhắn qua ICQ tới Ann Gửi tin nhắn qua AIM tới Ann Gửi tin nhắn qua MSM tới Ann

Có nhiều cách để làm một Admin, Có người dựa vào thực lực, khả năng. Nhưng cũng ko ít người dựa trên chút ít kiến thức code để tự tạo cho mình 1 Website.
Anh nghĩ thời đại này, để tự làm cho mình 1 Website và làm Admin của chính Web đó thì quá dể phải ko Zukon
Vấn đề ở chổ Admin đó điều hành hoạt động như thế nào, đua Forum đến đâu, điều này mới quyết định dc một Admin thực sự có phải là một thủ lỉnh ảo hay ko em ah ! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

[Click Here To View Ann's Signature]
Old 12-07-2007, 03:16 PM
dhttty's Avatar
dhttty dhttty vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Dương Hòa Tâm
Được cảm ơn 54 lần trong 34 bài viết

Ka ka tui tự ứng cử tui lên admin nè ai đồng ý để lại ý kiến nha

đang là admin của http://quangbinh.gov.vn

Y!M canhsat113_truytingaidep2001 Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 

thay đổi nội dung bởi: dhttty, 12-07-2007 lúc 03:21 PM.
Old 11-08-2007, 08:56 PM
minhtuanauto's Avatar
minhtuanauto minhtuanauto vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Tên Thật: Minh Tuấn AUTO
Cảm ơn 2 lần trong 1 bài viết

Đúng rồi, làm admin thì dễ mà xứng với cái danh hiệu đó thì khó, với chút ít kiến thức html bạn hoàn toàn có thể làm chủ 1 forum bằng asp, php, hay làm chủ 1 blog cũng dc gọi là admin rồi! Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Old 12-08-2007, 03:28 PM
ku_khoai's Avatar
ku_khoai ku_khoai vẫn chưa có mặt trong diễn đàn
Người Quảng Bình (NQB)

Được cảm ơn 165 lần trong 101 bài viết
Default Ðề: 4rum có tuyển Admin ko zậy ta...

Mấy bác tưởng làm admin dễ lắm sao....mấy bác nào là box của một trang web nào đó...hay là admin của một trang nào đó ...nhưng các bác thấy muốn một trang web thật hoành tráng nhiều người tham gia thì khó lắm .. nếu các trang web của bác nào hay bác nào là box thì thử đưa lên đây mấy cái trang web các bác đang là box hay admin nào đó thử xem người đăng nhập nhiều hay ít là biết liền Nguồn: www.nguoiquangbinh.net 
Trả lời

Ðang đọc: 1 (0 thành viên và 1 khách)

Quyền Hạn Của Bạn